สั่งพิมพ์

JTooCooL VS Shitmen [ลงเพลงแล้วทั้งคู่!]

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***

แหมตะเอง  เค้าแซวเล่น  เอาเวลารอแข่งหุบเขาสมิงรอบต่อไปดีกว่าครับ

ทศ พิมพ์ผิดอ่ะครับ

แล้วทูพิกเนี่ย

เคยท้าดิสกันด้วยเหรอครับ

โอ้ววๆ มีเรื่องราวด้วย

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***

ทูพิกเนี่ยเคยโทรมาตั้งนานแล้วครับ

ก่อนเราสังคายนาเวปกันนานมาก

ผมไม่ติดใจรัย แต่พอมีเรื่องขึ้นอีกก็เรยชี้แจงครั้ง

นั้นแหละครับ

ส่วนด้านหลังสมิง มีสงครามรัยอยู่ผมไม่รู้

กรณีนี้ แบงค์ก็เหมือนมาป่วน งานแข่งอ่ะครับ

เหมือนถือโอกาสเอาเพลงมาฝากดิส ถ้าพี่เป็นกรรมการ ล่ะ?

ไม่ได้มีเงื่อนงำไรนะคับ

พอดีกรรมการเค้าลงมา

ผมเลยต้องหลีกทางไห้คับ

เอาไวเจอกันๆ โอกาศหน้าคับ

เด๊วผมจะหาเวลาเหมาะๆๆ ไห้ คับ

เอาเป็นว่า สู้ๆๆ ละกันคับ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

มา ๆๆผมเปนกำมะการให้ ส่วนไอ้กู๊ด เมิงเปนมรรคทายก นะ กำลังหาเจ้าภาพทอดกฐินผ้าป่าอยู่อ่ะ 555+