Board logo

ชื่อกระทู้: ง่า ๆๆ เดกใหม่แนะนำตัว นิ๊ [พิมพ์หน้านี้]

โดย: PW_19832    เวลา: 16-11-2009 20:53     ชื่อกระทู้: ง่า ๆๆ เดกใหม่แนะนำตัว นิ๊

กู MC ฝึกหัด

มาไรม์ให้พวกมึงได้สดับ

มึงติได้แต่อย่ามาขัด

เพราะ Flow กู สมอง กู ไม่มีคำว่าติด..สาด !! !

นามกู พีดับปริว ถ้าพวกมึงอยากรู้จัก

เพลงกู สกิลกู คิดมาจากใจที่กูรัก

แม้กูจะไม่เทพนัก AnD โอ ++ +

แต่พวกกูก้ยัง ไรม์ ให้พวกมึงได้ฟังอย่าง ติด ติด ขัด ขัด ฮาฮ่า ..

วันนี้กูไปก่อน เพราะสมองกูเริ่มจาปวดสาด !! !

ความคิดกูเริ่มจะหมด สาด !! !

[[ PW.brisk ]] ง่าๆๆ เด็กใหม่ เพิ่งเข้าวงการแนว ฮิป ติชมด้วยเนอะ งิงิ

[ แก้ไขล่าสุด PW_19832 เมื่อ 28-2-2010 22:00 ]
โดย: PS-Fire    เวลา: 16-11-2009 21:45

สวัสดีกุก้อเปนเดกไหม่ครับ
ประสบการพวกพี่ๆกุจะคอยซึมซับ
คงเหมือนกับเดกที่ตัวเลขเพิ่งหัดนับ
ไปละครับ ขอให้พี่โชคดีและรับทรัพย์

โดย: PW_19832    เวลา: 16-11-2009 22:10

ได้รู้จักสมิงใหม่อีกตน

ไรม์มึงงะน่าสน

ชื่อไรช่วยบอกให้กูรู้จักเมิงอีกคน

.... ชื่อไรเอ่ย ?? .....

^^

โดย: PS-Fire    เวลา: 16-11-2009 23:12

กุอะชื่อโป้ได้ยินแล้วจงจำ
กุคบทุกคนไม่เลือกธรรมะและอธรรม
คุนน่ะชื่ออะไรบอกให้ฟังซักคำ
สหายไหม่สมิงไทยหวังว่าคงไม่ใจดำ

โดย: benjizii    เวลา: 17-11-2009 00:38

สมิงก็เหมือนครอบครัวที่แสนอบอุ่น

มีเรื่องคุยตลอดไม่ต้องไปนั่งปัดฝุ่น

ส่วนตัวผมชื่อเบนคุยได้ผมไม่ใช่หุ่น-

ยนต์ไม่ได้ทำตัวแข็งให้คุนมานั่งครุ่นคัว...

โดย: MC_NoEyeFreeMic    เวลา: 17-11-2009 09:11     ชื่อกระทู้: styกู

กูน่ะเป็นmcน้องใหม่ในเมืองไทย

จำใส่กระโหลกไว้ว่ากูนะเปนไค

สปิกรามให้มันแรงยิ่งกว่ายิ่งกว่าวัตถุที่ไวไฟ

กับหัวใจพวกมึงต้องหลบไปไกลๆ

styกูมาเปนครุให้มึงรุ้จับมีดโซ่nithechek

onthebatเข้ามาฟักกับk.l

โหไอสัตว์เดี๋ยวจับ dead on the bat

ทำมึงเจ็บ go head ไม่ได้ขู่จะทำให้หัวมึงมีรู

ให้มึงรู้ว่ากูถือ มีดโซ่จ่อขมับให้มึงดับบนถนน

ให้มึงเลือกกลายเป็นผีหรือเป็นคน

ถ้าเห็นกู in the culp อย่ามาทัก

เดวแฟนมึงโดนกุฟักให้มึงจำไปอีกนานไอสันดาร

รู้ซะบ้างกูเป็นใคร ถึงกูเป็นเด็กใหม่แต่ต้องหลบกูให้ไกลยิ่งกว่า10ไมค์

styกุถือกำเนิดเข้ามาแบบเป็นCrew MC NO EYE ชื่อนี้แหละชื่อกู

รามของกุที่กูพ่นอาจจะฟังไม่เข้าหู เล่นมันเลยโว้ย

Fuck you ถึงกูเป็น Newpic แต่ไม่อ่อนเลยซักนิด

กุจะทำให้มึงคิดว่พวกกูอันตราย ไม่อยากตายมึงจงไหว้ขอชีวิต

Fucking ชิด ปล่อยมึงไปแล้วหนีไปให้ไกล

อย่าจะทึ่งจะลอง Five sty กุหน่ะ โครต ฮาย

Crew non Stop พวกมึงอะ FOX DOG

รามกูปรับสกิลมึงแม่งหักสัตว์

แดกเหล้าอยู่ในผับ ปั๊บๆ โปๆ จ่อขมับ อย่าขยับ

ทำมึงดับ เดี๋ยวแม่งตายตาไม่หลับนะ ไอสัตว์

ได้เวลากูปล่อยPROมึงต้องโน

มาเหมือนโจรกูจะเหยียบมึงจมโคลน

จับ Skill ให้มึงตายโหง Burn ไป กับ โลง

NOEYEกูมาเปิดโอกาสอาระวาดไม่มีพลาดรุกฆาตรสั่นประสาท

ให้ชีวิตมึงถึงฆาตรจำเอาไว้อย่าประมาท

สกิลมึงยังอ่อนสมองของพวกมึงแค่แร็ปที่อ่อนหัด

พวกมึงไม่ GET อย่ามา Fuck เข้ามาทัก

อย่ามาแอนDunk Fire พวกกูร้อนร้อนยิ่งกว่าไฟในนรก

มึงคงตายเป็นศพถ้ากูกดรับรองมึงต้อง dead

มึงก็แค่เฮฟวี่เวทเดี๋ยวโดนน๊อกไม่มีเวลาปฎิเสธ

อย่ามาทำส่งเดชรามของมึงควรจะกลับไป อัฟเกรด

ตัวกูหน่ อัฟเดท fo fo to you herd สาวๆมา X SEX

นามกุก็100เกรด เยี่ย MO FUCKKER

โนอายดรากไซ้

โดย: 1Crux    เวลา: 17-11-2009 14:08     ชื่อกระทู้: ดิส Noeye ครับ

ไอหนุ่มใหญ่ดูการแร๊พมึงแล้วแม่งติดขัด
เหมือนพวกหื่นกามลามกดัจริตสัตว์
สงสัยมึงคงเก็บกฎที่เมียมึงโดนขี้เหล้าซาดิต!จัด!
ยังไม่ได้แอ้มก่อนเจอเสาไฟมึงรีบเอาควยขวิด!อัด!

ศาลสมิงเค้าปลดมึงเพราะนิสัยมึงสถุน
ออกไำปขอใครเค้าเมตตาผมไม่มีที่่จะหนุน
เสือกโง่ไปเรื้อนอีกเชื่อกูเถอะเดี๋ยวมึงพรุน
ควายๆอย่างมึงกูว่าโดนกระเทยหลอกสองสลึงคุณ.............

กูเป็นหนุ่มน้อยมาดิสมึงพร้อมกับกายฟิตตึง
กะเอาให้ลงไปชักแล้วหามเข้ามัสยิธมึง
ใส่ตาให้มึงใหม่เย็บด้วยลวดพิษ คึงบนคึงล่าง-
-คอบสายสิญแล้วตัดส่วนเรื้อนๆให้หมามันดึงร่าง!!! เยี่ยยย

โดย: JTooCooL    เวลา: 17-11-2009 15:18

อย่าไปว่าเค้าครับ เค้าเป็นคนที่มาเล่นเว็ปใหม่ๆ ผมคิดว่าควรจะรักษาน้ำใจกันบ้าง บอกตรงๆนะครับ ผมไม่ชอบการมาโพสว่าด่ากันในนี้ซักเท่าไร

โดย: Kz-Zoran    เวลา: 17-11-2009 17:01

มาไรม์ แต่ทำไมไม่ลงเพลง อ่า

โดย: Freemic    เวลา: 17-11-2009 17:10     ชื่อกระทู้: หมั่นใส่ ไอบอด

โนอายอย่างมึงนะ ดรากไซด็ ทำงานดากใช้

ที่ใช้ดาก กับกระเจี๊ยว ชาวบ้านมึงต้องใช้ปาก

แรกกับเงินที่มึงอวดรวย แม่มึง ต้องใส่ชุดคชุมท้องเพราะไม่อยากอวดควย

ไรม์ กูเหมือน คิมโบ สตรีทไฟท์ ที่พร้อม จะเปรียบ มวย

[ แก้ไขล่าสุด Freemic เมื่อ 17-11-2009 17:14 ]
โดย: ozmosisz    เวลา: 17-11-2009 19:18

ฮา Kzon ที่ โพสของ โนอาย คับ

โดย: plam    เวลา: 22-11-2009 22:52

yoผมแค่อยากมาทักทายบอร์ด
พวกMCอย่างคุณอย่ามาตอด
ซักพักพวกแม่งอาจไม่รอด
ราวกับมอดอยู่ในกองเพลิง
   rhymeผมplayแบบfast
rhymeคุณกากshow lowอย่างไม่ไหว
ดูยังไงก็เหมือนหมาไง
อย่ามาใช้บทrapขู่กูนะ โย่ว

โดย: PS-Fire    เวลา: 22-11-2009 23:16

เข้าเว็ปเปิดกระทู้ผมก็เลยต้องมาดู
คุณระดับศิษย์อย่าคิดล้างระดับครู
แร๊พไทยปนอังกฤษเหมือนเพิ่งออกมาจากรู
ทักษะคุณยังหมูเดี๊ยวผมหลอกให้หัวฟู
  ทำมาบอกไรม์ผมกากตัวเองโหด
เชิญตามสบายเลยครับพ่อคุณคนโฉด
โฟลว์คุณเร็วมากจนของผมไม่ทันได้โหลด
เจอไฟคุณเข้าไปผมก็เลยต้องร้องโอด

โดย: Thaitanium    เวลา: 23-11-2009 12:51     ชื่อกระทู้: http://www.4shared.com/file/157722667/4fa6617d/Thaitanium5-2_Just_For.html

http://www.4shared.com/file/157722667/4fa6617d/Thaitanium5-2_Just_For.html

โดย: mc_issabella    เวลา: 23-11-2009 14:11

คนดังมาหราาา อิอิ

โดย: SPEEDYz    เวลา: 23-11-2009 14:21

เยดดดด

เวรกรรม  กุให้คะแนน ผิด คน  โทษที PS-Fire    = ="

โดย: PS-Fire    เวลา: 23-11-2009 14:24

กรรมเลย อิอิ
โดย: hiphopshell    เวลา: 23-11-2009 19:55     ชื่อกระทู้: .............

ตัวกูนั้นชื่อไอเชลล์เเล้วกุยังเป็นทั่งสมิงมือไหม่
ถ้ามึงทำตัวเลวกูก็จะไม่ไส่ไจ
ถ้ามิงยังเปนสมิงอยูมิงคงกิลปลาทูไนไห้
วันนี้ก็ขอไห้มึงโชคดีกุไปเเล้วอะจึ๊ย

โดย: TooMz    เวลา: 22-1-2010 23:59

แห่ะ  เปนสมาชิกตั้งนาน ยังไม่ได้รายงานตัวเลย  เอาตงนี้ล๊ะกัน

หวัดดีเว็บหมิงๆตอนนี้ผมคงได้รายงานตัวแบบจิงๆซักกะที
ตัวของกระผมนั้นมันเด็กใหม่ไร้เดียงสา aka กาไม่มี
ชื่อของผมก๊าเรียกง่ายๆจำไห้ด้ายแค่ ทีดับเบิ้ลโอเอมซี(t-doubleO's-M-z)
แต่เซ้งเซงเปนไปได้ใครมาว่าผมนั้นมันแค่ตัววอนนาบี
เด๋วขอจบ ม.สี่ก่อนเด๋วปีหน้าเราก๊ะค่อยมาว่า ค่อยมาทำความรู้จักกันดีๆ
ก็ไม่มีไรจะบอกไปใครกันเล่าเดินเข้ามาตะโกนบอกว่า"เพลงเชี่ยไรว๊ะนั่นโคตรจะอัปปรี"
ก็คงได้เจอก็คงได้เข้าใจก็คงได้ไช้ถ้าคุณยังไม่เข้าใจมันตัวชั๊นก็ได้แค่ขอโทดที
ถ้าอยากรุ้จักก็แอดมาได้ที่"โอเกิลแอ๊ดเกิลส์เจน๊ะเรชั่นดอทเน็ท"ได้น๊ะถ้าอยากรู้จักกัน (มิ๊)  555+
-------เอม-เอส-เอน---------oh-girl@girls-generation.net--------5--------5-------5--------5-------

ฝากเนื้อ ฝากหนัง ฝากตัว ฝากหัว ฝากใจ ฝากไมค์ด้วยน๊ะค้าบ  สมิง.โออาจี

โดย: te2dy    เวลา: 23-1-2010 02:21

เยี่ย ย ย

ฟังฟังฟังพวกไร้สาระเสือก อวดนาม

ไม่เห็นมีใครจะรู้จักมึง อย่าเสือกมาอวดไรม์

ทำมาเชคอฟชั่นว่าของใครนั้นดีกว่า

ไปไกลไกลตียกูอย่ามัวแต่ลีลา

โดย: 50cent    เวลา: 23-1-2010 10:53

สวัสดีครับตัวผมนั้นคือ 50 cent

แร็พแบบสมิงแล้วไรม์แบบใจเย็น

แร็พแบบไทยๆจ่ายสดไม่ต้องเซ็น

แร็พต่อไปทำเข้าไปเพื่อ Friend ๆ

แต่ยังไม่เท่าไหร่มันยังมีตัวสกัดดาวรุ่ง

ไอ่ te2dy นั้นไซท์ชอบทำเพื่อนตกทุ่ง

โอโห มึงเก่งจังนะไอ่ ฟาย

ชอบเบรคคนอื่นให้วอดวาย

ไอ่ควาย ไอ่สันดาย ไอ่ชิพหาย

มึงสกัดเขาอีกเด๋วโดนตีนกุเอาจนตาย

****peance****

โดย: TooMz    เวลา: 23-1-2010 13:18

ห่ะเย่โย้วย่าวว อ่ะแฮ่มๆ

เห้ยโอ้ว หวัดดีคับคุนพี่ห้าสิบ(50) เซ็น

ไม่ยักรู้เลยน๊ะนี่ว่าคุณพี่ไรม์ไทยนิ๊ก็ เป็น

มาเมืองไทยเมื่อใหร่เนี่ยพิมไทยเก่งไม่ไช่ เล่น

มายังไงล่ะคับพี่หรือว่าลงเรื่อมากับพวกเสด เดน(พวกโจรหนีเข้าเมือง55)

เปนยังไงมายังไงล่ะห๊ะเนี่ยมาถึงพิมไทยได้เปน ปล๋อเลย

หรือว่าไม่ไช่ฟิฟตี้เซ็นผมจะเตะไปกระเด็นไปหา หมอเลย

ไม่น่ามาเจอพี่ฟิฟในกระทู้นี้เหนแล้วเจ็บใจแทบร้อง อ๋อเลย (อ๋อเจ็บใจจัง)

เอาชื่อฟิฟตี้ที่ผมนั้นฟังตั้งแต่อายุ5ขวบมาไช้เปนชื่อแล้วมาทำซ่าไอเยดตูด พ่อ'งเอ้ย

ที่พี่บอกว่าตัวพี่นั้นนั้นว่า ข้านั้นคือห้าสิบ เซน

เอาชื่อคนอื่นมาแล้วทำเปนซ่าถ้าผมเห็นหน้าเด๋วถีบไห้ฝ้ากระ เด็น

ผมน่ะเรีนยอยุ่ม.4พี่น่ะอยุ่ปีไรไม่ได้ตั้งใจจะข้ามรุ่นแต่สมองมันกระตุ้นไห้ผมพิม เอง

ไม่ได้เคยจะว่าคัยก็ไม่ได้เก่งและไม่ได้เหนือไครก็แค่อยากไห้จำไว้เปนคัยเจอเบบนี้มันก็ต้อง เซง

ไปดีกว่าเด๋วโดนกระทืบ

โดย: 50cent    เวลา: 23-1-2010 15:04

ก็ผมนั้นบอกแล้วผมคือ 50 cent(ห้าสิบเซน)

ตัวผมนั้นก็เปนคนคลั่งฟิฟตี้เซน

ไอ่ต่างประเทศพวกเขานั้นชื่อฟิฟตี้เซน

แต่ในเมืองไทยผมขอเป็นห้าสิบเซน

คุณว่าคุณฟังมาตั้งแต่5ขวบ

คงจะไม่รู้ว่าน่าคุณเหมือนตัวประจวบ

ไรม์ให้จบ จบไปเพราะผมนั้นไม่เล่นกะเด็ก10ขวบ

ผมต้องไปก่อนนะ บ๊าย บาย จ๊วบๆ

50 cent(ฟิฟตี้เซน)=ของคนชาวฝรั่ง

50 cent(ห้าสิบเซน)=ของผมคัฟคนไทย

โดย: TooMz    เวลา: 23-1-2010 21:40

ตูกลับมา

ฮ๊ะฮ่า และแล้วก็เปิดโปงความเควี่ยว่าตัวเค้าเตี่ยแค่ไม่ถึง50 เซนง่ะ

ช่างน่าสงสารช่างน่าอนาถต้องสู้ชีวิตปมด้อยคือเตี่ยแม่งโคตรน่า ลำเค็ญว่ะ

ว่าตัวผมเมือนประจวบจ๊วบใหนไม่ทราบช่วยมาเคลียเด๋วเอาไมค์ขว้างหัว กระเด็นน๊ะ

ที่บอกห้าสิบไม่เล่นกับเด็ก10ขวบแต่ตัวผมไม่ใหนบอกไรม์ไห้จบเด๋วตบเกรียนแตกเหมือนหัว เนณล๊ะ

แล้วก็จากไป

โดย: te2dy    เวลา: 23-1-2010 21:56

โถ่แม่งไม่ทันไรกูไม่ได้ว่าใครมึงอย่าเสือกมาร้อนตัว

ห้าสิบเซนแม่งกระจอกกูยาวเป็นกิโลอย่าสะเออะมาย้อนตัว

มาอวดอ้างว่าเป็นดาวรุ่งลอยอยู่กลางนภา

วอน นา บี อย่างมึงอย่าสะเออะมากวน บาทา

ของกูนะไอสัด ห้าสิบเซน ปัญญาหมา

มึงคิดakaเองไม่เป็นไม่มีใครว่าแต่อย่ากวนบาทา

กูไปด่ามึงตอนไหนเชี่ยนี่เด๋วแม่งสั่งลุย

เอาไป8บาร์กูพอใอปัญญาอ่อนmofuckaขากถุ้ย ย ย  ยย !!

โดย: 50cent    เวลา: 24-1-2010 09:28

โถ่..แมร่งไอ่สัด ห้าสิบเซนนี่ขนาดรูฉี่

ของจิงมันอันเบ้อเล้อนั้นคือกระจู๋กูนี่

แมร่ง..ไอ่สัด พูดมากเด๋วมึงเจอละทีนี้

กุจะเอา .38 ยัดรูตูดมึงให้ระเบิดไปถึงขี้

ถ้าสกิลมึงมัน flow ส่วนกูนั้นก็เล่นไฮโล

ดิส ใครกูไม่สนเพราะมึงนั้นมันเด็กกะโปโล

กูนั้นแร็พไทยๆ ไรม์ไปแบบไฮโซ

มึงนั้นมันชิพหาย นะไอ่ควายโลโซ

******peance******คับ

โดย: PS-Fire    เวลา: 24-1-2010 15:17

^
^
peance แปลว่าไรหรอครับ

โดย: TooMz    เวลา: 24-1-2010 19:46

อ่ะโท่ไอควาย.. คุวeมึงเจ๋งสัสๆอ่ะงัดมาทีแม่งยาวตั้งครึ่งเมตร

ตัวมึงไม่มีอ่ะไรแค่ได้แต่คุยก็ไม่ต้องมาซุยหรอกไอเปรต 

สู้ด้วยคำพูดแล้วมึงแพ้แถมยังมาขู่.38มายิงกูห่ะทุเรษ

ใหนบอกมาดิมึงไรม์แบบใหนบอกว่าไรม์แบบนู่นบอกไรม์แบบนั้น ไอเถงเครต

ก็อย่างที่เค้าว่าakaแค่นี้ยังไม่มีปัญญาแต่กลับไปก็อปเอาของเค้ามา.

ที่มึงบอกว่ามึงเจ๋งไรม์มึงก็แบบไฮโซไห่สัสขอทีอย่าหลอกตัวเองเหอะน่า

ว่าคนอื่นโลโซแล้วมึงอ่ะใหญ่โตมาจากใหนไอสัสอ่ะอย่ามาทำซ่า

ถ้ามึงคิดว่าเจ๋งจิงแล้วยังนึ่งทำไมตั้งกระทู้เลยไม๊ไอสัสเจ๋งจิงก็ตั้งมา

.38 อ่ะ bb ป่ะ   ห๊ะ สงสัยของจีนแดงด้วยมั๊ง  แหง่  ย้ายกระทู้เหอะน๊ะ  ๆ นี้มันกระทู้แนะนำตัว น๊ะๆคุณกระdor50มิล

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 24-1-2010 19:48 ]
โดย: 13skywalk    เวลา: 24-1-2010 22:07

อ้าว มาไงละไอ่ 50cent

โอโห้..แมร่ง ขี้ก็อป ว่าไอ่ตัว..หัวเหม็น

ส่วนพี่ TooMz ขอบอกว่าใจเย็นๆ

ไอ่หัวเหม็น มึงลำบากยากเข็น

มาว่าพวกพี่เขาเด๋วมึงจะ โดนแทงไส้ไหล

แทงเข้าไป แล้วจับขยี้หัวใจ

ไอ่สาดด  ขี้ก็อป >>> 50cent

โดย: 13skywalk    เวลา: 24-1-2010 22:10

ว่าแนะนำตัว

ตัวข้ามีนามว่า 13 สกายวอค

ผมขอไรม์แบบสมิง ไม่ใช่ไรม์แบบลิงวอก

ผมยังอ่นหัดอยู่ก็เลยแรพกระจอก

เด๋วผมจะรีบหัดก่อนที่ผมจะหัวหงอก

ฝากกเนื้อฝากตัวด้วยนะคัฟ พี่ TooMz

โดย: 50cent    เวลา: 24-1-2010 22:15

โอโห มาที่นี้แมร่งพวกเยอะวะ

โอ้โห น่ากลัววะไอ่พวกเศษสวะ

กุคงจะไม่อยู่เพราะมึงนะเยอะวะ

ไปสบายละ เพราะกุติดเรียนวะ

ไปละคัฟ  ติดเรียน

โดย: te2dy    เวลา: 24-1-2010 22:43

ใอสัดหาว่าพวกกูเล่นพวกทำพี่ติดเรียน

แน่จิงมึงอย่าป๊อดสะเออะมาสกิดเซียน

พวกกูกวีสมิงไม่ได้หมาหมู่

มึงมาแบ๊ทกับกูนิ๊ไอสัดมึงมีปัญหาอยู่

โดย: TooMz    เวลา: 24-1-2010 22:56

พี่ห้าสิบเซนเรียนที่ใหนหรอ

เออ แระก็ ยังไม่ตอบเลยว่า peance คืออาไร

โดย: PS-Fire    เวลา: 24-1-2010 23:26

สงสัยเห็น 50cent เป็นตัวประกาศศักดาไปละมั้ง เห็นด่ากันจัง
โดย: te2dy    เวลา: 24-1-2010 23:54

เอ๊า

อยุ่ๆเข้ามาดิสผมอ่ะ

ด่าเฉย

ผมยังไม่ด่าเขาซักคำเลยพี่

เขาเข้ามาด่าก่อนเลยอ่ะ พี่ลองไปอ่านดูสิครับ

โดย: Kz-Zoran    เวลา: 25-1-2010 13:10

หมด โนอาย แล้วยังมีอีกรึนี่  ฮี่ๆๆ

ไม่ได้เข้ามาไรม์ซะนาน เกิด text battle  อีกแล้วรึ !!!

อุแม่จ้าว ...........

โดย: TooMz    เวลา: 26-1-2010 18:34

อยากฟังเพลง TE2DY กับ 50cent จัง

โดย: TooMz    เวลา: 26-1-2010 19:00

อ้าวพี่ห้าสิบเซนเขาอยุ่ไซ๋หรือไปใหนแล้วคับท่าน

หร๊อเอาแต่เก่งมัวแต่เจ๋งแล้วเสือกลืมเฉ่งทำการบ้าน

มุดหัวอยุ่อย่างนี้คงจะอายแล้วก็อย่าเก็บไปคิดฟุ้งซ่าน

อย่าเพิ่งไปคิดแอบค่าตัวตายยังไงก็มีอาชีพต่อไปเปนขอทาน

กิ๊วๆๆ ชังดอก กูไม่ได้หยอกเล่น ไอห้าเซนบ้า

อันตัวท่าน ห้าสิบเซน เปนใฉน          ถึงทำได้ อย่างไม่อาย คัยคนเขา

หรือว่าท่าน มีสันดาน อันมอมเมา            ถึงทำไห้ ท่านโง่เขลา เบาปัญญา

อาจเป็นเพราะ ฟิฟตี้เซน เปนเสมือน  พ่อของเพื่อน มาทำแม่ เจ้าท้องหา

แค่ตั้งชื่อ เอเคเอ โนปัญญา                  แล้วจะมา เสือกดิสเขา น่าเศร้าใจ

อันที่ท่าน เข็นขู่ ว่าตัวเจ๋ง                  เหมือนเส็งเคร็ง ไม่มีผิด คิดดูไหม

จุดสามแปด ท่านคิดดี แล้วหรือไร          มาทำก่าง เด๋วถีบไห้ ไกลสายตา

พอมาถึง บาร์ที่แปด ของกลอนฉัน      ขอไห้ท่าน คิดอีกที คงดีหนา

เอเคเอ อย่าเสือกก็อบ คัยเค้ามา            เหมือนลูกหมา "ว้อนนาบี" ส้นตีนกู

กิ๊วๆๆ    ตะดิ๊ดติ๊ดติ๊ว   เชิญพิมพ์ต่อครับ ห้าสิบเซน  

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 26-1-2010 19:33 ]
โดย: PW_19832    เวลา: 24-2-2010 23:48

โฮ๊ก !! มิ๊ได้เข้ามานานเกิ๊น เกิดไรขึ้น    

โดย: arabus    เวลา: 3-6-2010 16:18     ชื่อกระทู้: 55

66
โดย: arabus    เวลา: 3-6-2010 16:20     ชื่อกระทู้: อยากเลี้ยงเหยี่ยวแดง

มันผิดกฏหมายไหมคั๊บบ
โดย: SlnZ    เวลา: 3-6-2010 18:41

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย arabus เมื่อ 3-6-2010 16:20 มันผิดกฏหมายไหมคั๊บบ

เข้า google แล้ว search คำว่า กรมปศุสัตว์ 

แล้วโทรไปถามเบอร์ที่่ขึ้นให้ในเวป            

อิ อิ อิ

โดย: GUUIISJ    เวลา: 8-6-2010 12:28

ตัีวผมแค่คนเดินผ่าน
มองดูเห็นคนแรพแบบติดอ่าง
ปัญญานิ่มแต่ยังทำกร่าง
อยากรู้แรพงัยต้องถาม.ไอ้อ่าง
แนะนำตัวแบบนี้ก็คงไอ้ด่าง
สวัดดีก่อนไปน๊ะอ้ายสาด
ชื่อผม IISJ น๊ะครับไปล่ะสาด

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0