สั่งพิมพ์

ใครรู้บ้างคับว่า rapกับhiphop เเตกต่างกันยังไงคับ

เอ่อ  ผมไม่รู้คับ

แต่ขอถามด้วยคนคับ   "k-pop  กับ  j-pop  แตกต่างกันอย่างไร"

ขอบคุนสำหรับคำตอบคับ
ตลกชีวิต

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Slipknik เมื่อ 2010/4/10 11:27 J-POP , K-POP มันต่างกันอยู่แล้วครับ ฟังแพทเทิรนดนตรี เอกลักษณ์ของ ญี่ปุ่น กับ เกาหลี แตกต่างกันโดยสิ้นเชิง ...

ขอบคุนค้าบบบ  ท่านอ.สลิบนิค

ตลกชีวิต

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Slipknik เมื่อ 2010/4/10 12:44 ตามหลักแล้ว เราไม่ควรถามคำถามอื่น ซ้อนในคำถามที่เขากำลังถามนะครับ มันจะดูไม่ดี ...

ขอโทดค้าบ     มันจะไม่เกิดขึ้นอีก  

ตลกชีวิต