สั่งพิมพ์

มหาศึกหุบเขาสมิง ครั้งที่1

ไม่มีเวลาแข่งละผม T^T เตรียมไปฝึกงานตั้งปีนึง

);">
);">

yo

กู Slipknik come to spit rhyme..
ให้พวกสมองน้อยใช้วินิจแล้วคิดตาม
อยากจะเป็น Gangsta to wanna make da Crime !!
วอนนาบีแปปเดียวกุไม่มีเวลาให้คิดถาม

Shit Damn , try to be อย่าระแวง
ไรม์กูเผ็ดร้อน ทำมึงดิ้นนอนตะแคง
มึงก้เหมือนกุ้ง ที่กูเผา บนตะแกรง
วอนนาบีหลบไปก่อนกูบี้เหมือนแมลง

SMING มาแล้วกับไรม์พร้อมเล็บเขี้ยว
ไรม์กูเก๋าสัตว์ทำมึงเหวอจนหน้าเบี้ยว
กุ Slipknik ทำมึงร้องแบบหวาดเสียว
ทำมึงวางวายลิ้นจุกปากและหน้าเขียว

My Stello จะมีใครมาสนบ้าง
มึงมันกากจัง จะมีใครสงสารบ้าง
ฝากไว้พวกเกรียน กูตบเกรียนแบบกลับด้าน
ตบเกรียนแตก แบบเรียงคิว บอกให้มึงรีบกลับบ้าน

ผมขอลงแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวครับ จะต้องเตรียมตัวไปฝึกงานครับ รักสมิงทุกตนครับ

Slipknik : Grean Buster Force : ผู้บัญชาการกองกำลังกำจัดเกรียน

สำรองดาวน์โหลดเพลงนี้
http://www.4shared.com/file/134659859/d057a91d/slipknik-Smingmoyntainmystello.html

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 17-9-2009 11:47

อิอิ

เดี๋ยวเล่นด้วยคน

ว้าววววว เต็นท์ รีเทริน

รอว่างก่อนเถอะ อิอิ