Board logo

ชื่อกระทู้: มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า [พิมพ์หน้านี้]

โดย: joker-devil    เวลา: 28-7-2009 19:56     ชื่อกระทู้: มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

เริ่มเลย>>>>>>>>>

อ่ะ เด็กวงเด็กแว้นกุตบเรียบ-

มายุ้งกับกุเดี๋ยวจะโดนตะเกียบเสียบ

คิดว่ารถเมิงแรงหรอกุเหยียบเรียบ

แต่งตัวแมร่งโคตรลาวเมิงอย่าคิดมาเทียบ-

styleเมิงกับกุมันคนละชั้น-

เล่นกับกุเด๋วกุตบให้หน้าหัน

โดย: 1Crux    เวลา: 28-7-2009 19:58     ชื่อกระทู้: ขอไม่ด่านะ แต่ขอออกแนวชักชวน

เครื่องแรง ลูกบอส คุณคงชอบ
แต่รู้ไหมจุดจบพวงมาลาลงมอบ
หนำซ้ำตายไปเผาฝังดินสายสินญ์ลงคลอบ
ถ้าจะซิ่งถ้าจะแว๊นไม่ตายไปสนามแบบวงรอบ

[ แก้ไขล่าสุด 1Crux เมื่อ 6-8-2009 14:27 ]
โดย: Slipknik    เวลา: 29-7-2009 22:54

ไปด่าเขาทำไมถ้าไม่ทำให้เดือดร้อน

ใจเขาใจเรามันชอบไม่เหมือนครับพี่น้อง

อาจจะแว้นเพราะใจรักเหมือนกับเอ็มซีที่รักแร็พ

เด็กแว้นก็มีหัวใจอยากจะแข่งทางไกลให้น๊อกแล็พ

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 31-7-2009 23:14

มาปล่อยมุขๆๆ

อยากแขวนคอคนทำรถติดด้วยกอกอนอชาย..
ถ้าสาวเอแบคต้องไปสอบอยู่ในรถยนต์มึงรอปาย..
ถ้ามีแค่ครึ่งชั่วโมงมึงก็ต้องมอซาย..นึก-
-ถึงสาวรังสิตซ้อนท้ายรึมึงไม่ยังพอจาย...

โดย: J_Fe    เวลา: 3-8-2009 15:06

อ่า ลองดูนะ คือแบบอยุ่รังสิตไง ห้าๆๆๆ

อุ้ย!! พอดีว่าน้องเปนสาวรังสิต

นึกให้น้องซ้อนท้ายพี่ต้องรีบบบบิด

เอาแบบเร็วรุนแรงแซงเค้าหวุดหวิด

ถ้าเครื่องพี่เร่งไม่ขึ้นก็อย่าได้มาสะกิด

โดย: J_Fe    เวลา: 3-8-2009 15:16

ไม่เค้าเปนผู้หญิง
โดย: cancerspiner    เวลา: 4-8-2009 20:08

เปิดตัวสตาร์เครื่องบิดไปอย่าให้สะบัด

ทำกูรถติดมีเเต่คำว่าห่าไอ้พวกสัส

ตากเเดดตากลมสมไอ้พวกเซงจิต

พอคว่ำมาสมน้ำหน้าไม่ตายห่า ก็ วิปริต

โดย: UNCHIAN    เวลา: 4-8-2009 23:43

ทำไมพวกมึงต้องเป็นอนาคตของชาติ
มึงทำไรไม่คิดแล้วคนที่ร้องกูคือพวกญาติ
พอพวกมึงตายชาวบ้านเขาก็สมน้ำน่า
รถมึงล้มมาไม่มีใครช่วยแม้งควยน่าโดนฆ่า

สาธุ....

โดย: desperado    เวลา: 17-8-2009 17:49

ขอโทษครับ พอดีบ้านผม ก็มีรถแว้น เลยอยากเอามาอวด
คลิกตัวเดิม เก่าแต่เก๋าสัตว์ ล้อd.i.dลูกC.B. วิ่งเป็นจรวด
เปลือยกรอง คว้านท่อ ไฟหน้าต้องซีนอล เว้ยไอหัวขวด
แปะข้างหน้าด้วยสติ๊กเกอร์กรมทหาร จราจรเลยไม่กล้าตรวจ
ฮะฮ่า โช๊คอัพผมต้องshowa ส่วนคาบูต้องของNOVA
ใช้ขับไปโรงเรียน ไม่ได้โชว์เซียน ไปเทสแถวกิโล5
ปรากฏตัวมาพร้อมเครื่องเสียง ดังกังวานเหมือนคลื่นโซน่า
เคลือบชุดสีทั้งคัน เว็กซี่ขัดเบาะให้มัน แล้วขับไปซื้อข้าวแกง
เฟรมสีขาว แคร้งสีแดง ขับไปรับสาวสาว ด้วยเบาะเรคาโร่ราคาแพง
สายดักไอถัก ปั๊มเรเดียนสวยสัด ถ้าใครไม่แรง ขอโทษผมจะแซง

กระจกข้างผม ไม่ติดหรอกก็ ผมมันไม่กลัวตาย
กันตกหรอ ไม่จำเป็นต้องใส่ ก็กูมันลูกผู้ชาย
ทำปะกับมาใหม่ บิดทีหัวใจแทบวาย
เอ้าสาว สาวอยากลองนั่งบอกได้เลยไม่ต้องอาย

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 21-8-2009 17:58

เอ้าฝนตก ม.ซายมันลื่นนนน ลื่น!
ขับระวังโคลนตื้นนนน ตื้น!
แนะนำให้ยกล้อขึ้นนน ขึ้น!เอ้า-
-น้องรีบขี่หลังพี่จะเข้าเกียร์แล้วบรื๊นนน บรื๊น!

โดย: SPEEDYz    เวลา: 21-8-2009 22:58

แว๊นไปแว๊นมา โอ้วว ระวังเวียนหัว
ยกล้อไปมา โอ้ววว  กระสุนเฉียวตัว
บิดไปบิดมา โอ้ววว  สาวสาวมานัว-
เนีย สับโดดที โอ้วว ตำรวจมาคลอเคลีย

โดย: cancerspiner    เวลา: 22-8-2009 16:01

400 เมตรตรงหน้า เเด๊ก!! ไปตามความถนัด

อัดจนสกรูน๊อตล่วงตามทางทำให้รถ สะบัด

เครื่องร้อนจนเเทบระเบิดเพราะมันเกินพิกัด

เเค่ขับไปซื้อน้ำปลา " อีช้าง "ยังด่าว่า(ไอ้สาดด)

โดย: SPEEDYz    เวลา: 22-8-2009 16:45

แว๊นกันแต่ละที ทำเอาน้ำมันสาด
เจอด่านตำรวจที ซิ่งหนีรอบตลาด
ผ่อนรถยังไม่หมด เจ้าหนี้ยิงกราด
หัวใจสลด เสือกโดน civic ปาดด 

โดย: joker-devil    เวลา: 22-8-2009 18:09

ไอ้พวกแว๊นแม่งไม่มีสมองของตัวเอง

คิดเองไม่เป็นต้องเลียนแบบของไอ้เสงเครง

styleแม่งไม่มีไอ้อัปปรีต้องก็อปของคนอื่นไอ้หน้าแย้

ถุยกูคิดว่าแน่เอาเข้าจิงพวกมึงก็แย่มึงเจอปืนกูแน่

โดย: desperado    เวลา: 22-8-2009 19:24

เฮ้ย! แว้นก็มีปืน เฮ้ย! มึงก็มีปืน
ปืนแม่งมีใช้เช่า ใครอยากเก๋าก็ไปที่อื่น
กูยอมรับทุกทุกจุดยืน จึงชักระอาเต็มกลืน
จะแว้น หรือ ฮิฟฮอฟ ก็ขับมอไซร์บรืนๆ

เพื่อนกูโดนเด็กแว้นยิงหลังม.รามซอย.24
แต่กูยังไม่เกลียดแว้น แบบเหมารวมซักกะที
เพื่อนกูโดนเด็กเทสแทงตายก็ผ่านมาแล้ว4ปี
แต่กูก็เข้าใจว่าคนมันมีทั้งที่เลวและที่ดี

กรุณา มองคนที่ความเป็นคนครับ

โดย: SPEEDYz    เวลา: 22-8-2009 19:40

เด๊กHIPหลายคนแว๊นกันก๊เยอะ
อย่าเหมาปะปนแว๊นทั้งหมดเลอะ
แว๊นน้อยแว๊นใหญ่ต่างก๊มีหัวใจ
แต่ใครหลายคนชอบด่าแบบใส่ไฟ

ลองมองดูดีดี คนดีดียังชอบซิ่ง
แต่เค้ามีความคิด เพราะแว๊นแบบถูกที่
อยากจะว่าด่าใครใช้สมองแบบพินิจ
คนที่ผิดอาจเป็นเรา เพราะความคิดมันเริ่มsick

โดย: iz_iz    เวลา: 22-8-2009 21:04

mentข้างบนเค้าหน่ะเจ้าพ่อแว๊น
แว๊นทั่วไทยแว๊นไปทุกแคว้น
a.k.a. เค้ายัง SPEEDYz
เค้าบอกคาบูมันแรงกว่าหัวฉีดนี่

แซวเล่นๆ

โดย: SPEEDYz    เวลา: 22-8-2009 21:11     ชื่อกระทู้: แน๊ะ ๆ ข้างบนมาไง 5 5 +

แว๊นอะไรครับบ้านผมมีแต่ BMX
โซ่หลุดทีผมต้องซ่อมจนเหงื่อเล๊ด
ปั่นไปชิวๆตอนBMXผมซ่อมเสร๊จ
แล้วหยุดเบรกให้ลูกเป๊ดมันเดินข้าม

โดย: Freemic    เวลา: 22-8-2009 21:28

ถึงเค้าจะแว๊นยังไงเค้าก็มีหัวใจ

แต่แว๊นควรมีจิตใจดีที่ทำอะไรไม่ไห้หนักหัวใคร

จะแว๊นหรือสก๊อยก็ลอยล่องไปตามถนน

เจอตำรวจหายแว๊บยอย่างกะพวกแม่งลองหน

โดย: SPEEDYz    เวลา: 22-8-2009 21:36

ชะแว๊บ  แช๊บ แช๊บ บ

โดย: ongkuleeram    เวลา: 23-8-2009 14:39

ไม่ว่าจะเด็กแว๊น หรือสก๊อย

ปาดไปปาดมาระวัง จะโดนสอย

เจอตำรวจแม่งทำเปน หมาง๋อย

ทำไรไม่ได้นอกจาก ถอยและถอย

ก่อนสตาร์ท ทำไมมึงไม่คิด

พอได้ขึ้นค่อม พวกมึงก้อเริ่มจะบิด

ไม่ต้องโทษใคร ตัวมึงแหละที่ผิด

โค้งต่อไป อันตรายถึงชีวิต

โดย: P.Crazed    เวลา: 24-8-2009 18:52

สมิงดอทโออาร์จี
 ไม่เคย..คิดอัำพ...ยาอี
พึงรักษา พรมจารีย์
แม่มึง..เอาให้ดีๆ

แด่เด็กเลวๆที่ ขาดการขัดเกลาจากสังคม!!
ไม่ทราบว่า..บ้านท่านพ่อเขานี่ เป็นเจ้าของบ่อน้ำมันหรืองัย
หน้าพ่อแม่มึงจะฝังดินอยู๋แล้วไอ้ควาย!!
ไปตายห่าซะ ฟัคแดชชิท!!

โดย: Jr.Bug    เวลา: 24-8-2009 18:55

ระเบิดท่อจนเสียงดังไม่อยากฟังมึงทำเหอะ
จะเป็น4หรือเป็น5 ไม่อยากจำมึงทำเถอะ
กุถามหน่อยทำไมชอบแข่งกันประจำ
แข่งกันทุกวัน หรือว่าพ่...มึงเยี่ยวเป็นน้ำมัน
โดย: painiac    เวลา: 25-8-2009 01:04     ชื่อกระทู้: เอาซะหน่อย

แทนที่จะหาความรู้ไปเปิดเว็บดูไม่ว่ายะฮูหรือกูเกิ้ล
เสือกผลาญเงินแม่มาถอยฟีโน่แล้วเอามาโชว์แค่ยกเบิ้ล
อีสัสพวกเด็กสก๊อยเหมือนกันทำไมกูเห็นมันเยอะนัก
กางเกงมึงสั้นไปมั้ย?กูเหลือบไปเห็นไข่อันใหญ่ยักษ์

เปนสารถีบนท้องถนนทั้งๆที่ยังทรงนักเรียน
สองล้อมีอยู่คู่กายสนใจขึ้นมาได้ถ้ามึงเงี่ยน
เด๋วพี่จะพาไปแซดเส้นเยาวราชยังโอเดียน
ตีสามหมดเวลานักซิ่งขอเชิญตีฉิ่งแถวท่าเตียน

แปร๊ดดดดดดดดดดดดดดด  ด ดดด            ดด    ด

โดย: J_Fe    เวลา: 26-8-2009 01:44

ญี่ปุ่นผลิตมอไซด์ ไทยก็ใช้ใครล่ะโง่?

ประเทศมันไม่เห็นสักคัน มันไม่ขับเพราะดูโก้

เยาวชนไทยทั้งซิ่ง ซ้อนกลับไปนอนพร้อมฟีโน่

โชว์เก๋าหรืองี่เง่าสมองนิ่มเท่าปีโป้

โดย: HeteroSexual    เวลา: 26-8-2009 01:46

เทสบนถนนไม่ปลอดภัย

เเถมอาจยังจะตายก่อนวัย

เลิกเทสตอนนี้ยังไม่สาย

ถ้าคิดได้ชีวิตอาจยังไม่ตาย

โดย: J_Fe    เวลา: 26-8-2009 01:50

อีกฟิวนึง เครียดแระๆ

หยาดเหงื่อแม่แต่ละเม็ดระเห็ดเปนค่าน้ำมัน

อุ้มชูจนโตมายังปล่อยตัณหาเข้าโรมรัน

ซิ่งพลาดประกาศเผาแม่โศกเศร้าญาติค้ำยัน

หยาดน้ำร่วงจากตาหยุดแรงมารดาลาบุตรไปโลกันตร์

ไม่ด่าแหะ ออกแนวสอนใจ

โดย: oak171698    เวลา: 28-8-2009 09:52

มึง มาคุยโม อวดโต ว่ามึงทำลูกบอส ชัก แปดด

บิดๆ แช็งๆ  สองวัน ได้ข่าว ว่าพบ แพทท

เพลาะ ลูกโต  ของ มึง ทำมึง สะ ขา แหกกก   

ถ้า คิด ตังแต่แรก คน เสีย เบีย คือ พ่อแม่

โดย: P.Crazed    เวลา: 30-8-2009 06:09

มึงแว้นขณะที่พ่อมึง ยังคุมแม่....มึงขายซ่อง
บ้านช่องมึงไม่กลับ มึงชอบน้ำลื่นที่ไหลคล่อง
ป่องๆ เด็กบางคน...เค้ายัง...เอาลูกไปทิ้งในท้องร่อง
ออกมา ลงข่าวหนังสือพิมพ์ ให้คนเค้า...จับจ้อง

เสเพล..เกเร ขี้เมา ไอ้สัด!! กูไม่เอา
สถานะการ การมึงนั้นมัน...ไม่ยากจะคาดเดา
แค่อาทิตย์เดียวกูบอกแม่มึง...ให้รอเผา
ดอกไม้ที่อยู่ในโลง หรือเสียงสะอื้น จาก...ผู้ที่เงียบเหงา

เด็กมัธยม ม.ปลาย ออกมาถุยน้ำลาย
โชว์ฝีปาก กับอาจารย์ตอน...กูเข้าโรงเรียนสาย
การมาเรียน...ตอนบ่ายๆมัน...ไม่ใช่...เรื่องง่าย
ชูสองนิ้วเหมือนลิโพ แล้วบอก...ว่ากู....สู้ตาย

ไม่เคยมีใครคิด ใช้ชีวิตอย่างกู เพราะคิดว่ากู...สู้รู้
ทั้งที่ไอ้...คนระยำอย่างมึง....ยังไม่รู้...จักกู
จุดตายของมึงคือ.....เสียงรบกวน...ที่มันระคายหู
หน้าขาว ทาปากแดง  มึงเสือก...ไม่ระอายกู

[ แก้ไขล่าสุด P.Crazed เมื่อ 31-8-2009 16:44 ]
โดย: Jr.Bug    เวลา: 31-8-2009 20:09

เขียนรามเหมือนหนังสือที่สื่อเป็นคำพูด
แต่แว๊นรถไม่เห็นสื่อมีแค่น้ำมันที่โดนดูด
พ่อแม่หวังจะส่งให้พากเพียรด้วยเรียนหนังสือ
แต่มึงได้แค่แข่งรถ การกระทำโคตรซื้อบื่อ
โดย: meen'cious    เวลา: 1-9-2009 22:26

มาแว๊นแถวบ้านกูปวดกะบาลโคด
รำคาญพวกแว๊นเด๋วเจอกูเตะจุดโทษ
หรือจะลองของแล้วอย่าหาว่าสาวใต้โหดด!!

555 พอแระ = ='

โดย: HeteroSexual    เวลา: 2-9-2009 17:32

พอเข้าโค้งมึงบิดเเคบมิดไมล์

เบาไม่ได้กลัวโดนเเซงต้องไว

ตกดึกพวกมึงไม่ทำเหี้ยอะไร

ได้เเต่เเว๊นหาสาวๆเอาเข้าไป

พวกมึงจะหยุดเเว็นจะได้ไหม

ก่อนที่มึงจะสิ้นชีพยามวัยไง

โดย: J_Fe    เวลา: 5-9-2009 12:27

ที่ต้องซิ่งเพราะต้องรีบไปโลกหน้า

ที่ต้องซ้อนเพราะรักแท้ใช่โรคบ้า

มาเป็นแก๊งเพื่อเสริมแรงเบาปัญญา

พากันแว็นไม่ติดเหล้าเมากันชา

พ่ออย่าห่วงผมเก่งเร่งได้สุด

เจอฟุตบาทหรือการ์ดตรวจก็ไม่หยุด

ภูมิใจเถอะผมไม่ตายแค่ไส้หลุด

พ่อร้องไห้คงดีใจได้อภิชาตบุตร

โดย: SoullesS    เวลา: 6-9-2009 20:23

เดกแว้นแมงกะไซค์ท่อไบค์หลุด

มุดเข้าใต้ท้องสิบล้อไส้แม่งเสือกกระเด็นหลุด

อย่างเดียวไม่พอแถออกไปสิบแปดล้อเหยียบหัวหลุด

สุดจะทนวีรกรรมของไอ้พวกแว้นสมองหลุด

หนังสือพิมตีข่าวแม่งไม่เว้นแม้แต่วันหยุด

โดย: 2_PiGs    เวลา: 6-9-2009 20:48

สมิงรามกูพุ่งไม่ทันฉุด

มิงซ่าเอาหัวมาเดี๋ยวกูฟันหลุด

หรือมิงจะลองพนันจุด-

ที่พ่อมึงใช่ฝังศพแบบไม่ทันขุด

โดย: Freemic    เวลา: 6-9-2009 20:53     ชื่อกระทู้: อย่าด่าเค้าเลยคับ เด็กแว๊นก็มีหัวใจ

เด็กแว๊น หรือพวกเจ้ากลายเป็นเด็กแก๊งของเมืองไทย

ทำไมไม่ไปหาอะไรทำไห้ประชาชนทุกคนประเทืองใจ

เค้าก็ขับของเค้าบนถนนแล้วคุนจะไปจะชำเลืองไม

หรือพวกคุนถูกพวกเค้าแย่งแฟนแต่ทำได้แค่เคืองไง

[ แก้ไขล่าสุด Freemic เมื่อ 6-9-2009 21:03 ]
โดย: 1Crux    เวลา: 6-9-2009 21:28

ผมก็คิดว่าเค้าคงนึกว่าเราน่ะด่าทำไม
อยากแก้ตัวด้วยคำอ้างแต่ยากจะหาคำใด
ชีวิตบนถนนคอนกรีตพ่อแม่คิดแล้วจำใจ
เด็กแว๊นก็ชีวิตทำไรก็ทำเถิดแต่อย่าได้อำใคร

โดย: HeteroSexual    เวลา: 8-9-2009 16:04

ทุกๆวันเสาร์เด็กเเว๊นนั่งเช็ดเบาะ

เเม่งบิดมาด้วยความเร็วเหมือนเหาะ

ด้วยมีสก๊อยอยู่ข้างหลังโอบเกาะ

เจอตำรวจเเม่งเบร็กเเตกดังเอ๊าะ

โดย: DANGEROUS'    เวลา: 8-9-2009 19:29

แว๊นเดือดพุ่งพล่านเกือบคานไปเฝ้ายมบาล

ท่อป่องที่เสียงดังโคมคามได้มาจากวัดหรือโรงบาล

แว๊นตัวผุ้เค้ามีหน้าที่บิดไม่คิดถึงสุสาน

ส่วนตัวเมียซ้อนท้าย คั๊น คัน [รังแคเต๊มกะบาน]

ดูท่าแม่งนั่งอยากผสมพันเลียนแบบปลาวาฬ

ระวังนะเว้ย! โดนพ่อมึงล่อข้อหาอนาจาร ..

โดย: ozmosisz    เวลา: 8-9-2009 20:40

เบิ้ลเครื่องโชว์ความเก๋าถีบส่งตอนเข้าเกียร์

เหล้าเบียร์เคล้านารีกับฝูงชนเข้ามากระเด้าเมีย

อย่าเศร้าเสียเมื่อโดนจับให้กลับใจก็ยังทัน

บุพการีจักภูมิใจในที่มิงเลิกเปนสิงอมควัน

โดย: joker-devil    เวลา: 10-9-2009 21:24

เด็กแว้น เอ้ย เด็กแว้นเฮ้ย

พวกเมิงแว้นไปแว้นมาให้มันได้อะไร

แมร่งออกมาแว้นยามค่ำคืนมันน่ารำคาญมั๊ย

ชาวบ้านเค้าจะหลับจะนอนแมร่งเสือกแว้นใส่

โดนชาวบ้านเค้าว่าพ่อมึงตายแม่มึงตายโคตรมึงตายแมร่งเสือกไม่พอใจ

แล้วที่มึงไปรบกวนเค้ามึงคึดบ้างมั๊ยไอ้งามไส้

อย่าให้กูเจอแถวบ้านนะเด๋วรถมึงจะไหม้

โดย: joker-devil    เวลา: 10-9-2009 21:39

แว้นปิดไฟไม่ใส่หมวกลูกสูบติดสมองไหล

พ่อมึงเสียใจแม่มึงร้องไห้มึงเคยคึดบ้างมั๊ย

ว่าคนรอบข้างรอบตัวมึงจะรู้สึกอย่างไง

เค้าอุส่าเลี้ยงมึงมาตั้งแต่เล็กยันโตมันยากมั๊ย

เค้าบอกเค้ากล่าวเตือนให้เปิดไฟใส่หมวกแต่ไม่ใส่ใจ

เหมือนสุภาษิตไทยไม่เห็นโรงศพไม่หลั่งน้ำตา ตายขึ้นมาใครเสียใจ

โดย: kzon    เวลา: 14-9-2009 22:05     ชื่อกระทู้: ไม่นับคำ เกียจ

กูสุดจะเอียน แว้นสถุน ทำตัวถ่อย

รวมถึงอีดอก ที่ซ้อนท้าย ชูคออ่อย

ปืนเหน็บข้างสมุนไพรซุกใต้เบาะเก็บไว้ปล่อย

ประกาศศักดาแถวนี้ใครใหญ่มันท้าต่อย

ไอ้สารเลวกาละเทศะหัดบรรจุลงในสมอง

เสือกมาแต่งฮิพฮอพ ทำกระดิกหางผยอง

ไม่สงสารบุพการีที่เลี้ยงดูต่ำกว่าสัดเดียรฉาน

คราตร.รวบตัว โดนประหารดับคาทัณฑสถาน

.......................................................สำหรับแว้นขี้กาก  Go to fucking hell....Dam!!!!!!!!! 

โดย: MC_NoEyeFreeMic    เวลา: 22-10-2009 17:53

รู้แล้วว่ารถมึงสวยมึงหน่ะบ้าเห่อยิ่งกว่าคนรวย

แว้นไปแว้นมาเค้าเรียกว่าตัวซวยสวะสังคมควย

เล่นแม่งดีกว่าโว้ย

คิดไม่ออกละ หิวๆ ยัง ไม่ ได้ มาน ไรเลย

โดย: benjizii    เวลา: 22-10-2009 20:51

ในทั่วกรุงเทพมีแต่พวกแว้นบอย

เด็กสาวสก๊อยก็อยากจะเข้าไปร่วมจอย

แต่ใครจะรู้ว่ามีคนเขายืนคอย

เอ้าบิดเร็วๆตำรวจตั้งด่านอยู๋ที่หน้าซอย

[ แก้ไขล่าสุด benjizii เมื่อ 23-10-2009 11:13 ]
โดย: Kz-Zoran    เวลา: 23-10-2009 19:25

แว๊นรอบบ้านพางานมาหาตัว

รอตกดึกคาร์บู รถกุต้องหายชัว

ประสบการณ์มันบอกมาว่าเรื่องนี้ไม่เคยมั่ว

ตำรวจแม่งตัวดี มีตาไว้ปะถั่ว

อนิจจา นาๆแว๊นสั่วเรียงตัวมาดุรถ

เห็นทีไรอยากฟาดด้วยไม้ตะพด

อยากได้อะไรก้อมาจ้องจนน้ำลายมากพอที่จะซด

หากเกิดอีกครากุจะฆ่าแม่งด้วยลมตด

555555   ช่วงนี้ระวังภัยนะคะ

ใกล้เทสกาลลอยกระทงทีไรเป็นอย่างนี้ทุกที

เทศกาลโชว์ออฟของพวกแว๊นท้ายหมูบ้านกิ๊งล่ะ

โดย: Prusherz    เวลา: 24-10-2009 14:17

จะด่าเด็กแว๊น ให้มันเกลียดแค้น

เกือบแว๊นชนกู แต่ดีที่กลายเป็นเฉียดแทน

ซิ่งๆ อย่างนี้ อีกไม่นานมึงคงจะตายห่า

มีใครสนใจมึงบ้าง แล้วก็ถูกอีกที่กูเคยทายว่า.................................ซักวันคงตายโหง

โดย: MC_NoEyeFreeMic    เวลา: 30-10-2009 12:16

กูรู้ว่ารถมึงเจ๋งสัส

มึงก้อแค่ขอตังพ่อแม่ไปวันๆ

สวะอย่างมึงเสือกอยากอวดรถที่ควันดำๆอเย็ดลูก

กูเห็นแล้วอยากบอกว่ามึงไปเลยไปติดคุก ไปเล้ย สาด

วันๆแม่งไม่ทำห่าอะไรมันไม่เว้นมันยังขโมยอะไหล่555

ไอเด็กแว้นจรรลัยขัลรถโชว์สาวเฮ้ยมึงเท่วะกูอยาก ถุ้ย

คิดผิดคิดใหม่ซะควายทุยอย่างมึงกับไปรวมตัวกันไถนาดีกว่าสัส

โดย: Freemic    เวลา: 30-10-2009 12:37

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 30-10-2009 12:16 กูรู้ว่ารถมึงเจ๋งสัส มึงก้อแค่ขอตังพ่อแม่ไปวันๆ สวะอย่างมึงเสือกอยากอวดรถที่ควันดำๆอเย็ดลูก กูเห็นแล้ ...

กำลังอ่าน อยู่

พอดี งง ว่านี่ใช่ไรม์หรอ

ถ้าใช่งงหวะ

ทำไมไม่มีคำสัมผัสเลย

ลองดูใหม่นะคับ อ่านนกระทู้ด้วย ว่า มาไรม์ด่าเด็กแว๊นกัน

ไม่ใช่ แค้น แล้วมาพิมด่า ไม่มีเทคนิคในการใช้คำเลย

โดย: C.NKTB    เวลา: 30-10-2009 12:59

ขอลบrhyme นะครับ

[ แก้ไขล่าสุด C.NKTB เมื่อ 30-10-2009 22:41 ]
โดย: MC_NoEyeFreeMic    เวลา: 30-10-2009 14:17

ฟรี ไม อย่า มา เกรียน นะ ครับ

อย่า ยุ่ง จะ ดี กว่า นะ ครับ

โดย: MC_NoEyeFreeMic    เวลา: 30-10-2009 14:19

เดกอย่างน้องไปเรียนหนังสือดีกว่าอย่ามาไล่ว่าชาวบ้านเค้านะครับ
โดย: kzon    เวลา: 30-10-2009 14:31

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 30-10-2009 14:19 เดกอย่างน้องไปเรียนหนังสือดีกว่าอย่ามาไล่ว่าชาวบ้านเค้านะครับ

โทดนะคะ น้องชาย   พี่เห็นว่า กู๊ด เค้าแค่ให้คำแนะนำนะคะ   อิอิอิ

โดย: bomb_tower    เวลา: 30-10-2009 14:31

อิอิ

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 30-10-2009 14:34

โนอาย ระวังโดนลงเพลง ดิส นะคับ
5555

โดย: ozmosisz    เวลา: 30-10-2009 21:40

ฮาคับ 55+

ถูกใจพี่เต้

โดย: desperado    เวลา: 30-10-2009 21:59     ชื่อกระทู้: อาชญากลอน

กูยืนยัน ยังยืนยันว่าเด็กแว้นแม่งไม่ผิด
คน..ก็คนเหมือนกัน ด่ากันทั้งวันทำอะไรไม่คิด
ดัดจริต...คิดว่าพวกตัวเองเหนือกว่า ใคร ใคร๊
มึงทบทวนให้ดีทบทวนอีกที จะได้ ม๊าย

คนที่ชอบในสิ่งที่รัก ทำในสิ่งที่ชอบ อย่ามัวอคติ
ถ้ามันบอกว่าคุณก็ซื้อเสื้อผ้าแพงๆ ใส่คงเถียงไม่ได้ละสิ
ที่ว่าชอบสร้างเรื่องมันแล้วแต่คนคิด แล้วแต่คนที่จ้องจับผิด...จะทำ-
ไงได้มนุษย์เรา มีพื้นฐานคือโง่กับรุนแรง มัวแต่คิดดูถูกกันจะทำให้จิต-ระยำ

รองเท้าก็คู่เป็นพัน เทียบกับมัน ก็เหมือนค่าทำท่อ
เราก็ไม่ดีกว่ากันตรงไหนหรอกมึงอย่ามามัวแต่จ้อ
มันชอบหาเรื่องหรอ...คนแม่งก็จ้องหาเรื่องกันทั้งนั้น
หรือจะบอกว่าที่ตั้งกระทู้ด่าเด็กแว้นนี่ไม่ได้หาเรื่อง แล้วมันอะไรกั๊น
แค่เด็็กไทย ที่เป็นแว้นแม่งมีเยอะกว่าแนวอื่นเป็นพันพั๊น
มึงก็เลยเหมารวมกัน วัดระดับคนได้ด้วยรถแค่หนึ่งคัน
มักง่ายดูถูกพวกมันทั้งที่เคยเจอหน้าแค่หนึ่งวัน

ลองคิดอีกสักนิดทบทวนกันให้ดี
ไม่ใช่ไม่มีอะไรทำก็หาเรื่องมาด่ากันฟรีฟรี
บอกว่ามันผลาญเงินพ่อแม่รู้ได้ยังไงนี่
ลองมองตัวคุณเองหาเงินกันได้หรือยังคุณพี่

เราไม่มีสิทธิกำหนดชีวิตคนอื่น แม้แต่ดูถูกชีวิตคนอื่นก็ไม่มีสิทธิ
ใครทำผิดก็ได้ผิดติดตัวไปจนตาย แม้สังคมไม่รู้ใครไม่รู้แต่เป็นใจตัวเองที่ต้องละอาย [ แก้ไขล่าสุด desperado เมื่อ 30-10-2009 22:01 ]
โดย: desperado    เวลา: 30-10-2009 22:53     ชื่อกระทู้: อาชญากลอน

เ่อ่อ..อย่าเข้าใจผิด คือผมไม่ได้โกรธใครนะครับ
 แต่บอกแบบนี้เพราะอยากให้เข้าใจกันมั่ง แค่อยากให้คนเปิดใจรับกันมากกว่านี้

ผมเข้าใจครับ ที่คุณบอกว่ามีเหตุการณ์ที่เคยประสบกับเด็กแว้น
เพราะผมก็เคยเจอมาบ้างเหมือนกัน แต่ลองคิดดูถ้าคนที่ทำเรื่องนั้นกับคุณเป็นเด็กฮิฟ
แล้วคุณไม่ใช่เด็กฮิฟ คุณก็จะมองว่าเด็กฮิฟไม่ดีใช่ไหมละครับ

คุณเล่นขอโทษซะขนาดนี้ผมรู้สึกผิดเหมือนกันนะเนี่ย แต่ที่จริงก็ไม่ได้ตั้งใจด่าใคร
แต่เสียดสีอะ มีบ้าง
[ แก้ไขล่าสุด desperado เมื่อ 31-10-2009 01:32 ]
โดย: C.NKTB    เวลา: 30-10-2009 23:03

ถือว่าเรา ปรับความเข้าใจแล้วนะครับ

ผมว่า พอคุณพูดแบบนี้ ก้อ เลยสบายใจครับ

แบบ ไม่มีใครผิดสักคน

คุณดีนะครับที่พูด เพราะว่าคุณงัดมุมความจิงมา

ออกมาเลย ผมคนนึงที่พอ มานึกนะ พอได้อ่าน

ก้อเลย คิดเลย ไม่เอาแล้วเรา haha

รู้สึกเหมือนกัน

โดย: HeteroSexual    เวลา: 31-10-2009 01:45

หยุดเถอะอย่าแกว่งเท้าหาเสี้ยน

คนเขาก็รู้ว่ามึงเสี่ยว

โดย: MC_NoEyeFreeMic    เวลา: 31-10-2009 11:29     ชื่อกระทู้: ทำตัวเปนหินบ้างก็ได้นะครับ

เงินเดือนผมเดือนละหลายหมื่อน

ผมไม่สนละอ่อนอย่างน้องๆหรอกครับ

รู้ว่าน้องเก่งแต่พี่ก็อายุมากกว่านะครับ

ควรให้ความเครพกันบ้างนะครับ

ถ้าจะทำอย่างนี้พี่ว่ามาประลองหมัดกันตัวต่อตัวดีกว่านะครับ

ทำตัวเหมือนก้อนหินบ้างก้อได้นะครับ

โดย: bomb_tower    เวลา: 31-10-2009 11:41

รู้ยัง ไมเคิล แจ๊กสัน ตายแระ อ่ะ ร้องไห้เลย 

โดย: Freemic    เวลา: 31-10-2009 11:42

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 30-10-2009 14:17 ฟรี ไม อย่า มา เกรียน นะ ครับ   อย่า ยุ่ง จะ ดี กว่า นะ ครับ    

อยากรู้จักเกรียนมากกว่านี้ไหมคับ

ผมไห้เวลาคุนไปทำเพลง 2อาทิตย์

อย่างคุนอะ ผมใช้มือถืออัดก็พอ

และ ผมจะลงเพลงไห้ดู

2 อาทิตย์นับจากวันนี้

เอาเป็นว่าผมตั้งกระทู้เลยนะ

พี่เต้ผมโทดทีนะคับ

พอดีพึ่งกลับมาถึงบ้านเลยไม่ได้ไปเมื่อวานๆ

ผม เผลอหลับไปตอนตี 1

[ แก้ไขล่าสุด Freemic เมื่อ 31-10-2009 11:58 ]
โดย: Tentzy    เวลา: 31-10-2009 11:42

ร้องสิครับ เรื่องมันเศร้า TT

โดย: Tentzy    เวลา: 31-10-2009 11:42

ว้าวว งานนี้มีสงคราม อีกแล้ววววว

โดย: bomb_tower    เวลา: 31-10-2009 11:46

มือ ถือ กู้ด อัดเสียงได้ด้วย หรา..

โดย: kzon    เวลา: 31-10-2009 11:58

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 31-10-2009 11:29 เงินเดือนผมเดือนละหลายหมื่อน   ผมไม่สนละอ่อนอย่างน้องๆหรอกครับ   รู้ว่าน้องเก่งแต่พี่ก็อายุมากกว่า ...

เงินเดือน น้อง หลาย หมื่น เหรอ  ...... เอา มาประกาศ ทำไมเหรอ  อยากโชว์ เหรอ  อิอิอิอิ  อ่ะนะ  เข้าใจค่ะ

ไม่ว่ากัน  หืม อยากให้ คนอื่น เคารพเหรอ  ก้อ เคารพ คนอื่นก่อนดิ  อิอิ

แถวนี้ เค้าไม่ให้ ท้าต่อยนะน้อง   จะสู้ ต้องสู้ ด้วยเพลงค่ะ     ^ ^

ไม่พอใจ อย่าด่าลับหลังนะ  ^ ^~

โดย: C.NKTB    เวลา: 31-10-2009 12:19

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย kzon เมื่อ 31-10-2009 11:58     เงินเดือน น้อง หลาย หมื่น เหรอ  ...... เอา มาประกาศ ทำไมเหรอ  อยากโชว์ เหรอ  อิอิอิอิ  อ่ะน ...

เธอครับ ใจเย็นๆครับ มันเย็นไม่ไหวแล้วอะดิ ฮฺฮฺ 

โดย: MC_NoEyeFreeMic    เวลา: 31-10-2009 12:54

ผม ไม่ ถือ นะ ครับ ไง เก่ง ก้อ เจอ ได้

ผม บอก แล้ว ว่า อย่ายุ่งดีกว่านะ  ครับ

แล้วผม ไม่ ใช่ น้อง คุน นะ ครับคุนkzon

เงินผมไม่อวดนะครับแค่อยากให้รู้ว่าผมไม่ว่างมากหรอก เพราะ ต้อง ทำ งาน

ไม่ ใช่ เอา เวลา มา ไร้ สาระ ขอตัง พ่อ แม่ ใช้ฟุ่มเฟือยไป วันๆ

พี่ก้อว่าจะอัดเสียงในโทรศัพละครับน้องfreemic

ไม่เอาดนตรีด้วย จ้า

โดย: SPEEDYz    เวลา: 1-11-2009 18:50

เจทเข้ !

โดย: JTooCooL    เวลา: 1-11-2009 21:54

ขอให้ท่อมันดาดขา สำหรับพวกเด็กแว้นปากหมา

ไอเชี่ยแถวบ้านกู ตะโกนด่าตอนขาดขา

พวกแม่งขาขาด สันดานพวกเค้าก็หมาสาด

ไรม์? เด็กแว้นเค้าไม่รู้จัก สมิงต้องสอนศึกษาศาสตร์

โดย: J_Fe    เวลา: 2-11-2009 01:10

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย JTooCooL เมื่อ 1-11-2009 21:54 ขอให้ท่อมันดาดขา สำหรับพวกเด็กแว้นปากหมา ไอเชี่ยแถวบ้านกู ตะโกนด่าตอนขาดขา พวกแม่งขาขาด สันดานพวกเค้าก ...

คิๆๆๆๆ

โดย: kzon    เวลา: 2-11-2009 17:45

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 31-10-2009 12:54 ผม ไม่ ถือ นะ ครับ ไง เก่ง ก้อ เจอ ได้   ผม บอก แล้ว ว่า อย่ายุ่งดีกว่านะ  ครับ   แล้วผม ไม่ ใช่ น้อง คุน ...

โอ้วววววววววววว   อัดสดๆ ไม่มีบีท  ด้วย   อยากฟังค่ะ อยากฟัง 

โดย: JTooCooL    เวลา: 2-11-2009 23:31

ไม่มีบีทจริงหรอวะ ........น่าสนใจ ถ้าโอเคจริงๆ ละก็ ฟีทกันไปเลย อย่าด่ากัน
โดย: P.Crazed    เวลา: 3-11-2009 02:06

คนเก๋ามักอยุ่ได้ ไม่นานครับบ

โดย: 1Crux    เวลา: 3-11-2009 10:25

รอฟังครับผม
โดย: joker-devil    เวลา: 3-11-2009 10:33

-จัดมารอฟังคร้าฟ

โดย: Kz-Zoran    เวลา: 3-11-2009 12:06

จัดไป........

อย่าช้าเชียว คนรอเยอะเลยนะคะเนีย ครุๆคริๆ

[ แก้ไขล่าสุด Kz-Zoran เมื่อ 3-11-2009 12:32 ]
โดย: joker-devil    เวลา: 8-11-2009 22:02

คุณเห็นข่าวมั๊ยเด็กแว้นแมร่งสร้างปัญหาให้สังคม

พวกมันแมร่งเปรียบเสมือนพวกบัวที่อยู่ในโคนตม

เอารถออกมาแว้นปิดถนนไอ้ขยะสังคม

พวกมึงรู้มั๊ยว่าชาติไทยจะล่มจม

โดย: te2dy    เวลา: 9-11-2009 20:00     ชื่อกระทู้: ...

ใอสัส เดกวงเดกกุว่ามันใม่แนว

กุเดินผ่านใม่ได้ไอ่ห่าทำพี่เเซว

สัส เดกแว้นอย่างพวกมึงกุเหนตายกันเปนแถว

มึงปล้นเงิน พ่อ-แม่เอาใปแต่งรด

เด๋วพวกมึงก้คงตกนรก ตายใปหมด

มึงจะเบิ้ลรดหาเหี้ยอะใล

รึจะลองดีอยากตายใวๆ

อั้ยเหี้ย  มึงอย่าเสร่อทำมาอวดเก่ง

ตำๆอย่างมึงใม่ต้องมาเขย่ง เที่ยบระดำชั้น

เด่วกุก้ตบลงใปนอนราบรบหรอกใอสกังค์

เยดเข้ รึมึงจะลองดีเสนเดนอย่างมึงอย่าคิดมาจอง

กับคนอยุ่ every1เค้ารุ้ว่ากุเก๋า can u see !!

โดย: SDz_Slowdown    เวลา: 13-11-2009 15:27

กูละเบื่อเด็กแว๊นแถวสะพานพุทธ

เจอทีไรกูเห็นแม่งก็เอาแต่ดูดปู๊น

กูจะเอาตีนเขี่ยให้แม่งสะดุดปูน

แร้วมัดมือมัดเท้าเอาขึ้นรถไฟปู๊น ปู๊น ….

กูเห็นละหน่ายกับการกระทำของเด็กแซ๊ป

วันๆไม่ทำเหี้ยอะไรพวกมึงก็เอาแต่แว๊นน

กระแดะแต่งฮิพมีออฟชั่นใช้แต่ของโนแบรนด์

ไร้ซึ่งอารยธรรมไม่มีจุดยืนไร้ซึ่งแพลน

เอาแต่สร้างความอับอายให้กับสังคมไทย

สร้างความเดือดร้อนให้กับผู้คนอยู่เรื่อยไป

เมื่อไหร่รัฐบาลจะกำจัดสวะให้หมดไป

สังคมไทยจะได้ยกระดับแล้วก็เก็ตไฮน์

ไรม์กูไม่เจ๋ง ไม่อยากสบถออกมา

โปรดทุกท่านละไว้ซึ่งบาทาและวาจา

สกิลไม่เจ๋งไม่มีมูลค่าและราคา

ขอกราบอภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่าาาา ……………

โดย: plam    เวลา: 22-11-2009 23:32

yoเด็กแนวนี้ตามถนนหนทางทั่วไป
รถบรรทุกเห็นพวกมึงคงกระโจนเข้าใส่
ตัวพวกมึงคงบรรลัยทำให้พ่อแม่เสียใจ
ว่าทำไมมันไปเร็วชิืบหายไป
       ก็พวกแม่งไม่มีความคิดไงวะ
พูดจาทำไรก็ไม่มีสัมมาคาราวะ
ชาวบ้านได้ยินเสียงรถพวกแม่งก็โกรธะ
หาเอาอะไรขว้างอย่างไม่ลดละ
          เด็กwanแต่งตัวเหี้ยไรไม่รู้ว่ะ
หมวกL.Aเอาไปใส่เด็กhipเสียเลยอ่ะ
แม่งเกเรจะไปอยู่ลอสแอนจาลิส แต่พวกแม่งก็คงเลือดซิบ
อย่ามาโชว์ลาวกันเลยให้มึงคิด
          รถกระจอกป๊อกแป๊กๆมันขันขำๆ
ccไม่ถึง1000ยังมาโชว์กันไอ้เสี่ยวเอ๊ย
เจอsuperไบด์แซงมาเลย
พวกแม่งเชยออฟชั่นไม่ถึง1000
          พวกมึงปากหมาไม่ว่าเด็กhip
มึงควรคิดซญํกนิดเพราะพวกกูแดกเหล้าเป็นลิตร
ไอ้สิ้นคิดจะมาพิชิตมึงต้องติด
รีบมาบิดมึงตายโหง เอ่อ จะเอาเอายังไง จะปายไหน
ไอ้เด็กเหี้ยตามถนนอย่ามาลนเวลากูตามไปชน
ปัญญาอ่อนกลับบ้านไปฟังนิทานก่อนนอน
ผีมาหลอนมึงรุ่งเช้ามอไซด์คว่ำโว้ย ไอ้ควาย
(โทษนะคับไม่ค่อยคล้องผมMCใหม่หัดแต่งอ่ะครับ)

โดย: PS-Fire    เวลา: 22-11-2009 23:58

วอนเด็กแว๊นหากคุณยังอยากมีชีวิต
เวลาขี่รถขอให้ขับช้าอีกนิด
เจอตำรวจทีไรผมเห็นบิดกันให้มิด
หากมันสายไปเลือดคงไหลมาเป็นลิตร

โดย: wdjmvf    เวลา: 24-11-2009 00:57

หยุดเถอะนะหยุดทำร้ายสังคม
หยุดได้มั้ยทำสังคมเละเทะ
LA Stollerz ระวังจะโดนเตะ
บ้านเมืองเน่าตุ้มเฟ๊ะเพราะควันรถคุณ
ปากแดงหน้าขาว สงสัยมิงจะเป็นญี่ปุ่น
วิ่งเต็มที่แค่ยี่สิบ เม้าเท็นไบค์กุจะแซงมิงไม่เห็นฝุ่น
ขับรถตอนดึกเสียงดังรู้มั้ยไอจุ้น
เข็นรถกับหนอนอุ่นๆของมิงไปเข้าบ้านนอน
โบราณท่านสั่งท่านสอนให้อยู่กับบ้านอยู่กับเรือน
แต่พอฟ้ามันเริ่มตกดึกก็เสือกมาทำตัวเรื้อน
เฟี่ยงก้อนหินขายตัวทำให้สังคมแปดเปื้อน
พวกกูก็พูดไปเหอะ แต่มิงไม่เคยแชเชือน
สปายเพ้ไปเรียนหนังสือเถอะนะเพื่อน
ความรู้จะดันสมองมิงให้หายฟั่นเฟือน

เล่นๆอย่าคิดมากคับ

โดย: wdjmvf    เวลา: 24-11-2009 01:08

บางคนก็อยากจะแว๊นแต่ก็กลัวพ่อด่า
เข็นรถออกจากบ้านโถ่เอ๊ยไอ้ลูกหมา
แจ๋วแต่บนถนน เจอพ่อแม่ก็เสื่อมฤทธา
ระวังเหอะรถมิงจะโดนวางขายแถวยานนาวา
ขับทุกวันแว๊นเข้าไปขอให้ตายในโค้งหน้า

โดย: wdjmvf    เวลา: 24-11-2009 17:43

ขับได้ขับดี พี่ก็ขับ กันเข้าไป
ขับได้ขับดี ไม่รู้จะรีบ ขับไปไหน
ขับได้ขับดี กันนะเนี่ย ไอ้แมงกะไซค์
ขับได้ขับดี มือผี ก็บิดมิดไมค์
เลี้ยวโค้ง สะบัดตูด ติดบู๊ทแถวตัดใหม่
ก๊อยที่ซ้อนมิง นมมันไม่มี พาสเจอร์ไรส์
แต่ดูดกัน ทุกวันดูดให้หัวนมเหม็นไหม้
หันหน้ามองดูเป้า เขย่าไข่ดูเล่นๆ
เอานิ้วไปเตะดูแม่งน้ำอะไร วะกลิ่นเหม็นๆ
เอานิ้วขึ้นมานมมิงเลือดตาแทบกระเด็น
โถ่อีหอยเม่น เอาหนองในมาติดกู

โดย: PS-Fire    เวลา: 24-11-2009 19:21

ควรดูคนที่นิสัยหาใด้ดูที่ความแค้น
อาจเกิดจากฐานะที่ยากจนแร้นแค้น
เขาคงคิดว่าเกิดมาเพื่อขับรถ แว๊นๆ
โชว์สาวๆ ไปวันๆด้วยนูโว อิลิแก๊น
ยกล้อไปยกล้อมาชนถังขยะเหม๊นเหม็น

โดย: oatrv4545    เวลา: 1-4-2011 09:43     ชื่อกระทู้: เด๊กเเว้นๆ

ไอ้พวกเด๊กเเว้นวันวันทำมีงตัวเเสบ

ไม่คิดถึงพ่อเเม่ของมึงที่เค้ากำลังsad

ตังไม่ค่อยมีเเต่มึงก้ยังจะเอาคาร์บูเเดช

เเต่เงินที่มึงมีไปก้คงไม่พ้นพ่อเเม่หรอกไอ้เเสรด

โดย: moment    เวลา: 1-4-2011 18:00

กูหละหวังให้รถมึงพังเพราะกูรำคาญเสียงดัง

ได้เงินมาก็แต่งแต่รถสงสารพ่อแม่ที่เลี้ยงจัง

กูคงทำอะไรไม่ได้ที่ได้ก็แค่เรียงคำ

กูเบื่อพวกมึงจริงๆนะขอให้ท่อไอเสียพัง

โดย: peemjusp    เวลา: 5-4-2011 14:27

คุณสาวสาวมานั้งเเล้วจะไม่เสียใจ
เเล้วจะบิดบรื้นบรื้นให้รถให้มันใป
เเล้วจะพาใปในห้องใกลๆ
ใม่เสียใจเเน่นอนเพราะเรามีใจ

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0