สั่งพิมพ์

Battle นะ

ขอมัั่งๆ

จะท้าแบททำเหี้ยไรถ้ารุ้ว่าตัวมึงยังไม่เจ๋ง
เขากลอนกันเพื่อใช้ทัศนาเว้ย! ไอเสร็งเค็รง
มึงแบทกันไปซักพักทะเลาะกันตลอดกูน่ะเซ็ง
ถ้าคิดจะเล่นแล้วไม่รุ้แพ้รุ้จักอภัยแม่งก็แค่นั้นเอง

ทำไมไม่ใช้คำกลอนที่สวยหรู ไปช่วยกันสร้างสรรค์
แนวกลอนมีตั้งมากมาย คิดแต่จะด่าเดี้ยวหงายหลัง
สมองใช้ประโยชน์ได้ทั้งที่ คิดได้แค่นี้กลับไปขายหนัง
นี่คำเตือนจากศิทย์อาจารย์หนูเว้ย hiphopช่างกลสายขลัง

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 ท้ายแจ่มๆ 30-4-2009 07:40

อาชญากลอน

ไม่ได้อยากยุ่งหรอกแต่เห็นแล้วมันเสื่อมว่ะ

ขอดิส MC_NoEyeFreeMic หน่อยละกัน

โถ่ไอสัด...ไรม์มึงมันก็อป...เขามา  ยังสะเออะมาลั่นวาจา ทำตัวเป็นtop อยากจะด่า ยังไม่มีปัญญา
ขโมยกลอนแฮชิเล่นซะมุขโรโบคอป..เขาหมดราคา ตลกว่ะ...ไอ้ขี้คอกแม่งลอกผู้หญิง สมองมึงคงไม่มีอย่างที่มึงว่ามา
อยากจะpopสัด คุยโวในแชทบ็อก ระวังโดนกูน็อกหลับ กูมาแฉว่ามึงลอกมึงคงจะช็อค หมดสิทจะบล็อกจะหลบจะสวน
แค่เด็กกิ๊กก๊อก ดูนาฬิกาติ๊กต๊อกหมดเวลาของพวกลูกหมา กูมาด่ามึง2ความหมายไม่ว่าจะตรงจะผวน

• Sming จิตพิสัย +30 55 23-10-2009 03:36

อาชญากลอน

สำรองดาวน์โหลด http://www.4shared.com/file/1430 ... dpd-diss-noeye.html

โถ ทีแรกคุณว่าขอโทด จะพยายามใหม่ไม่ใช่หรอครับ
เผลอแปปเดียวเอง มากัดกูซะแล้ว   ดีมาก ครับ^^

ผมไม่ได้ด่าคุณเพราะลอกคนอื่นนะครับ แต่ด่าเพราะคุณด่าผม เข้าใจนะ

http://www.upload-thai.com/download.php?id=788301af6f4a3190e01afedf036b2768

ลองเอาไปฟังดูละกัน โทษทีที่ทำออกมาไม่ดีเท่าไร พอดีไม่ค่อยมีเวลา
แต่ถ้าคุณมีปํญญาทำ เดี้ยวผมจัดแบบดีๆให้ ซักเพลงครับ

เนื้อมาแล้วนะ..

ไอ้โนอายเย็ดแม่...กูตลกที่มึงโชว์ควายเดี้ยวมึงเละแน่
มาแบบลุยเดี่ยวแหมอวดโอ้ ปากเก่งให้กูหวดโชว์หรอไอ้โง่
ถ้าส่งมึงไปแข่งไรม์กวีศัพท์ไทยคงทำไม่ได้โธ่
แต่ถ้ามึงแข่งนามเซียน เกรียนจับไมค์คงได้โล่
กูพิมสอนมึงแล้วมึงเท็กกลับด่ากลับกูคงไม่พิมโต้(กูจะมาเป็นเพลง555)
เทียบกูเป็นนักกลอนรายเดือนเป็นซิมบริษัท-แต่มึงนักเติมศัพท์ขี้ขโมยสัดเป็นแค่ซิมโง่
มึงอย่างง...กูอิงระบบการสื่อสารกูช่างอิเลคทรอนิค
มึงควรปลง...ที่จะมาโชว์เจ๋งโชว์เก่งเสือกเลือกที่โชว์ผิด
คราวนี้ต้องขอดิสมึงหน่อยว่ะลูกกระหรี่หน้าไหว้หลังหลอก
อบู่หน้าแชทบ็อกยอมรับผิดแล้วขอโทษไม่ใช่หรออีดอก
ลูกผู้ชายสันดารตุ๊ด ไม่มีศักศรีเลยหรอไอกระจอก
ทำตัวเหี้ยๆอย่างนี้ หมามันยังไม่เอามึงเล้ย ไม่อยากจะบอก
เอือมระอาทุกที ที่เข้าเวปมาเจอคนแย่ๆอย่างเงี้ย
แยกพรรคพวกกันไปเล้ย เฮ้ยมึงฝั่งโน้น ใครฝั่งไหน กูฝั่งเนี้ย
ยกแรกกูเปิดก่อนเลยละกัน ถ้ามึงแน่ก็เอาเพลงลงมาประชัน...นะ ไอหน้าตัวเมีย

จบในเกมส์ครับ ผมไม่ติดใจอะไรมาก
[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 24-10-2009 01:16 ]
  • CP จิตพิสัย +10 55เย็นคับ 24-10-2009 01:16