สั่งพิมพ์

8 พฤศจิกา อวยพรพระยักษาทศกัณฐ์ !!!

HBD ครับ พี่ทศกัณฐ์

สุขีตลอดศก ครับบ

ปีที่แล้ว เป่าซาลาเปา ปีนี้ขอให้ป๋าได้เป่าเค้กยักษ์ก้อนโตๆนะคะ

มีความสุขมากๆนะคะป๋าทศ

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

!

ขอบคุณแฟนๆที่ยังหนาแน่น เนี่ยนวลลลลล

ขอให้สุขสมหวังทุกประการเทอญ

HBD นะครับพี่...  มีความสุขมาก ๆ

คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุก ๆ ประการ ด้วยเทอญ

น้องใหม่ขออวยพรให้มีความสุขนะครับ

ความสุขคือรวมทุกสิ่งที่เราต้องการ

คำราม

พี่ทศ โทษทีครับพี่ มาช้าน้ำท่วมบ้าน ฮ่าาา

สุขสนั่นวันเกิดนะจร้าาาาา ขอให้สุขภาพแข็ง แรงดี
เสียงดี และสิ่งที่น้องๆๆ อยากจะขอจากป๋าทศก็คือ

รวมลิงค์ดาวน์โหลดเพลง ตั้งแต่เก่าๆๆ มาเลยครับ
จะได้เป้นแบบอย่างกันต่อไป อิอิ

ไม่เคยเจอแต่รู้สึกนับถือครับ ( ชอบสิ่งที่สอนผ่านไรม์ )

โอ้วนิมน้องแม่ทองพันช่าง พี่นาค ขอสั่งวันละกั๊ก ละแบบ ละกั๊กละแบน โซดาไม่ต้องงงง