สั่งพิมพ์

มหาศึกหุบเขาสมิง ครั้งที่1

- หุบเขาสมิง.mp3 - D-twist

สลับคำศัพท์สไตลเดิมบวกกับคำคม
กูทำเพลงกูทำด้วยใจกูไม่ได้หวังคำชม
จะคำหวานหรือคำขมไม่ต้องไปเปิดพจนานุกรม
กูข่มขวัญคนด้วยคำ ทำเพลงลงด้วยคน

นี่สังเวียนไม่ใช่เกรียนCenter
ท่าทำเพลงมาลงห่วยๆเด๋วเจอกูTake Over
กูเก็บหมด กำหนดทางอย่างที่ใจคิด
ลิขิตศัพท์เป็นลำดับ กะจายคำไปสิบทิศ

ปฐมบทเป็นคำนำ เอาไว้ให้มึงจำ
ละลายพฤติกรรม ที่พวกมึงได้ทำผิด
คิดพิชิตกูให้มึงลองเก็บไปคิดดู
ก็กูเป็นเหมือนอสรพิษ ให้คิดสักนิดก่อนมาประชิดกู

จะเกลือกกลั้วกู ไม่ต้องกลัวเสนียด
และควรจะดีใจ ที่ได้ ใกล้ชิดกูมันเป็นเกียรติ
กูพร้อมแล้วจะเบียดเบียน คน ให้ตกชั้น
กูเหยียบศัตรูให้ล้มลง เพื่อเป็นบันไดไปอีกขั้น

ลิ้งDownload

http://www.uploadd.com/download.aspx?pku=35A9636A11ATP41Y6C6AVUSWAANH71

[ แก้ไขล่าสุด D-Twist เมื่อ 24-4-2009 13:25 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 17-9-2009 11:46

In tro sming war.mp3 - B.T.

เห็นเค้าลง เลย ลง อีก จะ ได้ เพลงเยอะๆ  

• Sming จิตพิสัย +10 17-9-2009 11:47

อยากได้ลิ๊งค์ ดาวน์โหลด คราบบบ

อยากโหลดเพลงของทุกคนเก็บไว้

ชอบของดีทวิส มากครับ ยี่ๆๆ

เพื่อนผมAjerk เขาฝากลงด้วยนะครับ เดียวว่างๆ

จะเอาเพลงมาลง

);">
);">

yo

กู Slipknik come to spit rhyme..
ให้พวกสมองน้อยใช้วินิจแล้วคิดตาม
อยากจะเป็น Gangsta to wanna make da Crime !!
วอนนาบีแปปเดียวกุไม่มีเวลาให้คิดถาม

Shit Damn , try to be อย่าระแวง
ไรม์กูเผ็ดร้อน ทำมึงดิ้นนอนตะแคง
มึงก้เหมือนกุ้ง ที่กูเผา บนตะแกรง
วอนนาบีหลบไปก่อนกูบี้เหมือนแมลง

SMING มาแล้วกับไรม์พร้อมเล็บเขี้ยว
ไรม์กูเก๋าสัตว์ทำมึงเหวอจนหน้าเบี้ยว
กุ Slipknik ทำมึงร้องแบบหวาดเสียว
ทำมึงวางวายลิ้นจุกปากและหน้าเขียว

My Stello จะมีใครมาสนบ้าง
มึงมันกากจัง จะมีใครสงสารบ้าง
ฝากไว้พวกเกรียน กูตบเกรียนแบบกลับด้าน
ตบเกรียนแตก แบบเรียงคิว บอกให้มึงรีบกลับบ้าน

ผมขอลงแค่ครั้งนี้ครั้งเดียวครับ จะต้องเตรียมตัวไปฝึกงานครับ รักสมิงทุกตนครับ

Slipknik : Grean Buster Force : ผู้บัญชาการกองกำลังกำจัดเกรียน

สำรองดาวน์โหลดเพลงนี้
http://www.4shared.com/file/134659859/d057a91d/slipknik-Smingmoyntainmystello.html

• Sming จิตพิสัย +12 17-9-2009 11:47

สมิงเก่งกันจังว้า....

ปีนี้สมิงครองแชมป์ BOTY

อยากลงครับแต่ความสามารถคงยังไม่พอ

ท้าปีน่านั้นมีใหม่ผมคนนี้ก็จะ ตั้งตารอ

ปีนี้ผมคงไม่พร้อม จ่ะติดตามผลงานดูไปก่อน

ท้าปีน่าผมพร้อมสัณญาว่าผมจ่ะลงอย่างแน่นอน

สู้ๆๆ กัฟทุกคน  ค่อยเป็นกำลังใจกัฟ  สมิงเราเก่งทุกคนอยุ่แล้ว  เยี่ยๆๆๆ

[ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 27-4-2009 00:52 ]

สลิปนี้คคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคค

โอ๊ว สลิปนิค แห่งกองทัพ GBF