สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-เก็บแด๊ะ[Dannyway,P.Crazed,Freemic,S.Chiva,J-fe,CP]

เพลงนี้

เสียงทุกคน

อย่างเท่อ่ะ

เก็บเด้ะ:20:

เก็บเลยพี่น้องเหอๆๆ

เส็ดแล้ววววววววววว

ผลงานนี้ถ้าไม่มี CP ก้อคงจะเส็ดช้ากว่านี้ครับ

ขอบคุณ CP นะที่นี้ด้วยครับ อุตส่าอดหลับอดนอนเพื่อทำเพลงให้น้องๆ 

ขอบคุณอีกทีครับ.......

เกือบลืม และท่านแมวไฟด้วย ขอบคุณจ้า

[ แก้ไขล่าสุด P.Crazed เมื่อ 8-5-2009 20:45 ]

ขอบคุน พี่เต้

และ พี่แมวไฟ มากคับ

ที่ทำไห้พี่กู๊ดของผมมีวันนี้

ผมชอบมาริโอ้

บอกตรงๆ ตอนมิกซ์เนี่ย แม่งฮาสัดๆ แบบนั่งหัวเราะคนเดียวอ่ะ

มิกซ์ไป ส่ายหัวถอนหายใจ แบบว่า เหี้ยเนอะไม่หยาบด้วย

เล่นกันไปเล่นกันมา ดันเอาจริงเอาจังกันขึ้นมา

ซีพีก็ต้องจัดดด  ขอบคุณเก็บเห็ดที่มาสนุกกันคราบบ

เสียง คนอื่นเพราะ มากๆ ยกเว้น ฟรีไมค์  ...... ที่เขาเพราะ กว่า ฮ่า ๆ

เจ๋ง

ดีครับ

ยิ่งเสียงผู้หญิง นี้น่า... ... +

ทางเลือกมันยังมีเสมอ แต่คุณจะพร้อมไปกับมันหรือป่าว

...รั  ก!!!!

อย่าคิดไกลครับผมปรับไว้เอ็กซ์เกินความเป็นจริงมากๆ 
[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 11-5-2009 10:20 ]

โอ้ว เพลงนี้เจ๋งมาก เสียงทุกคนอย่างเฟี้ยว

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 11-5-2009 10:19 ...รั  ก!!!!อย่าคิดไกลครับผมปรับไว้เอ็กซ์เกินความเป็นจริงมากๆ 

ใช้ effect X เหรอครับ 555