สั่งพิมพ์

ปล้นใจ - งามไส้...( ในปฐพี ) (Deciblez,MR.MACH)

เพลงนี้ผมขอฟันธงเลยว่า เป็น มิกเทปครับ

ผมไม่ได้อคติอะไรกะมิกเทปหรอกนะ เพราะเพลงของผม ที่พวกคุณรู้จักกันดี มันก็เป็นมิกเทป

อยากบอกว่า เพลงนี้ ในภาคของภาษาในท่อนแรก มันดูจืดๆไปหน่อยนะครับ

นำเรื่องมา ค่อนข้างธรรมดาไปหน่อยอ่ะครับ เหมือนเปิดหนังโป๊ แต่มีแค่นางเอกแก้ผ้าอย่างเดียว ไม่มีกิจกรรมอื่นเลย 555+

มีท่อน2 ท่อน3 อันนี้ออกหมัดได้ค่อนข้างชัดอ่ะคับ แต่ก็แค่ชกพอจุกเท่านั้น ยอมรับว่าเด็ดเลยอ่ะครับ

มีท่อนฮุคอ่ะครับ ผมผิดหวังกะเสียงร้องมากอ่ะครับ ดันร้องแบบคู่8มาซะงั้น แทนที่จะร้องแบบปกติ ถ้าปรับตรงนี้หน่อย ท่าจะเจ๋ง

ภาคการอัดก้นับว่าเคลียร์เลยครับ ไม่มีปัญหาอะไร

โดยสรุปแล้ว ผิดหวังแค่ท่อนฮุคอย่างเดียวครับ นอกนั้นเจ๋งดีครับ แต่อยากแนะนำว่า ชื่อเพลง แค่ ปล้นใจ ก็พอครับ ส่วนคำว่า งามใส้ มันใช้ในความหมายที่น่าอับอายอ่ะคับ

ชี้แนะได้เท่านี้ครับ ถ้าแรงไป ขออภัยด้วยครับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69