Board logo

ชื่อกระทู้: แนะนำRapperหญิงเดี่ยวจากเกาหลี Tasha [พิมพ์หน้านี้]

โดย: EM-YOU    เวลา: 8-9-2009 04:56     ชื่อกระทู้: แนะนำRapperหญิงเดี่ยวจากเกาหลี Tasha

Tasha หรือ ยุน มี เร สาวลูกครึ่งเกาหลี-อเมริกัน(ผิวดำ) ผมดูเอมวีของเธอทางยูทุบแค่เพลงเดียว รู้สึกชอบเลย

อยากให้ทุกๆท่านได้รู้ไว้นะครับ ว่าเกาหลี ไม่ได้มีแค่บอยแบนด์-เกิร์ลแบนด์อย่างเดียว ซีนฮิปฮอปในบ้านเค้านี่ เค้าแข่งกะญี่ปุ่นมาโดยตลอด แต่คนไทยเราที่ได้ฟัง น้อยมากครับ มันเฉพาะกลุ่ม

ก็เลย เอาเอมวีของเธอมาแนะนำซะหน่อยครับ จะได้เปิดโลกทัศน์ ฟังของดีๆของที่อื่นกันมั่งครับ

ป.ล เครดิตมาจาก ไฮไฟฟ์ของน้อง ZaiY MdZ ครับ

โดย: EM-YOU    เวลา: 8-9-2009 05:09

อ่อ พอดี เจอวิดิโออีกตัวนึงครับ ที่เธอไปแจมกับ Drunken Tiger ซึ่งถ้าเทียบกะบ้านเรา เค้าก็ประมาณเดียวกะโจอี้บอย ที่ผมดูเค้าใจว่าน่าจะเป็นคอนเสิร์ตใหญ่ของDrunken Tigerเค้าเองล่ะมั๊งครับ เชิญชม

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 8-9-2009 05:56

ช่ายยย  มันต้องรัวจังซี่!!!

ถึงคราวเราจะต้องกลับมามอง น้องจิฟ ของเราบ้าง

โดย: 1Crux    เวลา: 8-9-2009 10:02

โอ้ว จี๊ด!!!

โดย: meen'cious    เวลา: 8-9-2009 22:26

ว้าววววววววววว

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0