สั่งพิมพ์

โครงการใต้ร่มเย็น2 รายได้มอบบ้านสงเคราะห์จ.ยะลา

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 6-9-2009 19:53 ปกใต้ร่มเย็น ๒ เสร็จแล้วครับขอบคุณแดนนี่ และเหล่าสมิงที่ช่วยกันอย่างเหนียวแน่นครับรายชื่อเพลง ครับ01-Fucki ...
เพลงเมื่อไหร่ ไม่มีนัสสุเลย เสียงมันไม่เพี๊ยนเว่อแบบนี้หรอกนะคะ 555 มะเป็นไรค๊า สงสัยตอนพีเอ็มไปบอก คงผิดพลาด แต่คนฟังในอัลบั้มจิงๆคงแยกออกเนอะ ทำชื่อเค้าพังเลยเพลงเรา 555 ( สงสารนัสสุ )
คิดถึง

งานนี้ไม่ได้ช่วยทำเพลงแต่จะช่วยซื้อแน่นอนค่ะ

ร่วมช่วยกันทำบุณนะครับ
เราช่วยกะนครับ คนไทยเหมือนกัน

ตอนนี้เริ่มมีคนสั่งแผ่นเข้ามาแล้วนะคะ

ถ้าสั่งก่อน แผ่นเสร็จแล้วก้อจะส่งให้ก่อนนะคะ...

...
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ทำให้เสร็จในอาทิตย์นี้ยิ่งดีเลยน่ะครับ

จะได้เอาไปเปิดตัวที่งานสยามฮิพวันเสาร์นี้เลย

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

เดี๋ยวแดนนี่ส่ง EMS มาครับ

ซีดี อัลบั้มโครงการใต้ร่มเย็น 2 เสร็จละครับ

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 17-9-2009 14:48 ]

สวยงาม ^^

โอ้ว เจ๋งๆ

หน้า ปกสวยมากๆครับ

เพลงน่าสน

อุดหนุนอยู่แล้วครับ