สั่งพิมพ์

แนะนำตัวกันหน่อย

ผม C.NKTB หลงไหลไหนแนวhiphop haha!!

ตั้งแต่เด็ก ก็ชอบลัทธิcommunis จนถึงกระทั่งโจร

เติบโตมาเลยหลงไมล์โครโฟน สีสรร และเสียงคนตะโกน

แล้วจะเดินตามทางความฝัน ให้มันให้รู้กันสักที อีกที

ว่าสิ่งนี้และที่เติบโตขึ้นมา ไม่ผิดเลยที่ได้เจอ แนวที่โครตเจ๋ง อย่างhiphop

ครับ 555

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 30-10-2009 06:58

ผมรัก ผมหลง หลับตา ลืมตา ก็เสียงเพลง

จับไมค์ร้องอยู่คนเดียว ใครไม่เห็น ไม่สนใจ ก้อคื้นเครง

ปากกา ได้จับลงไรค์ เหมือน มองเห็นอารมณ์เพลง

ไม่สนใจแนวอื่น เพราะมันยังเข้าไม่ถึงอารมณ์ ของผมเอง

รักแนวอะ ทำงัยได้หว่า

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 30-10-2009 06:59