สั่งพิมพ์

ปล้นใจ - งามไส้...( ในปฐพี ) (Deciblez,MR.MACH)

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย EM-YOU เมื่อ 8-5-2009 01:34 เพลงนี้ผมขอฟันธงเลยว่า เป็น มิกเทปครับผมไม่ได้อคติอะไรกะมิกเทปหรอกนะ เพราะเพลงของผม ที่พวกคุณรู้จักกัน ...

หวัดดีคับ ลุงหมู

เพลงนี้ มิได้เปนมิกเทป หรอกค้าบ

แล้วมิกเทป คืออะไรค้าบบ ^^

บอกด้วย เด็กน้อยอยากรู้

ชื่องามไส้ในปฐพี ม่ายช่ายชื่อวงครับ แต่แค่ตอนผมเอาไป ลงใน เว็บ music atm มันให้หาชื่อภาษาไทย

ไม่รู้ใส่อะไรดี เลยใส่งามไส้ไป

ขอบคุณ สำหรับ คำแนะนำคับ ผมจะนำไปพัฒนา ต่อไป

ข้าน้อย ขอคารวะผู้อาวุโส

ขอบคุณมากมายนะครับ

http://www.upload-thai.com/download.php?id=4b7e703a1b2499c146c7e99350405863

ลิ้งค์ไว้ให้ ดาวน์โหลด สำหรับใครที่อยากโหลดไปฟังดูนะครับ

แวะมาขุดๆๆ

อยากให้มีคนฟัง ก็เลยต้อง ขุดๆๆ

หมายถึง ฝากเพลง คับ

เผื่อ ได้เข้ามาฟังบ่อยๆ

แบบ แนวๆ ฝากเม้นด้วยนะ

ปีนี้ โบตี้ มีลง เอ็มซีป่ะคับ

จะดู พี่ซีพี ต่อ

เดะ นรา นี่ โดน ระเบิดบ้างป่ะคับ

= =

ล้อเล่นๆๆ

ที่นี่ เดะ ใต้เยอะน่าดู

ผมเอง ก็เดะ ภูเก็ตคับๆ

ขุดๆๆๆ

กระทู้หายไปละ ขุดขึ้นมาใหม่ๆ

ขอมาขุดกระทู้หน่อยนะคับๆ