สั่งพิมพ์

15 มีนาคม 2552 สุขสันต์วันเกิด ST สิงห์ไทย ^^

15 มีนาคม 2552 สุขสันต์วันเกิด ST สิงห์ไทย ^^

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่ชายของส้ม

ดูแลตัวเองดีๆ

สุขภาพแข็งแรง

มีความสุขสิ่งที่ผ่านเข้ามาในชีวิต

ไม่มีอะไรที่ทำให้ไม่สบายใจ

ประสบผลสำเร็จในทุกๆด้านที่หวังไว้

ทองหยอด เจริญพร .

[ แก้ไขล่าสุด Twin-S เมื่อ 15-3-2009 13:25 ]
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

สุขสันต์วันเกิดค๊าบบบบบบบบบบบบบ พี่เอ มีความสุขขขขมากๆๆนะค๊าบบบบบบบบบบ

สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู ทอง หยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

มีความสุขมากๆนะน้องเอ๋ย ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกด้านน้อ ทองหยอด โยโน้ววว

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ST_SingThai

มีความสุขมากๆ

คิดอะไรขอสมดั่งหวังไว้นะครับผม

มึนๆงงๆ

สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ขอให้หล่อๆรวยๆมี ค.ว.ย เท่าแขน

555+

โชคดีมีความสุขนะครับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

happy birth day คับ

happy birth day คับ พี่เอ ST_SingThai

ขอไห้ พี่ เอ หล่อ ๆ ขึ้น  รวยๆๆๆ ขึ่น คับ

[ แก้ไขล่าสุด BigBeaR เมื่อ 15-3-2009 16:13 ]

สุข ขะ สันต์ วัน สะ เกิด ครับ สะ เอ    ขะ อิ ขะ อิ

YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com

ขอให้ สมหวังทุกประการ ครับ
คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา  มีเงินทองอย่าง หนา

ขอไห้พี่ร่ำรวย

ขอให้หล่อขึ้น

(แต่น้อยก่วาFreemicหน่อยนึง)555555555555555+

******Chumphon FC ******

สุขสันต์วันเกิดพี่ สิงห์ไทย

^^

ขอให้มีความสุข ชีวิตเจ๋งๆ นะพี่