สั่งพิมพ์

18 เมษายน วันเกิด Danny Way ( พร้อมภาพบรรยากาศ )

Happy Birth Day  คับ   ขอให้พี่หล่อๆ ขึ้นนะคับ

ของขวัญวันเกิดสำหรับ DannyWay

Maria Ozawa
Birthdate: January 8, 1986 (1986-01-08)
Birth location: Flag of Japan Hokkaidō, Japan
Measurements: 88(E)-58-86(cm) 35-23-34(inch)
Height: 1.62 m (5 ft 4 in)
Weight: 48 kg (106 lb)
Blood Group: A
Ethnicity: Japanese and French-Canadian

18 เรื่องจริงของ maria ที่คุณยังไม่รู้
1. เธอพักอาศัยในแมนชั่นหรูคล้ายโรงแรมระดับ 5 ดาว ค่าเช่าเดือนละ 200,000 เยน หรือ 60,000 บาทต่อเดือน
2.เธอสามารถมองเห็นวิวสวยๆ และพุต่างในเมืองได้จากระเบีบงของเธอ
3.เธอเป็นคนเจ้าน้ำตาพอสมควร จึงเล่นหนังแนวโหดแบบใช้กำลังและบีบน้ำตาได้อย่างง่ายดาย
4.maria เข้าสู่วงการ AV ด้วยตัวเธอเองค้นหาบริษัทสร้างหนัง และส่งใบสมัครด้วยตัวเธอเอง แน่มาก
5.ครอบครั่วเธอพบผลงานAV ของเธอและโกรธมาก รวมถึงเพื่อนที่ตัดความสัมพันธ์เพราะเธอเล่น AV
6.maria ประชดครอบครัวด้วยการซื้อหนัง AV ที่เธอแสดง 20 เรื่องไปฝากที่บ้าน พ่อแม่เธอด่าให้ไปลง
นรกซะ
7.ก่อนเข้าฉากเธอจะพูดคุยกับนักแสดงชายเพื่อเกิดความค้นเคยกันก่อน
8.เธอเป็นคนชอบทำอาหาร และบ่อยครั้งที่เธอจะทำอาหารกินเองที่บ้าน
9.หากเพือนสนิทของเธออยากเข้าวงการ AV เธอจะห้านทันที เพราะเธอรู้ว่ามันเป็นยังไง
10.เธอเป็นลูกครึ่งแคนนาดา ฝ่ายพ่อ ส่วนแม่เป็นชาวญี่ปุ่น
11.ตอนนี้เธออายุ 22 ปีแล้ว 8 มกราคม เป็นวันเกิดของเธอเมื่อต้นปีที่ผ่านมา
12. ในห้องเธอมีทีวี wild screen ขนาดใหญ่ พร้อมเฟอนิเจอร์หรูหราระดับ ดารา Hollywood เลย
13.ชั้นวางหนังใต้ทีวีมีหนังที่เธอเก็บไว้มากมาย ่มีหนัง AV ทั้งนั้นเลย
14.เธอเป็นคนชอบดูหนัง AV มาก
15.เธอมีรายได้จากการทำงาน ทั้งถ่ยหนัง ถ่ายภาพลงหนังสือ รวมแล้วอย่างน้อยเดือนละ 270,000 บาท
16.maria ไม่ค่อยมีความคิดแบบชาวตะวันตกนัก จึงไม่ค่อยออกเดท กับใคร
17.ความฝันของเธอคือการได้พบชายสักคนที่อายุมากกว่าเธอและแต่งงานมีครอบครัวที่สมบูรณ์แบบ
18.เธอบอกจะออกจากวงการ AV หากมีแรงกระทบที่ทำให้เธอไม่อยากจะทำมันอีกต่อไป ไม่นานนี้

Interview: ดารา AV ลูกครึ่งชื่อดัง Maria Ozawa
ชื่อของ Maria Ozawa เป็นที่รู้จักของนักดูหนัง AV เป็นอย่างดี เธอคือ Super Idol ของหนุ่มน้อยใหญ่
ที่ได้มีโอกาสดูผลงานของเธอ เราจะมาทำความรู้จักกับ Maria Ozawa มากกว่าที่ผ่านมา ผ่านทางบท
สัมภาษณ์นี้กัน
ชื่อ Maria Ozawa
เกิดเมื่อวันที่ 8 มกราคม 1986
เลือดกรุ๊ป A
สัดส่วน 35-23-34
สูง 163 เซนติเมตร
สถานที่เกิด Hokkaido
นี่คือ Mariao Ozawa หรืออีกชื่อในบ้านเราชอบเรียกเธอว่า Miyabi ซึ่งที่มาของอีกชื่อจะได้รู้จากบท
สัมภาษณ์นี้ หนังเรื่องแรกของเธอออกวางตลาดเมื่อ กันยายน 2005 สร้างความฮือฮาให้กับวงการ AV
เป็นอย่างมาก เธอคือดาราที่ไม่เหมือนกับดาราทั่วไปตรงใบหน้าที่คมสัน ออกไปทางโซนฝรั่งผสม ซึ่งไม่
ค่อยจะได้พบบ่อยนัก รูปร่างของเธอก็สมส่วนเหมือนนางแบบ อก เอว สะโพก เป็นที่รู้กันดีว่าเธอเหมือน
ม้าชั้นดีที่รอให้มี ฮอกกี้เก่งมาควบความพยศที่ซ้อนอยู่ในใบหน้าที่แสนเย้ายวน

นี่ถือเป็นผลงานชิ้นแรกของคุณในการถ่ายหนัง AV ภายใต้สังกัด S-1 คำถามที่จะสัมภาษณ์ในวันนี้อาจ ตรงไปตรงมาสักนิดนะครับ
ดีค่ะ ฉันก็จะได้ตอบตรงประเด็น นี่ถือเป็นครั้งแรก ในการให้สัมภาษณ์ อย่างไรก็ตามฉันเลือกตัดสินใจ ที่จะเป็นดารา AV อย่างที่ฉันได้ตั้งใจไว้แล้ว

ก่อนอื่นอยากทราบเหตุผลของการมาเป็นนักแสดง AV ขอผมเดานะ คุณทำเพื่อประชดอะไรบางอย่าง หรือเปล่า

เปล่าค่ะ ฉันไม่ได้ถ่าย AV ประชดอะไรทั้งนั้น มัน อาจจะเป็นเพราะฉันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ก็ได้ เพื่อนฉันเป็นนักแสดง AV อยู่ก่อนแล้ว แล้วเขาก็เล่าเรื่อง AV.ให้ ฟัง พอได้ฟังแล้วฉันรู้สึกประหลาดใจ ฉันเริ่มสนใจ เกี่ยวกับ AV ฉันถามคำถามเพื่อนฉันอีกมากมายที่ เกี่ยวกับหนัง AV ฉันอยากไปดูเขาถ่ายและอยากให้ เพื่อนแนะนำตัวฉันให้บริษัทสร้างหน้ง AV รู้จัก

คุณไม่ได้ถ่าย AV ประชดรัก แถมยังมีเพื่อนเป็น นักแสดง AV ด้วย คุณไม่รู้สึกกลัวบ้างหรอ?
คือเธอเป็นเพื่อนฉันที่อยู่ระแวกเดียวกัน เรามีความ ชอบอะไรหลายๆ อย่างเหมือนกัน ชอบดนตรี และ แล้วเขาก็เป็นเพื่อนที่ดีของฉันตลอดมา ฉันเลยไม่ รู้สึกอะไร.

คุณไมรู้สึกไม่สายใจเกี่ยวกับการถ่าย AV เหรอ?
ไม่ค่ะ ฉันได้ดูพวกหนังสือ AV ของเพื่อนฉันตอน อยู่มัธยม แล้วเห็นว่ามันก็เป็นอะไรที่น่าสนใจดี

อื่ม แล้วคุณมีโอกาสได้ดูหนัง AV ได้ไง เดานะ ต้อง เป็นหนังของแฟนคุณที่แอบซ่อนไว้ใต้เตียงหรือที่ใด แล้วคุณแอบไปพบ ใช่มั้ย?
คือพี่ชายของเพื่อนฉันเขาสะสมหนัง AV ไว้เยอะ ฉันเองก็ไปบ้านเพื่อนคนนี้บ่อย วันหนึ่งเราก็ไปเจอ หนังของพี่ชายเพื่อนเข้า ฉันก็เลยดูกับเพื่อนตั้งแต่ นั้นมา ฉันรู้ว่าพี่ชายของเพื่อนฉันอาจจะเปลี่ยนที่ซ่อน แล้วก็ได้ (หัวเราะ)

จริงหรอนี่ ตั้งแต่ดูมาเคยโดนพี่ชายเพื่อนจับได้บ้างมั้ย
ไม่ค่ะ เราค่อนค้างแอบดูอย่างระมัดระวัง แล้วเราก็รู้ด้วยว่าเมื่อไรที่พี่ชายเขาจะกลับมา (หัวเราะ)

คุณได้มีการเตรียมตัวอย่างไร ในการที่จะต้องไปเป็น นักแสดง AV เริ่มต้นยังไง?
ฉันไปแนะนำตัวกับบริษัทสร้างหนัง AV ฉันรู้สึกลังเล เล็กน้อยในตอนแรก แต่ฉันมีเพื่อนที่เป็นดาร AV อยู่ แล้ว ฉันได้ซักถามเรื่องต่างๆ ของวงการ AV แล้ว ฉันเลยมั่นใจ และคิดว่ามันเป็นการเปิดโอกาสการ แสดงให้ฉันได้พบกับสิ่งใหม่ในชีวิต เหมือนเพื่อนฉัน

คุณค่อนข้างโชคดีนะที่มีเพื่อนที่รู้เรื่องราววงการ AV มาให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจเดินเข้าสู่วงการนี้.
ใช่ค่ะ ถ้าฉันไม่มีเพื่อนให้คำแนะนำฉันตั้งแต่แรกเริ่ม ฉันคงไม่ได้มาถ่ายหนัง AV แน่เลย

มาคุยถึงเรื่องหนัง AV เรื่องแรกของคุณดีกว่า ผมคาดว่าคุณคงตื่นเต้นน่าดู?
ตอนเริ่มถ่าย ฉันตื่นเต้นมาก มีกังวลด้วย คืนก่อนถ่ายทำฉันนอนตั้งแต่หัวค่ำ ตื่นแต่เช้า ฉันรู้สึกหวิวๆ ก่อนออกจากบ้านไป studio

บทบาทการแสดงของคุณครั้งแรกในเรื่องเป็นอย่างไรบ้าง

ฉันแทบไม่กล้าบอกนักแสดงชายที่มาเข้าฉากกับฉันเลย พอเปิดกล้องมาจะเป็นการพูดคุยเรื่องราวเกี่ยวกับฉัน ฉันตอบคำถามเร็ว มาก และถามมากจนฉันรู้สึกเหนือยกับการตอบ แต่ฉันก็คิดว่าฉัน ทำได้ดีที่สุดแล้ว ตอนนั้นฉันอยากจะให้มันจบเร็วๆ แล้วฉันก็ค่อน ข้างจะเหนื่อยการแสดงของฉัน

แล้วฉากการมี Sex ในหนังคุณทำได้ดีแค่ไหน

ก็ไม่มีอะไรเป็นพิเศษเนื่องจากเป็นหนังเรื่องแรกของฉัน แต่ฉันกล้า พูดได้ว่าท่วงท่าที่ที่ฉันแสดงค่อนข้างใช้ได้นะ ฉันไม่รู้หรอกมันคือ ท่าอะไรบ้าง ฉันรู้จักท่าต่างๆ จากหนังสือ 'The 48 sexual positions' แต่ท่วงท่าในหนังสือค่อนข้างยากที่จะเอามาใช้กับการ แสดงในหนังของฉัน

ผมว่า'The 48 sexual positions' คงเป็นอะไรที่น่าดูชมทีเดียว?
มันเป็นภาพบนปฎิทินที่มีภาพท่าร่วมรัก ฉันไปเจอมันที่ร้านค้าหนึ่ง ฉันก็เลยซื้อมา ฉันแขวนมันจนถึงทุกวันนี้เลยนะ (หัวเราะ) ฉันไม่ได้ ตั้งใจจะไว้ศึกษาเพื่อเตรียมตัวเล่น AV ซักหน่อย....

คุณคิดจะทำอะไรต่อไปหลังจากหนังเรื่องแรกของคุณได้ออกสู่ตลาด?
อื่ม...จะพูดไงดี ฉันคิดว่าฉันยังต้องเรียนรู้อีกเยอะ หลังจากนี้ไปฉันจะ เตรียมตัวสำหรับหนังเรื่องที่ 2 ของฉัน จากนั้นฉันคิดว่าฉันคงจะได้อยู่ ในใจของแฟนๆ บ้างแล้ว

ก็ขอให้เป็นอย่างที่คุณหวังไว้..ผมรู้มาว่าคุณมีทักษะเกี่ยวกับภาษาอัง กฤษค่อนข้างดี พอจะเล่าห

[ แก้ไขล่าสุด S.Chiva เมื่อ 18-4-2009 22:04 ]
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ผมตั้งใจอ่านมาก เพราะเคยดูผลงานของแม่สาวคนนี้มาแล้ว ฮ่าๆๆ

ไอ้เเดนนี่เเม้งเล่นมิยาบิเลยรึเนี้ย เหี้ยจิง

I'am ragga muffin
facebook.com/kingnocrownsound
http://www.youtube.com/KingnocrownSound
http://MIGHTYLIONZ.hi5.com
http://monkey-king420.hi5.com
www.myspace.com/migthylion420

5555555555555555555

ผมอ่านแล้วรู้สึกเค้าสู้ชีวิตดี มีอุปสรรคหลายอย่าง

มีหน้าตาและมีรูปร่างไว้ทำมาหากินๆ

สู้ ต่อไป มิยาบิ 

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

อวยพร

5555555

หัวฟูจงเจริญ....

ต้องไปหามาดู....สวยดี

สุขสันต์วันเกิดนะครับ คุณแดนนี่

ขอให้ได้ะเป็นพระเอกหนังเอวีสมใจ

และขอให้มีความสุข สนุก สำราญ นะครับ

ป.ล ประวัติของมิยาบิ หรือ มาเรีย โอซาวะ กรุณาขึ้นเครดิตด้วยนะครับ ว่ามาจากเวปไหน เดี๋ยวเจ้าของเค้าจะมาโวยนะครับ(จิงๆแล้ว ผมอ่านมาตั้งนานแล้วครับ จากเวปที่เกี่ยวกะหนังผู้ใหญ่ที่เป็นเวปนอกอ่ะคับ)
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

อาชีพสุจริต -*-

งวดหน้าเป็น โซระ อาโออิ นะ ฮ่าๆๆ