สั่งพิมพ์

ขายเสื้อ T-shirt Kiks Tyo ครับ[Fake] !! มีหลายลายครับเข้ามาชมได้ครับ

ขายเสื้อ T-shirt Kiks Tyo ครับ[Fake] !! มีหลายลายครับเข้ามาชมได้ครับ

ขายเสื้อ T-shirt Kiks Tyo [Fake] !!

Sz. M,L ครับ       

ราคา 350 บาท ครับ

รูปสินค้าครับ Sz. M ครับ มีตามรูปเลยครับ

สินค้ามีมากกว่าที่โชว์นะครับ สนใจลายไหนติดต่อมาครับจะหาให้ครับ

ต่อไปเป็น รูปสินค้า Sz. L ครับ สินค้ามีตามรูปเลยครับ

สินค้ามีมากกว่าที่โชว์เช่นกันนะครับมีลายเยอะครับสนใจตัวไหนติดต่อสอบถามได้ครับ

วัด Sz. ครับ เพื่อความแน่ใจครับ

**ติดต่อ**

แนะนำตัวก่อนนะครับผมชื่อวินนะครับ ติดต่อได้ที่

เบอ 083-8304718 หรือ E-mail : sneskerz_-_@hotmail.com ครับ

**การส่งสินค้า**

จะส่งทาง Ems หรือ นัดเจอก็ได้ครับแล้วแต่สะดวกครับ

ถ้าEms+50 บาทครับ ถ้า นัดเจอก็ ย่านBTSใต้ดินทุกสถานีครับ หรือ ห้วยขวาง ดินแดง เอสพลานาด

อนุสาวรีย์ ครับ

**หมายเหตุ**

1.ท่านใดที่ได้ของแล้ว[จากEMS]กรุณาติดต่อกลับด้วยนะครับเพราะจะได้เช็คสะดวกเพื่อหลงลืมไปนะครับ

2. แล้วท่านใดที่Hold หรือ จองแล้วไม่มาเอาสินค้าเราจะยกเลิกการจองแล้วจะมาวางขายตามเดิมครับ [ส่วนมากมีเยอะครับจองแล้วไม่เอาผมเบื่ออะครับ]

3. ของมีจำกัดนะครับ รีบหน่อยเดี๋ยวหมดครับ ^^

ขอบคุณเว็บ สมิง และ ลูกค้าทุกท่านครับ ที่มาชมมาซื้อ ครับ ^^

[ แก้ไขล่าสุด nikedunkkez เมื่อ 30-4-2009 14:25 ]

ว๊าวววว

Kiks Tyoo

มีอยู่ ตัว 2 ตัว แระ

ได้ เวลา สั่ง เพิ่มม

ยังไงเด๋ว ผม ติดต่อไปอีก ที นะ ค๊าฟฟฟ

โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

อ่าครับ สนใจยังไงติดต่อมาได้เลยครับ ^^ ตลอด 24ช.ม.ครับ

มีหลายลายครับสนตัวไหนนอกจากที่โชว์ก้บอกได้นะครับจะหาให้^^

สวยยยย    จังงง น่าซื้อ เเหะ

I ♥  B - BOY      I ♥ GRAPHIC DESIGN .
I ♥  CHONBURI    I ♥ THAILAND .
I ♥ FAMILY    I ♥ PERFORMING ART
I ♥ MUPA.

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย cancerspiner เมื่อ 29-4-2009 19:00 สวยยยย    จังงง น่าซื้อ เเหะ
]

อ่าครับสนใจยังไง ติดต่อมาได้เลยครับ^^

ของยังเหลืออยู่ครับมีเยอะครับ ^^

ขอบคุณครับ

ขออณุญาติ Bump !!

Bump !!

Bump !!

ขออนุญาตื Bump !!

Bump !!

Bump !!

Bump !!

มีน้องคนนึงฝากมาบอกว่า
อยากดูลายใหญ่ๆคราบบบ
อยากดูงานสกรีนชัดๆ

อ่าครั๊บ ๆ

ได้เลยครั๊บ บ .

นี้ครั๊บ  Sz . M นะครั๊บ

นี้รูปบางส่วนนะครั๊บ

ต่อไป Sz . L ครั๊บ

พอไหมครั๊บ ถ้าต้องการมากกว่านี้ PM มานะครั๊บ เดี๋ยวส่งรูปไปให้ ครั๊บ ^^

ขอบคุณครั๊บที่สนใจ

B U M P !!!