Board logo

ชื่อกระทู้: เด็กใหม่หัดRaP!! [พิมพ์หน้านี้]

โดย: brutal_P    เวลา: 21-5-2011 02:04     ชื่อกระทู้: เด็กใหม่หัดRaP!!

ความฝันของผมมันก้อคือRapper
แต่ความคิดของผมมันชักจะำError
เพราะว่าวันๆกินแต่Hamburger
กลิ่นตัวของผมก็หอมเหมือนFlower
ไอสิ่งที่อยากได้คือHelicopter
พูดกันง่ายๆว่าชีวิตผมโครตเวอร์
แต่ขอหู่เอาไว้ว่าตัวผมอะโหดเวอร์

เด็กใหม่ค๊าบๆ

โดย: 2_PiGs    เวลา: 21-5-2011 11:21

ต่อ no diss

กูเเอบตะปบตอนมึงสบถโดนกูจับฆ่า
จนมึงสลบเเล้วมึงสยบเพราะมึงอ่ะระดับหญ้า
ระดับข้า- อยู่สูงเเล้วไม่ลงมาเล่นกับพวกกระจ๊อก
อย่าซ่าเพราะมึงโดนรามกูเเค่ 4 บาร์ก็คงจะน็อค

[ แก้ไขล่าสุด 2_PiGs เมื่อ 21-5-2011 11:26 ]
โดย: coke    เวลา: 2-11-2013 22:06

เยี่ยๆๆ กูร้องเป็นแต่เพลงรักไม่ใด้ร้องเพลงแร็พ ถ้ากูเอาลงคลิปรับลองมึงต้องแดกแฟ๊ม เย้ๆๆ555
โดย: smoke    เวลา: 9-2-2014 15:46

ลองมั้งนะ

เวลาแปลงเปลี่ยนวนเวียนสับปดน
พวกมึงไม่อะไรจากควายในร่างคน
ที่ต้องทำทุกอย่างให้ได้ที่ชอบตน
ถ้ามีอะไรก็ ๆๆ พวกกุนะไม่ค่อยสนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

อิอิ รั่ว นะครับ

โดย: Minstrel    เวลา: 21-2-2014 20:11     ชื่อกระทู้: เล่นมั่ง

ตอนนี้ยังเป็นฤษี แต่มีความฝันอยากเป็นสมิง ครูวส์

ใครมาหยาม ไม่ต้องถาม อยู่ไม่นานเดี๋ยวกูยิงทิ้ง คู

แน่สักแค่ไหนเข้ามาล้อม เข้ามาลอง เข้ามาเช็ค ดู

เป็นกระเทยคุดคู้อยู่ในรู อย่ามายืนสบถเดี๋ยวเดี๋ยวสลบคาตีน กู

ทุกบาร์รัวทั้งบาร์แล้วทิ้งเสียงหนักคำสุดท้ายนะค้าบบ ฝากผลงานด้วย

ได้แค่นี้อ่ะครับ พอจะไหวไหม ???

โดย: 2_PiGs    เวลา: 26-2-2014 22:19     ชื่อกระทู้: NO DISS

เรื่องความสามารถเราไม่เน้นจะรับใครมาเป็นครอบครัว
คนดีนั้นหายากใช่เห็นมายืนประดับเกลื่อนอยู่รอบตัว
บางที่เก่งก็ใจหมามากมีให้เห็นจ้องแต่จะกัดทรยศหักหลัง
ถ้าไม่พร้อมสละชีพอย่าพึ่งคิดจะรีบบางที่อาจโดนจับฝัง 

โดย: Minstrel    เวลา: 8-3-2014 04:44     ชื่อกระทู้: ไม่ดิสนะครับ

ใจหมาหรือนักเลง ถ้าเกิดว่ายังไม่ทันได้เห็นก็ อย่าเพิ่งด่วนสรุปสู่ผู้-ฟัง

ก็ใช้วิธีนักเลง ไม่เคยจะลอบตลบ หรือว่า ถลกสันหลังให้คนชัง

ดีก็ช่างไม่ดีก็บ้าง อย่าเพิ่งไปด่วนสรุป เพราะเค้าให้ดูพฤติกรรม

อย่าหรอยถ้ายังไมสุด เดี๋ยวกุจะฉุดและก็ยำ

โดย: PaPanG    เวลา: 25-4-2014 22:25

สงบจิต แล้ว สงบใจ
สงบปาก สงบคำ ก่อนสยบใคร
ไม่สนิทไม่สนมอย่าเสมอรุ่น
สยบพวกสมองหมาและปลาหัววุ้น

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0