สั่งพิมพ์

เพราะอะไร?

เพราะอะไร?

เพราะอะไรครับทุกท่านจึง ทำเพลงฮิปเหตุผลใดที่เลือกเป็นเอ็มซี และ แรงบรรดาลใจที่ทำให้ตัดสินใจทำเพลงครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 15:56

ผมคิดว่าเพลงฮิปมีทุกอย่างครับ เช่นสุข เศร้า เหงา รัก ฮา ทะลึ่ง โกรธ มีทุกอย่างที่เราสามารถทำอะไรรู้อะไรได้มากกว่าเพลงทั่วไปจึงอยากทำเพลงเป็นเอ็มซีครับ     สิ่งที่ทำให้ผมตัดสินใจเป็นเอ็มซีคือ เพลง นอน ของFH BZ ครับ

เมื่อก่อนไม่รู้ครับ
แต่ตอนนี้รู้แล้ว
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • JTooCooL จิตพิสัย +10 มึงแม่งเก๋าสัด ไอเพื ... 26-3-2009 15:08

ปลดปล่อย

มันมีอะไรหลายอย่างที่ให้เราเรียนรู้ และลองทำครับ

มึนๆงงๆ

ผมเห็น 50 เซ็นต์มาเล่นคอนที่ไทยครับ จากทีวีนี๊ล่ะ แล้วผมก็ชอบฟังแนวนี้อยู่แล้ว
ซึ่งตอนนั่นก็แทบจะไม่รุ้เรื่องอา่รัยเลย
เห็นแล้วแม่ง เอ๊ย แม่งใช่หว่ะ เนี่ยแหละๆ

สุดโคร่ยยเลยยย   ฮ๊าๆๆๆ 
IN BUDDHA IN TRUST

รู้สึกเหมือนชาติที่แล้วจะเคยทำแบบนี้มาก่อน

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย emzeeging เมื่อ 25-3-2009 16:32 รู้สึกเหมือนชาติที่แล้วจะเคยทำแบบนี้มาก่อน

เจ้านี้ไปเรื่อยยยยย

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***