Board logo

ชื่อกระทู้: Monkey King VS Big Foot [พิมพ์หน้านี้]

โดย: Sming    เวลา: 8-6-2008 18:03     ชื่อกระทู้: Monkey King VS Big Foot

Monkey King VS Big Foot

เอามาร่วมสนุกคับ ผมไม่ค่อยเล่นไรเป็นกะ เวปนะคับเหอๆ--* พอดีโดนมัดมือชก

bigfoot-ดิสมังกี้ คิงคอง.mp3 -
โดย: Sming    เวลา: 8-6-2008 18:04     ชื่อกระทู้: Cruel Pistol

แยกออกมาแล้ว สู้ๆๆ ครับทั้งสองคน

โดย: monkeyking_420    เวลา: 8-6-2008 22:17

ชืวครับ ศึกนี้ยินดีีที่ได้ร่วมศึกครั้งน้เเต่ไมล์ไม่่ดีครับ อัดเสียงห่วยหน่อยน๊า สันติ!! bigfoot.mp3 - ย๊าม๊าาาาาาาาา

http://www.mediafire.com/?k3gcl3tdj8l

กุไม่ใช่ราสตาฟาโว้ยยเเต่กุเเค่ชอบเรด เยลโล่ กรีน
กูไม่อยากเข้า NYUกุมีจุดยืนของกูคือส้นตีน
ไรม์กระโหลกกะลาเก็บเอาไว้ฮาเถอะไอmr.been
มึงคิดว่ามึงดังระวังนะโว้ยจะโดนกูเเย้งซีน

ที่มาด่าว่ากูปากเหม็น เเต่อันที่จิงกูอม คลอเร็ท
เเต่กลิ่น ปากของมึง กุขอเเนะนำให้มึงไปใช้เป็ด
นี้สงครามนักกลอนมีเป็นตอนๆ มึงยังพ่ายเช็ด
จงดูขี้ขลาดอ2ตัวที่มันนั้นกลัวจนน้ำตาเร็จ

มึงนั้นชอ บc WALKเเต่อันที่จริงมึงนั้นมันเเรีพไม่ออก
ส าวๆลือกันทั้งบางว่าจู่ของมึงมันเท่ากับนกกระจอก
กูเก็บมึงสบ ายไรม์มึงมันง่าย เหมือนกล้วยปลอก
ระวังตัวไว้ดีม.เมียเเสนดีมึงโดนยัดหลายดอก

มึงเเพลมอะไรหนักหนามึงด่ากูมาไม่เคยสะท้าน
เเต่ดูพวกมึงสองคนเเม้งเหมือนโดเรม่อนกะองคุรีมาน
อย่าริจะมาเทียบกับกูที่มันช่างหล่อดุจ สเตฟาน
เอาหัวไป อยู่ในหีไอ้พวกหน้าผีกูไม่อยากประจานน..!

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 9-6-2008 00:59     ชื่อกระทู้: Cruel Pistol

ฝีมือดีทั้ง คู่ครับ บราโว่!!!
ขอบคุณ ทั้งคู่ที่สละเวลามาประเดิมสนามสงครามสมิงครับ
[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 9-6-2008 01:02 ]
โดย: caddafee    เวลา: 9-6-2008 05:15

พี่เต้เพลงอย่างฮาเลย ชอบฮุคกับไรม์พี่จิง

มังกี้คิงก้อมาราสต้าเลยย เจ๋งทั้งคู่ ๆๆๆ ชอบ ๆๆ

โดย: Moo_Sming    เวลา: 10-6-2008 21:07     ชื่อกระทู้: เพื่อนลิง

ลิง เจ็ง โว้ย

โดย: monkeyking_420    เวลา: 12-6-2008 20:53

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่สละเวลามาฟัง เเมทกระชับมิด

โดย: JTooCooL    เวลา: 13-6-2008 13:38

ฟังลิงแล้ว คิดถึง จูกัดเหลียงครับ
โดย: f@tBlaCk99    เวลา: 8-7-2008 02:54

บิ๊กฟูตเหยียบขี้หมาหรอคับถึงว่าตีนเหม็น  ^^
โดย: หล่อ    เวลา: 2-8-2008 15:42

เป็นเพลงแร็พเพลงที่ 3 ในรอบปีที่ได้ฟัง(ปกติอยู่ป่าฟังแต่หมอลำคับ)    ดีคับดี ชอบๆ  เก่งทั้งคู่เลยคับ

โดย: murderpinky    เวลา: 6-10-2008 22:53

เเต่ดูพวกมึงสองคนเเม้งเหมือนโดเรม่อนกะองคุรีมาน
อย่าริจะมาเทียบกับกูที่มันช่างหล่อดุจ สเตฟาน..

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

กรีสสสสสสสส ชอบท่อนนี้จริงๆๆ

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0