สั่งพิมพ์

มหาศึกหุบเขาสมิง ครั้งที่1

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***

เดือด

ขออภัยที่ต้องเข้ามายุ่งนะครับ กฏข้อแรกของผมคือสตีโล่ไม่ใช่การแบ็ทเทิ้ลวิจารญ์คนอื่นหรือผู้ที่ลงแข่งคนอื่นนะครับนะครับ

ฉะนั้น ผมเองในถานะผู้จัดการแข่ง ขอดิสกับคุณอสุจิ แทน ฟรีไมค์นะครับ  จุ๊บๆ

[ แก้ไขล่าสุด JTooCooL เมื่อ 21-4-2009 18:17 ]

ได้คับ พี่ 

ของผมค่อยว่ากันคับ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***

การแข่งหุบเขาสมิง ยังดำเนินต่อนะครับ มิต้องห่วงงงง

ได้ครับแต่ต้องฟังเพลงกฏ และรักษากฏิกาอย่างเคร่งครัดครับผม ผมชอบคนใจๆสู้ๆนะครับ

ผมเอาด้วยคับ

งิงิ น่าหนุกงานนี้