สั่งพิมพ์

8 พฤศจิกา อวยพรพระยักษาทศกัณฐ์ !!!

8 พฤศจิกา อวยพรพระยักษาทศกัณฐ์ !!!

สุขสันต์วันเกิดนะป๋าขอให้หนูนมใหญ่

555555555555555555

ล้อเล่น

เค้ารักตัวนะจุ๊บุส์ มีความสุขมากๆในทุกๆวันของชีวิต

ดูแลสุขภาพด้วยนะป๋า เป็นห่วงจากใจ

อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรร่มสนามให้เด็กน้อยรุ่นใหม่

ขอให้พ่อเลิกกีดกันและเราจะแต่งงานกัน

แล้วอย่าลืมล่ะ จัสมาย..

สุขสันต์วันเกิดครับป๊าทศ

ทุกษ์เศร้าโรคภัยไข้เจ็บให้มันไหลไปตามกับน้ำนะครับ

รักนะป๊าโตสสสสสสสสสส!!!!

ขอให้อายุมั่นขวัญยืนอยุ่คู่โคราชให้ยาวนานเด้อป๋า
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

สุขสันต์วันเกิดป๋าที่เคารพของผม ผมรักป๋าครับ

อายุ วรรโณ สุขัง พลัง

สมิง ขออำนวยพร ให้สมิงยักษา

สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มกันรักษา ร่ำรวย

ด้วยเงินตรา ยศฐาสุขีสุขสันต์คนทักจ๋า

ดวงพุ่งเหมือนดาวรุ่งเดาะบอลไม่พักขา

สมิง รักน๊า  ป๋า  จุ๊บบบบบบ

ขอให้พี่มีความสุขมากๆคับ รักพี่โจ

Lop3uri Boy

สุขสันต์วันเกิดน่ะครับ พี่ทศ ขอให้มีความสุขมากๆ

หวังสิ่งใดได้สิ่งนั้น ครับ

สุขสันต์วันเกิดฮะป๊าทศ

รักนะตัว!!!

สุขสันวันเกิดครับ   

ขอไห้มีความสุขมากๆน๊ะคับ
ตลกชีวิต