สั่งพิมพ์

ปล้นใจ - งามไส้...( ในปฐพี ) (Deciblez,MR.MACH)

gread

เจ๋งดีคับพี่

ขอให้เพลงนี้ดังๆๆๆคับ

ส่วนตัวผมไม่สนใจบีทเท่าไหร่ ผมชอบเพลงที่เนื้อหา ครับ..... เพลงนี้ผมฟังแล้วก้ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร มีแค่ตรงน้องๆฝากผมเอามาลงเอง ฮ่าๆๆ

โอ้ย เจ๋ง สัส ๆ ๆ ฟัง 100 รอบยังไม่เบื่อเลย เนี๊ย เพลงแบบ นี้ น่าไปเปิดให้ คนที่รักฟัง ฮ่า ๆ ชอบครับบ ให้ 1 ล้าน คะแนน เลย

เฮ้ยยยยยยยยยยย  เอ็มยูมีเพลงด้วยหรออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ 

เอามาฟังเด๊ ไม่เคยฟังๆๆ ลงทีๆๆๆ

ขอบคุณมากมายนะครับ

http://www.upload-thai.com/download.php?id=4b7e703a1b2499c146c7e99350405863

ลิ้งค์ไว้ให้ ดาวน์โหลด สำหรับใครที่อยากโหลดไปฟังดูนะครับ

แวะมาขุดๆๆ

อยากให้มีคนฟัง ก็เลยต้อง ขุดๆๆ

เพลงนี้ เมื่อคืน บอกว่าฝากด้วย คือ ฝากฟังเพลงรึฝากลงโครงการเหรอคราบบ
ซีพีกลัวเข้าใจผิด

หมายถึง ฝากเพลง คับ

เผื่อ ได้เข้ามาฟังบ่อยๆ

แบบ แนวๆ ฝากเม้นด้วยนะ

ปีนี้ โบตี้ มีลง เอ็มซีป่ะคับ

จะดู พี่ซีพี ต่อ

เนื้อหา เจ๋งดีคร๊าบ

ทางเลือกมันยังมีเสมอ แต่คุณจะพร้อมไปกับมันหรือป่าว

เดะ นรา นี่ โดน ระเบิดบ้างป่ะคับ

= =

ล้อเล่นๆๆ

ที่นี่ เดะ ใต้เยอะน่าดู

ผมเอง ก็เดะ ภูเก็ตคับๆ