สั่งพิมพ์

PATTAYA MUSIC 2009@หาดเมืองพัทยา20-22มีค

งานนี้ที่รอคอย เมื่อปีที่แล้วก็กึ้กไปทีนึง เพราะเค้างดจัด ปีนี้ น่าจะได้ไปครับ แล้วเจอกันอย่างสันติครับ ชาวพัทยา และพี่น้องชาวเมืองชลฯ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

พอดีว่า ผมงานเข้ากระทันหันครับ งานพัทยา ผมคงไปไม่ได้อ่ะครับ แต่เดี๋ยวไปเจอกันที่งานกระทิงแดงร๊อค ที่สัตหีบครับ 28-29 มี.ค ครับ ส่วนข่าวและรายละเอียด รอคุณเต้เอาข่าวมาลงอีกทีครับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล

ว้าว ซาซ่า น่ารักได้อีกอ่ะคับ แถมรูปสุดท้าย ดีเจ สุหฤท สยามวาลา โอ้ว ท่าทางคนคงเฮกันลั่น เพราะพี่แกเปิดแผ่นได้มันโคตร เสียดายจัง ไปไม่ได้ ติดงาน ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:Q

โอ้โห อยากไปมั่งจัง เสียดาย ไปไม่ได้ ฮือๆๆๆๆๆ ป.ล สาวคนนั้น(ที่มีแฟนแล้ว)เค้าก็ไปด้วย โอ้ว วิเศษ เสียดาย ผมอดไป ฮือๆ