สั่งพิมพ์

หากท่านต้องเปลี่ยนa.k.a.จะใช้ชื่ออะไร

หากท่านต้องเปลี่ยนa.k.a.จะใช้ชื่ออะไร

หากท่านต้องเปลี่ยน a.k.a. จะเปลี่ยนเป็นอะไร เพราะเหตุใด
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 16:02

ชื่อ สมถ่อย จะได้ อยู่ในเครือ เดียวกับ สมศักดิ์ ภักดีฉลองค่ะ เพราะมันเป็นตำนาน

มาสไตล์เดิมเลยนะจ๊ะ

ผมคงเปลี่ยนเป็น mcสมยอม อ่ะคับ

ไม่มีเหตุผลคับ มาจากความกวนส้นตีนล้วนๆเลย 555+
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

เป็น HTS

HeteroSexual

เพาะมันเป็นกลุ่มไฮผม555+

อันเดิมน่ะครับ BirdOfParaDise

ท้าจาเปรียนน่ะครับคงเป็น

B.O.P

อ่ะครับ

เพราะมานเป็นตัวย่อของ BirdOfParaDise

หนุกหนานครับอย่าเครียจ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย JTooCooL เมื่อ 22-3-2009 15:54 มาสไตล์เดิมเลยนะจ๊ะ

ถ้าไม่เดิม นี่ขอเป็น เอ็มซีอาเสี้ยนค่ะ ให้พี่ๆเรียกกันว่า น้องเสี้ยน

เพราะ

ดู ยิ่งใหญ่ ไฉไล เก่งกาจ รวดเร็ว ร้อนแรง หลายคนกลั่นแกล้ง เอ้ย หมายปองค่ะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Twin-S เมื่อ 22-3-2009 19:46   ถ้าไม่เดิม นี่ขอเป็น เอ็มซีอาเสี้ยนค่ะ ให้พี่ๆเรียกกันว่า น้องเสี้ยน   เพราะ   ดู ยิ่งใหญ่ ไฉไล เ ...

ถลุย
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ผม อยาก เปลี่ยนเป็น "เสี้ยนจัง" ครับ เพราะผมเสี้ยนมาก น่ารักดี 5555+

ทองหยอด จัดมาให้ ผม ซัก 3 เม็ด นะ ครับ 

"เสี้ยนน้อย 1 เม็ด เสี้ยนมาก 2 เม็ด"

[ แก้ไขล่าสุด A-TommiX เมื่อ 22-3-2009 21:15 ]

อยากจะเป็น วอนโดนตีน ครับ ผมอ้อนตีนมาหลายงานแล้ว