สั่งพิมพ์

7 เมษา วันเกิดน้องเฟรชครับ

ขอไห้มีความสุขมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอไห้สมความปราถนาในทุกเรื่องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Happy Birthday

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

มีความสุขมากๆนะน้องรัก

คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา

ขอให้สวย รวย เก่ง ยิ่งๆขึ้นไปน๊าา

ขอไห้มีความสุข ซวยวัน ซวยคืน เอ้ย! สวยวัน สวยคืน
******Chumphon FC ******

วันเกิดนู๋เฟรช ตามราศีแล้ว ตรงกับราศี มีน(Piece)

เค้าว่ากันว่า คนเกิดราศีนี้ เหมือนมีกรรม คือมีคู่ยาก แต่บางครั้งก็เป็นคนธรรมะธัมโมเหมือนกันนะเนี่ย

ช่วงระยะนี้ ถ้าปาร์ตี้บ่อย ให้ระวังเรื่องสุขภาพด้วยนะครับ

ยังไงก็ ขอให้สมหวังในทุกๆด้านนะนู๋นะ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

HBD ไอ้ลิง!

HBD ไอ้ลิงแก่

สุขสันต์วันเกิดครับ

เฟรชเพื่อนโคตรเยอะเรย 55

ขอให้มีความสูขมากๆครับ
ทางเลือกมันยังมีเสมอ แต่คุณจะพร้อมไปกับมันหรือป่าว

สุขสันต์วันเกิดค่าพี่เฟรช

มีความสุขมากๆนะคะ

เป็นพี่สาวที่น่ารักแบบนี้ตลอดไปนะคะ

^^