สั่งพิมพ์

Battle นะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย desperado เมื่อ 23-10-2009 03:57 โถ ทีแรกคุณว่าขอโทด จะพยายามใหม่ไม่ใช่หรอครับเผลอแปปเดียวเอง มากัดกูซะแล้ว   ดีมาก ครับ^^ ผมไม่ได้ด่ ...

เดี๋ยวกูว่ารบกันชัวส์ ไม่เคยมีจบในเกมส์แบทเทิ้ลที่ใจไม่บริสุทธิ์

เดี๋ยวแม่งฟัดกันนัว  หากใครไม่หายจากสมิงมันคงไม่หยุด

ผมเกลียดเค้าเค้าเกลียดผม ด่ากันฉิบหายไม่มีที่สิ้นสุด

วิญญาณสมิงนักกลอนกล้าด่าต้องกล้าโดนด่าขอมีสปิริตอย่าทำใจคุด.......

ผมล่ะไม่ชอบเล้ย กระทู้นี้ ผมโดนมาแล้ว   แบ็ทไปแบ็ทมามันจะคุยกันไม่ได้ เริ่มมีอารมณ์ ขอล่ะนะครับสมิงเหมือนกัน อย่าให้ต้องมาแคลงใจกัน วัดฝีมือกันดีกว่า เชิญในสงครามสมิ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 ถูก!! 25-10-2009 14:14