สั่งพิมพ์

แนะนำตัวกันหน่อย

present

กู HTS ย่อมาจาก Heterosexual

เรื่องสาวๆกูไม่เคยจะชวด

สาวๆเหงน่าอาจจะหาว่า Virgin

เเต่กูนั้นเปิด sig เป็นงานอดิเรก

ไม่ได้มาโชว์พาวเเต่เพื่อนๆรู้ดีว่ากู2k

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +1 คำยังไม่ลงครับ ... 6-5-2009 22:28

THUG EAST DiRT ชื่อกลุ่มนี้เกิดมาจากความคิด

SH น่ะชื่อกุมันไม่สวยหรูเหมือน THAiLAND WORLD MiSS

PATTAYA CiTY MA HOMiE CAN TELL U SiT

UNTiL U SAY "OH MAN!! AM WANNA GET OUT OF THiS SHiT"

• CP จิตพิสัย +2 11-5-2009 20:03

TzOverflow ไม่ได้จะโชว์ไอ้สัตว์

จะให้กูแนะนำตัว หรือdissรัว กูถนัด

รังนอนแห่งใหม่ ชื่อว่าสมิงสิงห์สัตว์

มึงคงบอกskillกูน้อย แต่ที่จริงมึงมัน... อ่อนหัด !

สันติ

• Sming จิตพิสัย +4 17-5-2009 11:29
- Red Satr -
Stats :: คำธรรมดา แต่ไม่ไร้ราคา !

ราสต้ามัน จาเมาพ่นขวัญกัญชา
เพื่อนำสันติภาพกลับทั่วทุกหย่อมหญ้า
คำคมแทงกลางใจคนที่มันชอบฆ่า
แบ่งรักล้นใจพร้อมกลุ่มคนสันติภาพ
ช่วยหลบทางกูจะประกาศอิสระภาพ
ให้โอกาสราสต้ามันได้มีอำนาจ
กูโดนกดขี่เลยหาทางสลายความอาฆาต
ใครขวางจะปลดระวางด้วยวิธีธรรมชาติ
รัก โลภ โกรธ หลง ควรใช้ตามมารยาท
บาปกรรมมีจริงอยู่ที่ชาตินี้หรือชาติหน้า
มึงล้มโดนเหยียบซ้ำก็ทำบุญให้มาก ๆ
เผื่อเจ้ากรรมสงสารจะผ่อนแรงลงบ้าง
ก็ให้คิดถึงพ่อแม่ก่อนที่มึงจะพลาญ
ใช้ชีวิตผ่อนส่งทำตัวไร้แก่นสาร
กูจะตบบ้องหูพวกทิ้งขยะเรี่ยราด
โรคร้อนเพราะพวกมึงทำหูตึงหย่อนยาน
  • Sming จิตพิสัย +12 17-5-2009 11:30

สวัดดีๆ

อัน นาม ผม นั้น ก็ ข้อนข้างที่จะเรียก ยาก

เพื่อน เพื่อน มัน ก็ บอก ผมนั้นเรื่อง มา ก

อยาก จะให้คุณ คุณ นั้น สุภาพ

เพราะ ผม จะ ทำ แร๊บ ที่ มันนั้น แตกต่าง

เด็กไหม่ คร๊าฟ

• CP จิตพิสัย +1 29-5-2009 22:14

present

drillflip กระโดดมาปล่อยไรม์ให้มึงดู กูนะแร๊พกระจายสาดใส่ไปทุกcrew มึงคงทําหน้าเอ๋อเพราะมึงเกรงกลัวกู ยืนอยู่นิ่งๆสมองมึงจะเป็นรู

จะCrewไหนกลุ่มไหนแต่นี่ Sming Crew
แร๊พกระโหลกกะลากูไม่แร๊พให้หญิงดู
จะ Mixtape หรือ ทำเอง  เค้าก็บอกว่า กูอ่ะ!! Flow
Skill กูขั้นเทพแต่คนข้างๆเค้าบองมึงอ่ะ!! Low

• CP จิตพิสัย +15 29-5-2009 22:14
:)

MTมาแนะนำตัว ตามชื่อกระทู้

ทุกคนจะรู้ ว่าคำผมมันเฉียบยิ่งกว่าธนู

และรากฐานเดิม มันลื่นไหลยิ่งกว่าสบู่

จนใครๆไม่คิดจะสู้ และนับผมเป็นศัตรู

• Sming จิตพิสัย +30 โอ้วว 3-6-2009 14:34

คนเค้าว่ากุสวยแค่หน้าตา

ใครจะรู้ว่าใหญ่ๆเร้าใจกว่า

ชมตัวเองอย่างมั่นใจคล้ายs.chiva

หน้ากุหนาและด้านกว่าข้างฝาบ้าน

• CP จิตพิสัย +6 เอาเว้ยๆ 18-6-2009 20:33

ว่ากันว่าหน้าหนากว่าฝาบ้าน

ขอเเค่ให้สกิดจะลงสีให้จัดจ้าน

สนุกกับกระป๋องสีที่กูได้เตรียมมา

ก็จะเขียนคำว่า FU'YUK หรือ FUCK U

• CP จิตพิสัย +6 19-6-2009 20:27