สั่งพิมพ์

3เมย52สมิง@Indy In Town[รูป+คลิป]

สมิงงงง!!!! รวมตัวกัน มีทติ้งงง สงกรานนนนต์!!! ผมว่างานนี้ ใหญ่สุดตั้งแต่สมิง มีงานมาเรยครับ

***********วอมอัพ เดอะพาวเวอร์************* วอมอัพก่อนวันศุก พรุ่งนี้ 2เมษา มีงานฮิพฮอพปาร์ตี้ที่อินดี้อินทาว ชั้น7ณ เซ็นทลัลเวิล เจอกันเวลา4โมงครึ่งถึง5โมงกับ Lucious Kill machine Fucktong เเละต่อไปด้วย 5โมงครึ่งถึง6โมง Mightylion Sming crew assual inc. เเละปิดท้ายกับวงสุดhot 6โมงครึ่งถึง1ทุ่ม Hot chonic พบกับสินค้าhandmake เเละของค้าขายต่างๆ เเล้วพบกันจร้า....

คือ.. มันแค่ "ซ้อม" แล้วพี่ๆอินดี้บอกว่าให้มาซ้อมข้างนอกให้หน่อย 555 ฟาเเพื่อนวงๆ มาด้วย เลยคอนเน็คกันกะบีสองคน ชวนคนมาในเร็วไวครับ เก็บแรงไว้พรุ่งนี้เถ๊อะ สมิงงงงครับ พรุ่งนี้ หนักกกก

รูปที่ไปซ้อมกันมาวันนี้ครับ

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 7-10-2009 15:07 ]

เยี่ย!!!! งานสมิงแซยิดด