สั่งพิมพ์

หากชื่อจริงของท่าน.....

ผม อยากใช้ ชื่อ ณัฐวุฒิ สะกิดตีน ครับ Eng. >> Nattawut SkitTeen !!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย 1Crux เมื่อ 22-4-2009 17:59 ชื่อ ยอดชาย นามกุล ใจดี ครับแค่ชื่อก็กินใจคนอ่านแล้ว 555

เขาว่า ชายอัดตูดชาย เป็นยอดชายนะครับ........ อันนี้ไม่ได้อำ ถ้ายอดมนุษย์ ต้องเล่นกับสัตว์

กระผมว่า จะโดนจับกัน ก็เพราะ ข้อหาหมิ่นประมาท ล้อเลียนดารานี้แหละครับ

งั้นผมเอา วิกลจริต นามสกุล อสามัญ [ วิ-กะ-ละ-จิด อะ-สา-มัน ]

งั้น ผมเปลี่ยน เป็น ชื่อแบบ จะได้เป็น นาย แบบ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 โอ้วโดนอีกดอก 14-9-2009 22:38