สั่งพิมพ์

หน้าใสๆใจเชือดคอ Ver.DeathCore

หน้าใสๆใจเชือดคอ Ver.DeathCore

อีกอันนึง

http://www.imeem.com/people/N_iMdSC/music/Ennj5fcM/pcrazed-verdeath-core-producedslipknik/

เพลงนี้ เอามาทำใหม่ เพลงของพี่นิคเค้าแหละ ผลงานก้อเป็น Death Core ครับ...........

ทำเล่นๆครับ พอดีพี่นิคเค้าส่งเพลงมาให้ฟังก้อเลยคุยกันว่าลองทำเล่นๆดูมั้ย

ก้อเลยออกมาเป็นแบบเนี้ยอะครับ ฟังเล่นๆดู เพื่อสีสันของสมิงครับ

งัยก้อฝากวั้ยอีกเพลงแล้วกันครับ ว่างๆจะมาแก้ใหม่ให้ Sound มันดีกว่านี้ตอนนี้ฟังแบบดิบๆไปก่อนนะจ๊ะ...

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 9-3-2009 01:31 ]

เจ๋ง !!

มากความสามารถครับ

หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง

เฮ้ยเจ๋งอะเต้

ชอบๆ

ส้มฟังรู้เรื่องด้วยๆ

แหล่ม แสดดดดดดดดดดดดดดดดด

สาวก หูเหล็กมา อีกคน แล้ววว

สมิง มา ตั้ง วง rapcore กันนนน

เจ๋งๆๆๆ
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

มันส์ แรง ดีครับพี่โปเต้

ชอบครับๆ

มึนๆงงๆ

ใครสนใจร่วมวง โคตรฮาร์ดคอร์ ติดต่อผม กับ โปเต้เลยครับ ฮ่าๆๆ

ผม กับ สลิปนิค คุย โปรเจ็ค นี้ กับ ไว้นานแล้วววว

สนใจ มั๊ยยย

จาได้ ลุย กัน ซ๊า ที

รอ มา นาน แระ

ฮ่าๆๆ

จัดไป EpXi ลุยยาวๆ

Rap Core........

พี่นิคเดินงาน เเลย

เดี๊ยวหาบีทมาให้แร็พกันแบบ ฮาร์ดๆ ติดตามตอนต่อไป .....

เอาแล้วๆๆๆ

ศิษย์ Corey Taylor ได้ออกงานนน

ฮ่าๆๆๆๆ

หรือ จะเอาแบบ สุดหล่อ โอลิเวอร์ ดี

ฮ่าๆๆๆ