สั่งพิมพ์

30-31งานบวชบอมทาวปาร์ตี้@ชัยภูมิ

อนุโมทนาด้วยค่ะ

อนุโมทะนาบุญด้วยครับ
ทางเลือกมันยังมีเสมอ แต่คุณจะพร้อมไปกับมันหรือป่าว

เอ้าา!! สมิง!!ถึงเวลารวมกันไปเรื้อนบอม ทาว มั่งแล้ว โอกาสดีๆแบบนี้หาได้ที่ไหน ฮ่า ฮ่า มันไม่ตอบโต้ด้วย

อนุโมทนา ด้วยน่ะกัฟ [ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 15-5-2009 20:29 ]

ตัวอย่างเยาวชนไทยครับบ พี่บอมบวชแล้ว พี่น้อง............

งุงิ งุงิ จุ๊บุจุ๊บุ

สาธุ หน้าที่ลูกผู้ชายไทย สุดยอดมาก ผมก็รอบวชอยู่เหมือนกัล ยิ่งบวชช้าค่าเหล้ายิ่งแพงคับ ต้องรีบๆหน่อยแล้ว

อ้าว ใครไปลงชื่อ บักหำ

พระเจ้าสถิตกับท่าน สาธุ!!!
******Chumphon FC ******