Board logo

ชื่อกระทู้: ต้อนรับหน้าหนาว กับเสื้อกันหนาว JACKET แฟชั่น ชาย หญิง [พิมพ์หน้านี้]

โดย: naruto22536    เวลา: 22-10-2012 08:25     ชื่อกระทู้: ต้อนรับหน้าหนาว กับเสื้อกันหนาว JACKET แฟชั่น ชาย หญิง

JACKET ROGUE
JACKET ROGUE ทุกตัวเราใช้ผ้าค็อตตอน 100 % เพื่อให้ผู้สวมใส่ใส่สบาย ไม่ร้อนมากเพราะผ้าค็อตตอนสามารถระบายอากาศได้ดีครับ ผู้ใส่จึงรู้สึกสบายเวลาสวมใส่ ผ้าบางแบบเวลาใส่จะร้อนมากเพราะว่ามีโพลีเอสเตอร์ผสมอย

1000 บาท ทุกตัว ทุก SIZE ฟรี ค่าส่ง EMS

สัดส่วน S M  (cm)
หน้าอก 50 53
แขน 62 64
ตัวยาว 65 67

ด้านหน้า

ด้านหลัง

^
^
ตอนนี้ มี SIZE S กับ M นะครับ
{นำแนะให้ใส่เล็กๆๆนะครับ มันจะดูรัดรูป และ สวย นะ ครับ  เวลา ใส่นิยมใส่ไม่ติดกระดุม กันครับ}

^
^
{นำแนะให้ใส่เล็กๆๆนะครับ มันจะดูรัดรูป และ สวย นะ ครับ  เวลา ใส่นิยมใส่ไม่ติดกระดุม กันครับ}

ด้านหน้า

ด้านหลัง

^
^

ด้านหน้า

ด้านหลัง

^
^
ตอนนี้ มี SIZE S อย่างเดียวนะครับ นะครับ เดี๋ยว

สนใจสั่งซื้อ เลื่อนลงไปดูตรงวิธีสั่งซื้อได้เลยครับ

ขอบคุณทาง art2bempire ด้วยนะครับ
วิธีการซื้อ - ชำระเงิน
วิธีการสั่งซื้อสินค้า ลูกค้าสามารถสั่งซื้อสินค้าได้ 2 ช่องทางดังนี้

1. สั่งซื้อสินค้าผ่านระบบ PM
2. สั่งซื้อสินค้าทางfacebook  http://www.facebook.com/Bigbandshop
กรุณาโอนชำระเงินมาที่

ชื่อบัญชี : นาย ธนพล  โพธินามทอง
ธนาคารไทยพาณิชย์ บัญชีออมทรัพย์
เลขที่บัญชี 357-259182-8
สาขา  เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน

เมื่อลูกค้าได้ชำระค่าสินค้าเรียบร้อย
แล้วกรุณาเก็บสลิปไว้เพื่อเป็นหลักฐาน และแจ้งการชำระเงิน -

-ชื่อ-สกุลของลูกค้า
- เบอร์ติดต่อกลับ *มีอะไรจะได้ติดต่อเลย*
- ที่อยู่ที่ต้องการให้จัดส่ง
ได้ทางโทรศัพท์ facebook/ทางหน้าเวปบอร์ดPM

การ Order สั่งสินค้า

ท่านสามารถสั่งสินค้าให้ท่านได้

โดยเพียงท่าน ส่งรูปและ Size รายละเอียดมาทาง facebook หรอ ทาง PM แล้วรอการเเจ้งกลับไป

โดย: naruto22536    เวลา: 23-10-2012 17:04

ขุด

โดย: naruto22536    เวลา: 24-10-2012 19:54

ขุดไปดอกกกกก

โดย: naruto22536    เวลา: 26-10-2012 06:36

โดย: naruto22536    เวลา: 27-10-2012 18:11

ขุดหน่อยครับ

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0