สั่งพิมพ์

โครงการใต้ร่มเย็น2 รายได้มอบบ้านสงเคราะห์จ.ยะลา

ง่ายที่สุดเรยค่ะ สมิง
คิดถึง

ลุยๆ

วิหกช่วยชาติ

ดิบๆแต่กินขาดค่ะ

โหลดลงไอพอตเรียบร้อย ห้าๆๆๆ

เย่ โหลดแล้ววววว

luv   Underground bands

ปกใต้ร่มเย็น ๒ เสร็จแล้วครับ

ขอบคุณแดนนี่ และเหล่าสมิงที่ช่วยกันอย่างเหนียวแน่นครับ

รายชื่อเพลง ครับ

01-Fucking Hero-สหายร่วมชาติ
02-BraCode-ฝันแรก
03-เก็บเห็ดครูว์-พี่เลี้ยง[ft.CP&Jfe]
04-เก็บเห็ดครูว์ -รู้ทันหมดแล้ว[ft.CP&Jfe-Clean]
05-เก็บเห็ดครูว์ -เก็บแด๊ะ[Clean]
06-DTU_CREW-กะเด้ง[ft.MonkeyKing]
07-คูลดาวน์-Like_a_Bomb[ft.2Click-Clean Version]
08-Y.I.R.-กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
09-CP-รอ[ft.Yamrollz-Crean Version]
10-CP-วีรบุรุษกบฏไมค์[ft.TD&Chimpan-Z_Part1-clean]
11-CP-ดาวไม่เคยไปไหน[CleanVersion]
12-CP-น้ำตาใต้[Part2]
13-สิงห์ไทย-วิหคช่วยชาติ[ft.MissDiss&NUT$U]
14-NUT$U-ขอ[ft.MIs$Dis$]
15-NUT$U-เมื่อไหร่[ft.MI$$DI$$]
16-NUT$U-ไม่ใช่_bad-girl[fullversion
17-C.NKTB-ชีวิตต้องเดินต่อไปใช่มั๊ย
18-NBT-นี่เหรอรัก[ft.Rookie's]

สมิงขอขอบคุณ เพื่อนๆมากมายที่ส่งเพลงกันเข้ามาทำบุญกับโครงการของเรานะครับ
ทั้งที่ ติดในลิสต์และไม่ติดในลิสต์นะครับ เพียงแค่ส่งเพลงเข้ามา เพื่อนๆก็ได้สร้างกุศลยิ่งใหญ่แล้วครับ

เมื่อแผ่น ผลิตเรียบร้อย เรามาร่วมกันเอาโค้ด โครงการ ๒ ของเราไปแปะ Hi5 ของเพื่อนๆด้วยนะครับ
เท่ากับช่วยโปรโมทโครงการเราครับ  ขอทุกท่านจงมีแต่ความสุขความเจริญ

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 7-9-2009 23:39 ]

ปก สวย กว่า ภาค แรก มากมาย ครับบ เสีย ดายไม่ได้ ขึ้นปก-*-

อลังการชิบ

ไม่มีคำบรรยายเลยครับ

ปกสวย

แดนนี่ ฝีมือ สุดยอด ๆๆ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

เรื่องปก ไฟล์ยังอยู่รึเปล่าครับ (ตัวต้นฉบับ)

แนะนำให้เก็บเป็น .bmp ครับ ถึงขนาดไฟล์จะใหญ่กว่าก็ตาม เพราะว่าหากทำเป็น .jpg จะเกิดการบีบอัดภาำำำพ ทำให้เสียความคมชัดไปเยอะเหมือนกัน (เวลาซูมดู)

ถ้าใช้ photoshop ลองทำตัวสำเนาเป็น .raw ก็ยิ่งดีครับ

ส่งรายละเอียด pm ให้แดนนี่ละครับ