สั่งพิมพ์

กู ไก่ต๊อก 555+

อันเชนถ้าอยากเก่งลองแร็พไห้คนโรคจิตดู

ไม่ใช่มึงจะพิมหน้าเวปและบอกขอเป็นศิษย์กู

ไหน ไหน ที่ใครบอกว่าแน่เจอไรม์กูมึงคงเจ็บเซะ

อย่าทะลึ่งเด๊วโดนกูสั่งน้องๆเอ้าเห้ย!มึงเก็บเดะ

[ แก้ไขล่าสุด Freemic เมื่อ 12-5-2009 23:49 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 15-5-2009 02:32
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

พี่ว่านะน้องอะไม่น่าทำพลาดเลย
น้องคงโคตรเซ็งทำหน้าเมื่อยเอาคางเกย
ที่นี้ถ้าเสือฆ่าน้องได้ตามพังเพย
น้องแม่งโคตรพลาดพี่แสดงความเสียใจจริงๆเลย

ฮ่าๆ

• Sming จิตพิสัย +8 15-5-2009 02:33

5555พลาดจิงๆๆๆ

[Hook]Freemic

ความรัก ความรัก คือความเข้าใจ 

มันมีค่าเหนือกว่าสิ่งไหน [เฮ เฮ้]

เราสองต้องร่วมฝ่าฟันอุปสรรคมากมาย

ขอแค่เราสองมีกันและกันอยู่ข้างกาย

Freemic

เราจะเริ่มย้อนกลับไปตั้งแต่วันที่แรกเจอ

เห็นหน้าตาสวยใสแต่ใจก็ไม่กล้าเข้าไปแลกเบอร์

ไม่เคยคิดไม่เคยฝันว่าจะมีนางฟ้ามาเคียงกาย

เทอช่างงดงามก็คงมีหนุ่มหนุ่มเข้ามาเรียงลาย

ขึ้นบาร์ที่5จนบาร์ที่6ก็คงไม่มีใครแทน

หน้าตาน่ารักจนเกือบได้เป็นนางงามของThailand

แค่ได้แนบกายเข้าชิดจับมือและควงแขน

ใจสั่นๆเหมือนตอนเทอส่งนิ้วนางมาทวงแหวน

อยากไห้สองเรารักกันไปตราบนานเท่านาน

เหมือนกลับขวัญเรียมที่คุ้นเคยมีตำนานเล่าขาน

พี่ไม่หล่อไม่รวยเป็นแค่อันทพาล

เพลงนี้มอบไห้เทอไม่เชื่อcpเป็นพยาน

4บาร์สุดท้ายไม่มีอะไรนอกจากไห้คนคึกคัก

แต่ข้างในมันเสียงอะไร[อะ]มันดังตึกตัก

ฟังไห้จบเสียงหัวใจผมอย่าไห้เสียงอื่นมาแทรก

ถ้าเทอไม่เข้าใจให้เริ่มใหม่[อะ...]ที่บาแรก

ยังไม่เสร็จดี เดี๊ยวมาแต่งต้อคับ  พอดีเจอทางตันนนนนนนนนนนนนนน

[ แก้ไขล่าสุด Freemic เมื่อ 13-5-2009 22:36 ]
  • J_Fe จิตพิสัย +10 สุดยอดกู๊ด ส่งนิ้งนา ... 18-6-2009 21:39
  • CP จิตพิสัย +15 15-5-2009 14:29
  • 1Crux จิตพิสัย +10 สุดๆ 13-5-2009 20:56

อยากให้คนเดินตามไม่จำเป็นต้องทำตัวทราม

หนูรักสงบสัสแต่ถ้ามึงเปรี้ยวจัดกูจะดิสจนมึงกลัวไรม์

ยามมึงยื่นสันติให้หวังเป็นมิตรหนูก้โอเคร

หากแยกเขี้ยวใส่กูเตะมึงหน้าเซได้แบบไม่โลเล

คิดไม่ค่อยออกและ - -

• Sming จิตพิสัย +22 15-5-2009 14:30

วันนี้ไม่ค่อยอยากดิสขอมาแบบนักรัก

เจ้าบทเจ้ากลอนถึงตอนออกรบกูไม่เคยพักพัก

สันติสูกบาลจำไว้ไอพวกโง่แล้วอยากจะโชว์ควาย

เป็นเด็กเป็นเล็กริเกรียนเทียบรุ่นเด๊วไม่ได้โตตาย

• Sming จิตพิสัย +30 15-5-2009 14:30

2บาร์แรกก้น่ารักดีหรอกพี่กู๊ดขา

2บาร์ท้ายโหดไปมั้ยพี่ทำเอาผวา

ยามโหดก้โหดสัสพี่แกครบเครื่อง

ยามรักคว้าสาวขึ้นเตียงแล้วจับปลดเปลื้อง 555+

• Sming จิตพิสัย +14 15-5-2009 14:31

5555+ ไม่ได้ดิสคาย

มาไรม์วันละนิดจะได้คิดถึงกันจะได้มีศัพท์บ้าง

เพลงเก็บแด๊ะซิงเกิ้ลแรกเปิดฟังไห้พวกมึงขยับบ้าง

อยากจะตบเด็กที่ทั้งเกรียนและหัวเนียนใส

คะแนนไรมืนี้อยากจะถาม Cpอีกทีน้องกู๊ดเซียนไหม

• Sming จิตพิสัย +30 งั้นๆ 15-5-2009 14:31

ต่อๆ

ชีวิตคนเรามีจุดมีดับไม่ต่างอะไรกับเทียนไข

อยากมีเสียงในสังคมถามก่อนว่าเพียรไหม

1ชีวิตคนวนเวียนวกวนจมกับอายุที่สั้นนัก

สะดุดล้มลงตายสังเวยโลกที่กูไม่สันทัด

[ แก้ไขล่าสุด Twisty_Monkey เมื่อ 14-5-2009 11:49 ]
  • Sming จิตพิสัย +22 15-5-2009 14:32

หาดุรอบกายแล้วจับเอามาแต่งไรม์

โต๊คอมห่วยๆกับแฟนสวยๆไม่มีแข่งงาม

ถ้าเกิดเทอให้ปรับปรุงลดอารมฉันจะเย็นแน่

คนอะไรน่าร๊ากที่สุดเป้นแฟนแต่ทำตัวเป็นแม่

• Sming จิตพิสัย +30 เอออันนี้ใช้ได้ ... 15-5-2009 14:32