Board logo

ชื่อกระทู้: Insane Crew in Thailand Battle Team Dj [พิมพ์หน้านี้]

โดย: monkeyking_420    เวลา: 16-7-2009 16:06     ชื่อกระทู้: Insane Crew in Thailand Battle Team Dj

มาโชว์กันก่อนเลยดีกว่าครับ ขอเเนะนำทุกท่านรู้จักกัน insane crew ปะ ปะปะ เเป้นนนนนนน สมาชิกประกอบไปด้วย 4 ท่านด้วยกันนะครับ 1 ในนั้นคือท่านศาสตราจานมือสายฟ้าสามสี DJ masta infect เเห่ง Mightylion ปีนี้กลุ่ม insane crew ลงเเข่งงาน dmc เเห่งประเทสไทยครับ เมื่อชนะจะได้ไปเเข่งระดับโลก เร็วๆนี้มีข่าวมาให้ติดตามกัน ร่วมส่งเเรงเชียร์เเรงใจให้เเก่ ท่าน ศาสตราจานมือสายฟ้าสามสี DJ masta infect กันหน่อยเรวววววววววววววววววววววววววววววววว บูโร่ !!! NEW MEMBER MIHGY LION FOR MIGHTY LION SOUND SYSTEM DJ MASTER INFECT FROM INSANE CREW
โดย: Cruel Pistol    เวลา: 16-7-2009 16:18

โห  แม่งงง  ชิววว

โดย: monkeyking_420    เวลา: 21-8-2009 19:17

วันนี้เเล้วครับ กะ DMC มาใ้้ห้กำลังใจท่าน MASTA INFECT เเห่งไมตี้ไลอ้อนกันเถอะ ครับบบบบ

โดย: Slipknik    เวลา: 21-8-2009 22:14

กรี๊ดดดดด Insane Crew

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0