สั่งพิมพ์

วง สุมนไพร feat. Mighty lion - ศิลปินโลโซ

วง สุมนไพร feat. Mighty lion - ศิลปินโลโซ

sinlapinloso version . yun na Jing Jing - Smoonprai Feat Mithy วงสมุนไพรครับ เป็นวงเร้กเก้จากทางใต้ โดยเพลงนี้ได้เเรงบัลดาลใจจากความรักของเดกใต้เเอบรีักสาวคนหนึ่ง มีความประสมประสานหลายสไตล์ครับ ทั่งเพื่อชีวิต ทั้งเร้กเก้ เเละเร้กเก้มัฟฟินโดยได้ไมตี้ไลอ้อน มาเป็นเเขกรับเชิญ มาเเจมเพลงนี้ให้ อาจจะโดยใจผู้ชายๆหลายๆๆคนครับ รูทบอยยยยยย

เยี่ยยยยยยย

ซาหมุนพรายยยยยย~*