สั่งพิมพ์

มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

โอ้วบร๊ะ..ผมเข้ากระทู้ใหนก็เจอแต่พี่ห้าสิบเซนอีกแล้วน๊ะ

เพราะชะตาของผมหรือว่าหรือว่าบอร์ดมันกลมถึงได้เจออีกแล้วว่ะ

ก็เจอแต่ไรม์กระdorของพี่เซนนั้นพ่นรอผมจึงเข้ามาต่อไห้จบล่ะ

ผมมาเพื่อบอกแค่นี้เด๋วมีโอกาสหน้าจะมาเล่นด้วยย่ะ  ชิ   55555

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 28-1-2010 16:41

55 สารวัตร แบทกับ รปพ 

หนุกแน่ๆ ผมไม่ยุ่งแร๊ะ

อ้าวพี่ห้าสิบเซนเขาอยุ่ไซ๋หรือไปใหนแล้วคับท่าน

หร๊อเอาแต่เก่งมัวแต่เจ๋งแล้วเสือกลืมเฉ่งทำการบ้าน

มุดหัวอยุ่อย่างนี้คงจะอายแล้วก็อย่าเก็บไปคิดฟุ้งซ่าน

อย่าเพิ่งไปคิดแอบค่าตัวตายยังไงก็มีอาชีพต่อไปเปนขอทาน

กิ๊วๆๆ ชังดอก กูไม่ได้หยอกเล่น ไอห้าเซนบ้า

อันตัวท่าน ห้าสิบเซน เปนใฉน          ถึงทำได้ อย่างไม่อาย คัยคนเขา

หรือว่าท่าน มีสันดาน อันมอมเมา            ถึงทำไห้ ท่านโง่เขลา เบาปัญญา

อาจเป็นเพราะ ฟิฟตี้เซน เปนเสมือน  พ่อของเพื่อน มาทำแม่ เจ้าท้องหา

แค่ตั้งชื่อ เอเคเอ โนปัญญา                  แล้วจะมา เสือกดิสเขา น่าเศร้าใจ

อันที่ท่าน เข็นขู่ ว่าตัวเจ๋ง                  เหมือนเส็งเคร็ง ไม่มีผิด คิดดูไหม

จุดสามแปด ท่านคิดดี แล้วหรือไร          มาทำก่าง เด๋วถีบไห้ ไกลสายตา

พอมาถึง บาร์ที่แปด ของกลอนฉัน      ขอไห้ท่าน คิดอีกที คงดีหนา

เอเคเอ อย่าเสือกก็อบ คัยเค้ามา            เหมือนลูกหมา "ว้อนนาบี" ส้นตีนกู

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 26-1-2010 19:32 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 กลอนไทย!เยี่ย! 28-1-2010 16:47

คิดซ๊ะนานเลยน๊ะแสส

ตลกชีวิต

55มึงง่ะหางจุกตูดเลยหายไปหลายวัน มึงกลับบ้านไปโดนแม่มึงตบหัวเกรียนมึงแตกดังสนั่นแง่ง

มึงกบดานอยุ่บ้านแม่'งมึงก็อปไรม์มาทำแสร้ง มึงกลับมาก็เหมือนมาไห้กูน่ะแรพแกล้ง

ไรม์มึงสั้นเท่ากระดอ ส่วนกูน่ะยาวกว่าหน้าแข้ง พ่อมึงบอกมาหรอว่ามึงหน้าหล่อแม่ง

คิดดีแล้วหรอที่จะมาริเปนศรัตรูกูทั้งแท่ง จะดิสกูก็เปิดกระทู้ลงเพลงก่อนเลยสาส ไอหน้าขนหน้าแข้ง

หายไปหลายวัน คิดถึงหว่ะไอสาสเกรียน 

ตลกชีวิต

ย๋อย
ตลกชีวิต

โอโย๊โย๋  คับเพิ่ลๆ แทคแบทเทิล นั่นมาค่าเกินกว่าคำว่าดิส

ปลุกระดมกระเตื้องอารมไม่ต้องพึ่งพจนานุกรมเพราะนิมิตคำจากความคิด

แรพแขวะไรม์กระดากแซะดิสจนกระทู้แจะหรือสรัตรูแท้อาจจะกลายมาเปนมิตร

จนได้พิชิดซึ่งอันเปนตำแหน่งที่ชื่นจิตรไม่ไช่แค่ดิสชนะอักขระมันมาจากนิ้วมืออันน้อยนิด 

ไปนอนแล่วเน้อ

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 10-2-2010 22:44 ]
ตลกชีวิต

สันติสุจ จังบังเกิด แก่thisมู้            คนเค้าดู ทะเลาะกัน มันหนุกใหม่

อยากเชิญชวน ทุกๆท่าน นั้นร่วมใจ     สร้างไรม์ใหม่  ไม่ทะเลาะ เบาะแว้งกัน

ผมก็แค่ คนผ่านมา อย่าว่าแส่         ผมนั้นแค่ อยากไห้เปน เช่นมิตรฉัน

ฮิพฮอพไทย เราจะได้ เข้าใจกัน         ร่วมสร้างฝัน กันและกัน ฉันกับเธอ

เขินหว่ะ

ตลกชีวิต

โทด

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 12-2-2010 15:19 ]
ตลกชีวิต

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Kz-Zoran เมื่อ 2010/2/12 11:04   เด็กๆ อ่านเยอะ เอาอออกดีกว่านะจ๊ะ น้องตุ้ม รึไม่ก็แก้ไข นิดนึงก็ยังดีนะคะ   ...

หนู ขอ โต๊ดดดด

ตลกชีวิต