สั่งพิมพ์

สมิงครูว์-จบม๊ะไอ้สัตว์[CP,Big Snoop,Bongzera]

รู้สึกเป็นเกียรติมากครับ สำหรับเพลงนี้

จบมะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

Big snoop

ในทุกๆวัน กูเห็นประจำ สิ่งที่มึงทำ ตามวรรณกรรม พากันตกต่ำ เพื่ออก...นำ
ด้วยความระยำ ยังคิดจะทำ เป็นจุดกระดำ ยิ่งแร๊ฟยิ่งพากันตก...คำ
กูสระชำระมึงจากน้ำคลำ บำบัดนับจำ อย่าเป็นชูชกที่ตลก มาชก...คำ
มึงทำเพื่ออกพอคำเริ่มตก มึงเร่งมาชกคำ เพลงมึงเลยมั่วดั่งหมอยกู ที่ดก...ดำ

ชื่อมึงเค้าจดจำ กลางกระหรี่มึงอาจจะโด่งดัง แต่ไม่มีทางที่จะโจษ...จัน
ในโลกกวีไม่โอ่กัน กูโชว์คำให้โห่ดัง แต่ตุ๊ดอย่างมึงเสือกใช่สะโหรง...บัง
คำกูเยอะจนเก็บไม่พอในโกงดัง แต่รามมึงยังเรื้อน สังขังที่ข้างขา ทำกระโปก...คัน
แล้วมึงมาโกรธกัน ที่กูประทานโลงเป้นโทษทัน สมิงจะพ่นคำให้พวกมึง ได้โหลด...ฟัง

แล้วโหวตคำ ที่ต้องรู้คือการทำเพลงด้วยชีกอ มันไม่มีตอ ที่จะดีพอ
ไม่ต้องรีรอ จะปีนี้หรือปีจอ   คิดมีดอ เย็ดทุกหีต่อ หีเสียรึ หีออ... ยอ
ไอ้ที่กูพูดถ้าไม่เข้าใจ ก็เดินมาใกล้ ลากคันไถ นั่งฟังกูสีสอ ณ เจ็ดสี...ฮอล์ค
กูด่าท้อ ด้วยคำคน ส่งร่วมสามัคคีปอ ข่นศพไปตีมอ

อย่าคิดจะปีนวอ ดอ Big snoop ปักธูปลงหน้ารูป สวดส่งยมทูต
ปากหรือตูดพูด ทำผิดส่งทูต เจรจาคำคู่ สมิงจัดภูติเก็บเอ็มซี่ประดับตู้
หาดใหญ่เอ็มซี่ขยับสู้ วัดระดับหรู เหี้ย ประดับสูท
ทุกละติจูด กูจับผูก มาสกัดขูด ความชั่วจะกลับปูด

เนื้อเพลงครับ พี่ CP

ลืมเลยครับ

เพลงนี้ อัดที่หาดใหญ่ ครับ

ห้องอัด อาปาเช่ ครับ สมิงใต้น่าจะไปอัดกันครับ

เจ้าของใจดี ครับ

ตอนนี้ลูกค้าที่ร้านมาขอก็อปเพลงนี้ไปฟังกันกระจายแล้วครับ

ได้รับความนิยมอย่างสูง ฮ่าาาาา

ขอบคุณมากครับ CP และ Hatyai Emzee ทุกท่าน

ตื้นตันน้ำตาไหล อิอิ

บอกแล้วถ้า ไม่สลบ รับรองจบยาก เจอ โบ็งไปอีกหงายท้องเลยฮ่าาา

เสียงชัดจังพี่ เด่วไปแอบหาวิชาอีกดีกว่า