สั่งพิมพ์

เพราะอะไร?

เพราะอะไร?

เพราะอะไรครับทุกท่านจึง ทำเพลงฮิปเหตุผลใดที่เลือกเป็นเอ็มซี และ แรงบรรดาลใจที่ทำให้ตัดสินใจทำเพลงครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 15:56

ผมคิดว่าเพลงฮิปมีทุกอย่างครับ เช่นสุข เศร้า เหงา รัก ฮา ทะลึ่ง โกรธ มีทุกอย่างที่เราสามารถทำอะไรรู้อะไรได้มากกว่าเพลงทั่วไปจึงอยากทำเพลงเป็นเอ็มซีครับ     สิ่งที่ทำให้ผมตัดสินใจเป็นเอ็มซีคือ เพลง นอน ของFH BZ ครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย emzeeging เมื่อ 25-3-2009 16:32 รู้สึกเหมือนชาติที่แล้วจะเคยทำแบบนี้มาก่อน

เจ้านี้ไปเรื่อยยยยย