Board logo

ชื่อกระทู้: มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว [พิมพ์หน้านี้]

โดย: siamese    เวลา: 2-7-2009 23:28     ชื่อกระทู้: มา Battle กันครับ มือใหม่ มือ เก่า เข้ามาน๊ะครับ น้องใหม่ ขอเนะ นำตัว

SIAMESE กูมาจาจาก 167    WHISTLE นี่เเก๊ง กู  พวกที่ ต่อ skill กับ กู
ระวัง สัส หัวมึง จะมีรู ความรู้ พวกมึงไม่มีอยู่ในหัว  เสือก จามาเเร๊พ
 ทำเก่งอวดฉลาด  หดหัวอยุ๋ในรู  กูรู้พวกมึง มันขี้ขลาด หน้าตา อัปลัก
พ่อเเม่ มึงคงประหลาด มึงจิตตก ชอบวิตก อ่านRhymeกูเเล้วเเร๊พไม่ออก
ก้อมึงมันกระจอก วิ่งไปหาหมาหน้าบ้านมึงดิ ถามมัน เเล้วมันจะบอก

โดย: JTooCooL    เวลา: 3-7-2009 15:46

ขอนิดนึงนะครับ

ไอตัวหนังสือข้างบนรึที่แกงค์มึงเรียกว่าไรม์

สไตล์กระดอหมาพวกมึงต่ำต่อยยิ่งกว่ายาม

กระจอกยังปากดี มึงกล้าจังวะขอตบฉาดที

เอาตีนทองหยอดไปแล้วจะรู้ว่าใครแม่งไรม์สะอาดดี

มึงถุยผิดที่เล่นพ่อเล่นแม่ตามสไตล์กู-

พ่อมึงวิปริตเอากระดอไปแหย่รูปู-

กูให้2รูปีให้  แม่มึง  เอา  ไปซื้อเหล้า

แดกเข้าไปเยอะๆ จะได้เสริมสร้างครอบครัวเน่าๆ

ปัญหาสังคังเกิดจากเด็กอย่างพ่อของมึง

แม่มึงร่ำสุราพ่อมึงแก้ผ้านอนนั่งฉลองลึง

มึงนั่งสีซอ แดกหญ้าไปพลาง เอานิ้วมาลองดึง

พ่อครับแม่ครับมึงเรียกมันมาแล้วก็เอาควยคลึง

สันติ....สู่ (ถ้ารู้จักจูกัดเหลียงจะรู้ว่า มันสู่อะไร)

จุ๊บๆ 

โดย: siamese    เวลา: 3-7-2009 19:28

Y'all นี่หลอ มึง ที่ปากดีบอกว่าไรม์ มึงสะอาด มุดหัวลงไปดูสิ ควยมึงเหม็นสาป คงเปน
กรรมพันธ์ต่อจากพ่อมึง  นี่หลอสไตล์ มึง กูเหนเเล้ว อุจาด สมองอย่างมึง บ้านกู เรียก
สติไม่ครบบาท ไรม์กระจอก กูเหนมาเยอะ สัสเอ๊ยเเม่ง โรคระบาด หัวถอก ลึงของพ่อมึง
คงประลาด ถุงยางพ่อมึงรั่ว อสุจิพ่อมึงไม่สะอาด เเม่มึงเปนโรคร้าย เด๋วเเม่มึงก้อตาย
เพราะโรคระบาด กูพาเเม่มึงไปเเดกเหล้า คืนนั้นเปิดห้อง ก้อไม่กี่บาท

โทดน๊ะครั บ บ  พูดเเรงไป  มันเปนเเร๊พอ่าครับ  เเร๊พเเปลว่า ด่า  อิอิ

อย่าถือโทดหรือโกดน๊ะครับ พี่

โดย: UNCHIAN    เวลา: 4-7-2009 00:12

กูเขียนไรค์แบบไทยตามสตายของตัวพวกกู

แต่สตายของมึงบ่งบอกว่าที่อยู่ของมึงมันคือบ้านหรือว่ารูปู

ไรค์ยังออนหัดนักท้าคิดว่าวัดไรค์น่ะจ๊ะพวกหนู

กูแบบว่าพยายามสอนว่าให้ตัวนั้นเป็นดั่งเช่น มนุษย์ตยู

โดย: JTooCooL    เวลา: 4-7-2009 02:01

โหดเนอะๆ โฮ้วๆ

โดย: siamese    เวลา: 4-7-2009 09:22

หวัดีครับ บ

ทำไม คเนน ได้ น้อย จัง  พวกพี่ ๆได้เยอะ ๕

เค้า ดูกันยังไงหลอครับ

โดย: siamese    เวลา: 4-7-2009 09:25

JTooCooL  พี่อายุเื่าไรหลอครับ บ บ

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 4-7-2009 12:40

คะแนนจะดูที่ ศัพท์ที่ใช้ครับ

เช่นถ้า ใช้คำซ้ำกันบ่อยๆ  ใช้คำ รึความหมายที่มีคนเคยใช้แล้ว
ก้จะได้คะแนนน้อยครับ

โดย: MT2009    เวลา: 4-7-2009 18:54

คะแนนมาก บ่งบอกถึงการพัฒนาการ

ไม่ใช่ลงเพื่อหวังจิตพิศัยเอาไปยัดธนาคาร

ไม่ได้ดั่งใจก็แสดงสันดารให้เห็นเป็นอาการ

จะปีนเกลียวหรือข้ามรุ่น ให้รู้ไว้นี่อาจารย์

ถุ๋ยย.. ไรม์มึงยังไก่เขี่ย ไปไกลๆเถอะไอ้เควี้ย

คำมึงต่ำ เจอกูย้ำ ให้รู้ว่ามึงอะ เป็นไพร่เบี้ย

คอยไล่เลีย กูบอกงี้ไม่สำนึกยังไม่เจียม

ไป ไป ไป ไปตายที่ไหน ก็ไป เวื้อย ไอ้เหี้ย

^3^

โดย: JTooCooL    เวลา: 5-7-2009 00:41

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย siamese เมื่อ 4-7-2009 09:25 JTooCooL  พี่อายุเื่าไรหลอครับ บ บ

ทำไมหรอครับ จะท้าดิสหรอครับ

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 5-7-2009 09:47

เป็นปกติของสันดานปีสันดานเดือนสันดานวัน
ธรรมดานักรามต่างตรายันต์พากันมามันส์
ตัวการันต์สะกิดมันอาจมีประชาัทัณฑ์ตามทัน
ตีนมีความคันคนโดนมีความดันเตรียมยาพลัน

โดย: 1Crux    เวลา: 5-7-2009 14:42

นั่งฟังมึงพร่ามตัวกูเหมือนเริ่มกร่อย
ที่นี่เค้าเพิ่มนักแร๊พไม่ได้เพิ่มถ่อย
ศัพท์แต่ล่ะคำมึงใช้มันถุยง่ายเหมือนตอนสั่งน้อง เห่ย! ต่อย
1Cruxมาประกาศศักดิ์ดาแล้วปล่อย เห่ย! ปล่อย....

โดย: siamese    เวลา: 8-7-2009 12:32

กำ

ผม ท้าทำไมอ่าครับ

ผมยัง เยสว์ อยุ๋

๕๕+  พี่ ้ก  มองในเเง่ดีมั่งดิ 

ถามเฉย ๆ  อยากรุจักกันไว้  อยากมีเืพ่อน เพระา ที่ รร  ไม่มี คัย เปน ชาวฮิพเลย  ๕๕+

อยุ๋ คนเดียว เเม่งก้อเหงา 

โดย: siamese    เวลา: 8-7-2009 12:43

มึงมาบ่นเหี้ยอะไร ในกระทู้กู  มึง กำลังเล่นกะคัย U know who
มึงจะสั่งคัยมาต่อย กู พวกกูมีไม่น้อย กูโทรเรียก มาทีเเม่งเปนร้อย
มึงถอย ไป มึงถอยไป กูรำคาน พวกเเม่งชอบวิจาร กูเปิดกระทู้ขายของ
เเม่ง มาเสือก วิจาร กู นี่สิระดับอาจารย์ เด๋วปั๊ด กระทืบ ให้เเม่งคาน
พวกมึงทุกตัว โดน WHISTLE จับไปเสียบประจาน

โดย: siamese    เวลา: 8-7-2009 12:46

พี่ สมิง ครับ  จะเอารูปขึ้น ต้องทำไงหลอครับ จะเอารูปเราขึ้น
<<<<<<<<<<<<<<<<<<  ตรง ช่อง นี้อ่าครับ

ทำไง 

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 8-7-2009 13:00

พ่อค้าอะไรปากหลายหนองทู้ร้านมึงทำร้านทั้ง-
-หลายหมองจะเป็น MC ก็เรื้อนยิ่งกว่าขายของ
มึงหงายผึ่งนิสัยปากแก้ไม่หายร้านก็ต้องเลหลัง
เพื่อนกูฉายหนึ่งสงสัยกูต้องฉายสองแล้วเทสังห์

โดย: missdiss    เวลา: 9-7-2009 01:44

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย siamese เมื่อ 8-7-2009 12:46 พี่ สมิง ครับ  จะเอารูปขึ้น ต้องทำไงหลอครับ จะเอารูปเราขึ้น <<<<<<<<<<<<<<<<<<  ตรง ช่อง นี้อ่าครับทำไง  ...

ไปที่เมนูสมาชิกบนขวาสุดของหน้าเว็บ  แล้วก้ไปที่ แก้ไขข้อมูลแล้วก็นี่เรย  Personalized

แล้วก็จะเห็น browse ค่ะ กดเลยแล้วก็เลืกรูปอะไรก้ได้  แล้วก็กดส่งข้างล่างสุด

ส่วนถ้าไม่ได้สักทีก็เป็นเพราะขนาดรูปนั่นเองค่ะ  ต้องเอาเเบบเล็กมากอย่าเกินร้อย

*****   ถ้าไม่รู้ว่าเล็กขนาดไหน  ให้ดูที่ของของตัวเองซะ 55  ********

โดย: siamese    เวลา: 9-7-2009 21:02

ดุที่ ของตัวเอง ง    งง  ค๊าบ บ   ๕๕+ 

หมายความว่า ไง  หลอ ๕๕๕+ 

ของผม  ไม่เลก น๊ธ

๕๕๕๕+   

เเต่ รูปมันใหญ่  ๕๕๕๕+   

โดย: siamese    เวลา: 9-7-2009 21:41

พี่ ๆ  ไม่เหนมาให้คะเเนนเลย

๕๕๕+

หาย เงียบ บ บ  

โดย: MT2009    เวลา: 10-7-2009 21:21

กระทู้หัวควยให้ลงแบทเทิ้ลแต่ไร้วิจารณ์

นี่มันไม่ใช่วิมาร ที่จะสวยงามเหมือนในนิทาน

มึงมาเลื้อน เค้ามาเตือน ก็ถูกแล้วไอ้สมองพิการ

กูให้เวลามึงกลับไปคิดในสิ่งที่ทำ อ่อ!!อย่าคิดนาน

มึงคิดรามนานก็เพราะว่ามึงมันไม่ได้คิด

ถือสิทธิอะไรมาซ่า หวังคิดที่จะมาใกล้ชิด

อย่างมึงมันก็ไอ้ห่วยที่หลอกตัวเองว่าดีตลอด

ทั้งที่ความจริงมันตรงกันข้าม กูก็มีสิทธิจะบอก

มึงมาบอกว่าพวกเยอะเพียงแค่มึงโทรตาม

คิดว่าใหญ่ คิดว่าเก๋า แต่ก็ไม่พ้นโชว์พาล

ไรม์กูหน่ะโอฬาร กว้างขวางไม่มีขอบเขต

กูสั่งอาจารย์ตบหัวขณะที่มึงยังไม่สอบเสร็จ

เยี่ย!!เก็บกดเอามาระบาย อย่างมึงมันทางผ่าน

หน้ามึงกูเหยียบคล้ายๆบันได ไอ้สัดอย่ามาทำกร่าง

หีแม่มึงกูเอากระดอแช่ แล้วเสร็จกันกลางอ่าง

จบไรม์บทนี้ มึงต้องทำใจ มึงต้องทำใจ ไอ้สำอ้าง..... ค๊วยยยยยย เชี่ย เชี่ย

โดย: TzOverflow    เวลา: 11-7-2009 18:17

..... ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่skillมึงแม่งยังอ่อน

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่ถ้ามึงโชว์นานไป ทักษะมึงสั่นคลอน

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ อย่างู้นงี้ไป หาว่ากูสั่งสอน

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่มึงเสือกตะโกนว่า Crime Site

ไม่ได้อยากจะพูดเท่าไหร่ แต่แม่มึงมาตาม กูเลยถามว่า ไปมั้ย ?

มึงบอกว่าskillกูfull มึงไม่เชื่อไปดูหน้ากูในUtube

แต่กูบอกว่าskillมึงfools กูเอาปืนจ่อให้ดูแล้วบอกว่า U noob

มึงมาบอกว่ามึงดูดม้า เท่ห์จังนะไอ้ห่า บุหรี่พึ่งหัดสูบ

มึงมาบอกว่าที่นี่จัญไร มึงอย่าพูดมากไป ไอ้เด็กจัญไร กูไล่ให้ไปหัด .. จูบ ..

ปล.พึ่งกลับจากจีน เลยหายหน้าหายตา (Nike fake AAA ถูกมากครับ 500บาท ก้มี)

[ แก้ไขล่าสุด TzOverflow เมื่อ 11-7-2009 18:21 ]
โดย: Cruel Pistol    เวลา: 11-7-2009 21:38

จริงหรือครับผมอยากได้ไว้ซักคู่
ตัดสินใจระหว่างไนกี้กะแหวนบลิง1รู

โดย: TzOverflow    เวลา: 12-7-2009 13:04

ชนิดที่ว่า กลับมาไทยแล้วถามราคา โอ้ววว 1600

แต่ผมใส่ไมเข้านะ หน้าตาเห้ยยย

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 17-7-2009 15:28

สระอันเป็นเมกกะตันตามอาจจะทันถ้าอยากจะมันส์
รามประพันธ์ประจันมาประชันสมิงเหมือนเหล่าอารยัน
อักขระประวัติสงครามเหมือนได้ยินเสียงโลหะขณะฟัน
ไม่ต้องซอยมหาดไทยรึจรัญเราก็ขอตายแบบบางระจัน

โดย: siamese    เวลา: 17-7-2009 19:13

สระเหี้ยอะไรของมึงล๊ะ ห๊ะ พ่อมึงเปนหมัน เหรอ

เเร๊พอะไรไม่รุไอ้สัส คนที่อ่านเเม่งก้อนั่ง เหวอ

Fucker !! มึงจะบางระจัน มึงจะมาปรนะชัน

ก้อระวังไว้ล๊ะกัน เด็กมึงจะโดนกูฟัน !!

ที่มึงได้ยินหน่ะเสียงโลหะหรือเสียงที่เเฟนมึงโดนล่อ

SIAMESE กูเพศพ่อ ระวังไว้ซักวัน เด็กมึงจะโดนกูจ่อ

โดย: P.Crazed    เวลา: 17-7-2009 23:25

เล่นมั่งน่้าหนุกจัง.....
แม้กระทู้โดนแบน ผมก้อขอต่อหน่อยละกัน

มึงอย่าโชว์กากแบบว่าเก๋า เหมือนกับหมาเห่า
เสือกมาเรียกร้องเพราะมึง แม่งไม่มีใครเอา
สันดานหยาบๆ หรือทางบ้านมึงไม่้ ขลัดเกลา
เด็กพึ่งหมอยขึ้นอย่ามึง...อย่าพึ่ง...รีบหัดเอา

กูเปรียบมึง เหมือนอมิบ้า...ในสมองหมา
เก่งแต่ปาก หารู้ไม่ แม่งยังไร้ซึ่งปัญญา
ชอบให้ใครเค้ามาด่ามึง....ว่าฮายีนา
ถ้ากูเจอ มึงเมื่อไหร่ กูจะเอา ขี้ไปปา....

ชาติหมา...บ้านมึง อยู่แถวไหน
อย่าให้ กูสืบรู้!!....แล้วเด๋วกู จะไปเผาไฟ
ประโยคที่กูจะถาม "ไอ้สัดมึงจะเอามั้ย"
ถ้าคิดจะเจ๋งกะกู...ให้ลองสมัครยูสเซอร์ใหม่

ผมจะเอาซีมาครีมมาขาย ไว้ทาให้นะครับ จะได้หายไวๆ
น่ากลัวกว่าไข้หวัด 2009 อีก...

โดย: Slipknik    เวลา: 17-7-2009 23:25

R.I.P. หมู ลิบ หมู ลิบ หนู ริป จู๋
วอนนาบีวิเดียว อย่ามาทำใกล้ชิดครูว-
กูโหดเหี้ยม โหดเยี่ยม ให้มึงรีบ ขมิบรู
ขลิบดู ควยมึง เสร็จ แล้วไป สมัคร Kiko ดู

R.I.P. siamese
เห็นอยู่หลักๆ ไม่น่าเลย [ แก้ไขล่าสุด Slipknik เมื่อ 17-7-2009 23:28 ]
โดย: MT2009    เวลา: 18-7-2009 22:41

นั่งค่ำครวญกับคำกวนของมึง-

ที่พลั้งพลาด แล้วไปขายให้กับผองมึง

ปากแบบนี้ไม่สมควรขายของ-

หนึ่ง สอง สาม ไอ้ควย กลับไปในส่องมึง

โดย: SIAMES3    เวลา: 19-7-2009 20:07

อ่า  กูกลับมาใหม่ ที่กูโดนเเบน เพราะ กฏ

เค้าเพิ่งตั้งมาใหม่กูไม่ได้ออนนาน กูเลยไม่ได้อ่าน

เกียดจริงพวกนิสัย อันพาล คนอื่นเค้าก้อหยาบ

กูพิมเทะโลม มันอนาจารเเต่ไม่ได้เเปลว่าหยาบ

เปิดดิก รึ๊ป่าว ครับ rap มันเเปลด่า กูสำนึกผิด

ที่ทำไป กูไม่ได้คิด 

ผมขอโทด ทุกคน ๆ คับ   ผมไม่ได้อ่านกฏ ระเบียบ เพระผมไม่ได้ออนอ่า 

ผม ขอโทดด  

โดย: painiac    เวลา: 20-7-2009 20:21

โหะๆเปิดเว็บไซต์ทำเอาตกกะใจได้ยินเสียงเสือคำราม
สนั่นทุ่งสะดุ้งปี้หนีไปทั้งฤาษีทั้งพราหมณ์
ที่แท้เค้าเปิดกระทู้แบทเทิ่ลชิงยาคูลท์ด้วยการพิมพ์ราห์ม
ส่วนกูน่ะแอบเจ้าชู้เหนสาวอกหักเลยขออาสามาดาม

ที่พูดไปไม่ใช่สบู่เด๋วจะคิดถึงมาดามเฮง
ไม่ได้เทศนาหรือใบ้หวยไม่ต้องรีบมาตามเก็ง
ผมแค่นีกศึกษาเรียนตรงข้ามพาหุรัดใกล้สำเพ็ง
แรพกันสนุกสนานค่อยก้อได้ยินไม่ต้องมายืนตะเบ็ง

เล็งๆไว้อยู่แต่รู้ว่าคงต้องเซโรงัง
บีบแตรปี๊นๆๆสัญญาณบอกเตือนเสียงระฆัง
มาทักทายกันด้วยไมตรีอาจจะเก้งๆกังๆ
โห บางคนรามก้อเน่า กลิ่นเหมือนตดเพราะไปกินถั่วอาบัง

ว่าไปนั่น ฉันแรพแบบไหลลื่น
ฉันเป็นคนเรียบร้อยไม่ค่อยแพล่มแต่หน้าหื่น
เบื่อคำเดิมๆคำซ้ำซาก เลยใช้ไอปื๊ดไปหยิบปืน
ฝากตัวด้วยนะครับ ขอแค่ต้องการคนหยิบยื่น (น้ำใจ)

อิอิ หวาดดีๆทุกคน เพิ่งหัดอ่ะ มีไรค่อยๆแนะนำกันนะ อย่าใจร้อน

โดย: Slipknik    เวลา: 20-7-2009 20:24

กิสสสส คุณเพ้นมาเป็นชุดเลยยย เจ๋งมากครับ:23:
โดย: painiac    เวลา: 20-7-2009 23:23

ขอบคุณสำหรับคะแนนเด้อ

โดย: cancerspiner    เวลา: 21-7-2009 21:38

สลับขาหลอกพี่น้องยังบอกไรม์

สกิลยังไม่ถึงอย่าเอ๊ะไปไม่ต้องถาม

กูว่าไอ้พวกเกรียนเค้านะอยากเจ๋ง

เดี๊ยวจะเจอ KICK OFF จะทำให้ร้อง เอ๊ง...!!!

บอลไทยเล่นพรุ่งนี้ ช่วยเชียร์ ด้วยนะ คร๊าบบบ

โดย: MT2009    เวลา: 21-7-2009 22:33

นักมวยที่ตั้งกาดรอ เจอมีดเข้าไปปาดคอ

มึงบอกเองว่าอยากลอง เจอแค่นี้หล่ะอย่าท้อ

ฝันดี

โดย: painiac    เวลา: 21-7-2009 22:49

อ่ะโห!!มาแล้วครับบุคลากรคอยตอบโต้
มาถึงก้อส่งกลิ่นเหมือนขี้ที่ปีนบนขอบโถ
อวดโอ้อย่างนู้นอย่างนี้อวยตัวเองให้ดูไฮโซ
รูทวารคุณคงบานเหมือนกระโปรงของมาริลีนมอนโรว์

เพราะมีผู้ชายคอยอุปถัมป์เป็นเกย์แก่มีพุง
เคยดูมั้ยช่องสามพงพัฒน์เล่นพระจันทร์สีรุ้ง
โดนเค้าอัดถั่วดำถังขี้แตกแต่ตัวงอเป็นกุ้ง
ค่ำคืนคราใดเจอเสี่ยสะกิดเป็นสะดุ้ง !!!! เฮือกกกก

อิอิ ขำๆครับ ต่อกันไปสนุกๆ

โดย: HeteroSexual    เวลา: 24-7-2009 14:58

หุบปากไปเทอะไอ้สาด

เพราะปากมึงอ่ะเหม็นสาบ

ไปเดินตลาดมึงโดนเเม่ค้าปาสาก

เพราะเหม็นขี่หน้ามึงไอ้กาก

โดย: 1Crux    เวลา: 25-7-2009 10:30     ชื่อกระทู้: ขำๆ ครับ

มาถุยรามเน่าๆมึงหลบไปไอ wanna b

กูสะอิดกูสะเอียนจะรามดิสมึงสัก5นาที

แต่ละบทแต่ละคำเหมือนหยามแม่มึงเป็นกากี

อย่ามาอ้อนอย่ามาวอนกูไม่ชอบพวกวาจาดี

โดย: painiac    เวลา: 25-7-2009 18:43     ชื่อกระทู้: ขำๆเหมือนกัน

โอ้นวลละออไม่อยากให้น้องมาว่ากันวอนนาบี
อย่างน้องพี่เคี้ยวอร่อยน้ำจิ้มนิดหน่อยใส่รากผักชี
เนื้อน้องนุ่มนิ่มกรุบกรอบโก๋แก่อร่อยเหาะดี
แต่หน้าตาน้องเลวร้ายไปหน่อยคล้ายๆกะปลาอินทรีย์

น้องครับน้องครับที่บ้านน้องคงส่งไปเรียนแรพมา
ถึงได้เก่งระดับเทพคอยเปรียบคนอื่นเหมือนขี้ตา
แต่ลองนึกดูดีๆแล้วน้องจะมองเห็นปัญหา
เหมือนบุพการีไม่สั่งสอนแล้วมันสะท้อนที่กิริยา

ถ้าเกิดว่าผิดกฏช่วยแจ้งก่อนด้วยน๊า ว่าตามๆกันไปจิงๆ RAP GAME! RAP GAME

ขี้เกรงใจว่ะ

โดย: Slipknik    เวลา: 25-7-2009 19:59

ตบเกรียนแตกมาแจกให้สมิงตบ

กูจับกดพวกขึ้นวอบอกตัวเองเป็นคิงกบ

ชิงตบ เกรียนบางหัวก็โดนกูซิงตบ

ยังไม่จบ เกรียนยังต้องโดนอีกกันหลายศพ

เกรียน บัสเตอร์ ฟอร์ซ มาเทอฟักกิ้ง ครูว์ !!!
โดย: 1Crux    เวลา: 26-7-2009 10:23

โอ้วพี่ครับผมเป็นคนไม่ใช่หมูกระทะ
สมองปลาแบบนี้หรอคิดจะมาปะ
Styleผมทรามไม่วนเวียนแต่ของจิปาถะ
มาอ่อนข้อระวังนะจะโดนเขี่ยแบบลูกเตะนากาตะ

พ่อแม่ที่ไหนกันเขาส่งลูกเรียนแรพ
ไม่ต้องบอกก็รู้พี่คงขายหมวกแก๊ป
ไม่ได้เรียนหนังสือพี่เลยหมดปัญญา
นั่งกับแผงขายจนเซงเมื่อไหร่ถึงวันลา.. ...

ระอาไหมครับพี่ที่ต้องให้เด็กมานั่งสอน
ผมสมิงแดงตัวพี่แม่งเป็นแค่หนอน
ได้แต่ไชชอนอยู่ใต้ดินแดกแล้วก็นอน
จำใส่สมองปลาไว้นะคราวหลังอย่าลงไรม์หมาหอน

โดย: SlnZ    เวลา: 26-7-2009 14:32

มันดีเว๊ยเฮ๊ย

โดย: 2_PiGs    เวลา: 2-8-2009 09:22

กูมาเเล้วหลังจากหายกันไปนาน

ไม่ต้องก้อรู้ว่าพวกมิงนะไข่ยาน

รามกูเต็มกระดาษไม่พ่อต้องต่อไบลาน

รามกูบางทีอาจหื่นเเต่ไม่ไช่กาม

รามกูปล่อยไห้พวกโง่อย่างมิงคิดตาม

แถวบ้านเรียกนิสัยพวกมึงติดทราม

สาวๆเค้ารูว่ากจะไปไหนเค้าก็ติดตาม

เค้าเรียกกูว่า''สิ่งมีชีวิตชนิดราม''

โดย: kulnite4    เวลา: 12-11-2009 13:06

12 พฤศจิกา rhyme กูจารึกครบรอบ
กวีโลก อยู่ที่ 1 พรรษา ไม่มีรัยทำ
เลยขอมาแถลงไรม์กูด้วยวาจา
พวกมึงอาจจะงง ว่ากูพูดถึงอะไรวะ
ไอ้ Mc ไม่มีน้ำยาขนมจีน
Kulnite4 ชื่อของกูให้พวกมึงจงจดจำไว้
ว่า กุคือตำนาน จารึกในสมองพวกมึงอันน้อยนิด
ด้วยวาทะ แล้วปัญญา เริ่มแต่วันที่กูฉลองเลือด
กระทั่ง วันที่กูจะจากลา นาทีนี้กูขอหยิบไมค์
ขึ้นมาพูด ขึ้นมาถุยอีกครั้ง กูจะเป่าพวกมึงให้กระจุย
ลงไปไม่นับครั้ง ให้พวกมึงจงฟัง I'm da Fuck Mc
its best than you're bitch Yeah!!!
โดย: angle    เวลา: 12-11-2009 13:37     ชื่อกระทู้: ดิสข้างบนได้ม๊าา ชอบ อะ

12 พฤศจิกาคงถึงคราที่มึงต้องโดนฝัง
angleมีคำเปนคลังอิห่าจิกมึงระวังจะโดนขัง
อิหอยสังฆ์  แองจี้นะโหดจริงถึงสร้อยที่กุใส่มันจะไม่บลิ้งบลิ้ง-
แต่รับรองฟาดหัวมึงทีทำสมองมึงใบ้วิ้งวิ้ง
แองจี้อมยิ้มแล้วปล่อยคำแบบทิ่มแทง
สหายเกย์บ่นตกใจโวยวายอีอาซิ้มแรง
อิชะนีทั้งหลายกุป่าวประว่ากุอะขมิบแรง
มึงอย่ามาเทียบกับกุอีพวกกระติ๊บแดง
kulnite4มึงออกโชว์โฟลว์ให้กูดูหรอ
แองจี้แอบมากัดพร้อมกับทักทายให้มึงรู้bro
2บาร์ที่เหลือขี้เกียจคิดแบบว่ากูโปร
ระวังตัวไว้ดีดีแองจี้จะจับกิน U know

โดย: kulnite4    เวลา: 12-11-2009 15:00

12 พฤศจิกายน ถึงครากูที่ต้องโผล่จากหลุมขึ้นมาผงาด
คิดจะ dis กูหรอคิดใหม่เพราะมันแสนจะยาก
แต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวออมมือให้แต่อย่ามาไต่เต้า
ขอโทษทีนะถ้ากูปล่อย flow แล้วไปโดนใคร
กูเป็นเหมือนราชา ราชสีห์ฝีปากแกร่งกล้า
ก็มันคือเรื่องจริงที่พูดข้างบนกูจงใจ
bang bangู เสียงปืนที่ยิงมึงทิ้งให้แนบนิ่งดิ่งผสุธา
kulnite4 ส่งมึงเข้าห้องดับจิต ด้วยวาจาอันศักดิ์สิทธิ์ ว่า "ถุ๊ย!! ไอ้ควาย"
คิดจะตามคิดจะ fuck มันห่างกันอีกหลาย 1000 miles
เพราะมึงยังอ่อนสัด ควรกลับไปหัด กอ เอ่ย กอ ไก่ กูว่าเหมาะสม
เอ้าเฮ้ยกูเห็นแล้วขัดใจไป๊เลยไปกลับไปร้องกลอนมั่ว
ตัวเล็กเท่าลูกหมาทำมาซ่ากูว่าเดี๋ยวโดนดี
มาม่ะ ... เข้ามาใกล้ๆ ... เดี๋ยวให้พี่ kulnite4 .... จะ ...ตีก้น....วู้วววววววว

โดย: angle    เวลา: 12-11-2009 15:32     ชื่อกระทู้: คริ คริ

คิดจะตีก้นแองจี้มีปัญญาหรอค่ะพี่
ไรม์เสร่ออย่างเนี๊ยะหนูเอารวมกะขี้
ราชสีห์อย่างพี่ต้องโดนสมิงกัดซักที
ตะปปเข้าข้างหลังให้เป็นรอยสักฟรี
ด่ากุไอ้ควายกุด่ากลับชิบหาย
ด่ากุอ่อนหัดกุสั่งมึงให้รีบตาย
คิดจะเล่นกับกุแองจี้เหมือนดอกไม้ที่กลีบกราย
คำมึงมันไม่ลงเหมือนต้นไม้ที่ซีดตาย
กลับกลาย  มึงเป็นขี้ข้าแต่กุเป็นเจ้านาย
กุเอาโซ่ฟาดทำเป็นซ่าจงระวังมึงจงเฝ้ากาย
หนีหาย  เจอไรม์สมิอย่างกุไปเต๊มเป้าควาย-
อย่างมึงคงหยิบสายยางเอามาผูกคอตาย

โดย: 1Crux    เวลา: 13-11-2009 12:29

โอ้วพี่สาวน้องสาวเพื่อนสาวเค้าดิสกันโคตรมัน
ดูๆแล้วไรม์กูจะประลองด้วยคงห่างเป็นโยดกัน
ผู้หญิงปากเปรี้ยวอย่างคุณๆผมไม่เคี้ยวมันลำบากเขี้ยว
แต่ล่ะคำคุณเค้าคมแม้แค่จากเสี้ยวเด็กฝึกหัดได้ฟังก็คงอยากเลี้ยว

เยี่ยย

โดย: angle    เวลา: 13-11-2009 13:30

อุ้ย    > / / / / <

โดย: 1Crux    เวลา: 13-11-2009 14:18

อุ้ย!! ไรอ่าคับพี่ SPEEDYz แหมๆๆ

โดย: benjizii    เวลา: 13-11-2009 14:51

กูมาออกมาแล้ว มาแรพสไตล์ไทย

เด็กเก่าเด็กเก๋าไรม์งัดมาโชว์ให้ไว

แต่อย่ามาได้ถามว่ากูนั้นเป็นใคร

กูจะบอกให้มึงรูว่ากูน่ะจะคว้าเอาชัย

อิอิ แอบเล่นๆ เรียนอยู่ๆ

โดย: PS-Fire    เวลา: 26-11-2009 21:07

ไม่ดิสใครครับผม

ใช้คำพูดล่อหลอกคล้ายจะเป็นมายา
ประดุจพิษของงูร้ายแล่นเข้าสู่กายา
กล่าววลีเสียดสีทันทีเมื่อกล่าววาจา
จริงไม่จริงเชิญสมิงเก่าและใหม่มาทัศนา
  เปี่ยมไปด้วยปัญญาแต่หามีความเคารพ
เป็นอย่างนี้ทุกทีทุกเวลาที่พานพบ
แม้ไม่เคยเจอหน้าแต่ด่ากันได้เหมือนเคยรบ
อย่าดิสผมครับพี่ยังอยากมี 32 ครบ

โดย: ongkuleeram    เวลา: 30-11-2009 21:02

มิได้ดิสใผ เน๊อะ

โย่ว ไรม์ของมึงมันก้อแค่มายา

แถวบ้านกูเรียกว่าภาพลวงตา

มึงไม่ต้องทำไรมากแค่ก๊อปปี้แล้ววางมา

โถ่ !! แม่งโคตรสร้างกระแส ไอ้เวร ไร้ซึ่งจรรยา

เดินผ่านกู แร้วทำมาเช็คออฟชั่น

มองเหี้ยรัย เด๋วกูสอยด้วยกำปั้น

แม่มึงไม่สอนรึงัยห๊ะ ไอ้ไข่สั้น

เด๋วกูด่าเสร๊จจะจับมึงตอน หายไปซะ "ไอ้นั่น"

โดย: te2dy    เวลา: 30-11-2009 21:33     ชื่อกระทู้: นิดนึงนะคับ

ไรม์ของมึงมันสกปรกโสมมยิ่งกว่าขยะ

มึงลองกลับใปตรวจสอบดีดีมึงจะรุ้ตัวป่ะล่ะ

กุจะกล่อมให้มึงจมกองเลือดและพัสุทา

แล้วกุจะลอยยืนบนกรีบเมกใส่ไรม์ให้เจบปวดตายห่าไม่ต้องอำลา

จนเลือดมึงไหลรินออกทางตา ไม่มีใครรุ้ชตาของมึงเพราะไร้ทางที่จะเยียวยา

บาดแผลครั้งนี้จะระบมไปจนวันตาย

กุจะฟันมึงทลวงร่างสลายกลายเปนเม็ดทราย

กองทราย____________ หรือร่างที่สลายไป กุจะถ่มน้ำลายใส่ให้มึงอาย__ยังไม่วายวอดชีวี

ให้หมาขี้เยี่ยวใส่นอนนิ่งนิ่งนะคนดี ไรม์ของกุมันเสนาะดั่งสุนทรภู่ผู้เป็นกวี

ปราดเปรืองด้วยสมองที่สั่งการแต่ละที ให้มึงนอนกายเปนทรายดั่งคำกล่าวต้นกวี

โดย: plam    เวลา: 3-12-2009 17:57

บ่นอะไรวะกูไม่อยากฟัง
มีแต่แต่กำลังมึงควรจะthinkแล้วrap
มึงอาจจะโดนแย็บแล้วฟันหมดปาก
แต่rhymeกูยังไม่กาก
อย่ามาโชว์ดาก อย่ามาทำกาก
กลับบ้านไปอาบน้ำให้สะอาด

โดย: djtaz    เวลา: 3-12-2009 18:24

ถ้ามึงไม่อยากฟังแล้วใครเค้าบังคับให้มึง.........ฟัง
มึงไปว่าเค้าใช้กำลังไม่ใช้สองแล้วมึงใช้หรือ.........ยัง
จะไปต่้อยเค้าให้ฟันหมดปากหรอพ่อนักมวย.....ดัง
ไรม์มึงไม่ได้กากไรม์มึงไม่ดากแต่ไรม์มึงคือสัง..............คัง
มึงควรไปอาบน้ามแต่มึงไม่ควรลงอ่างมึงควรลงกะละ...............มัง
สิ่งที่พูดไปไม่ได้ดิสมึงแต่ควรรู้ไว้กูโครตจิง..............จัง
ถ้าพูดไม่ฟังมึงยังแตกแถวประเดี๋ยวมึงโดนกู...................ฝัง
กูพูดเรื่องจริงไม่ได้ใช้สลิงที่เห็นเหมือนใน...................หนัง

555+

โทดด้วยนะครับ

สันตินะครับ.....

โดย: ozmosisz    เวลา: 3-12-2009 19:03

กะลังมัง = โคม ป่ะคับ DJ TAZ 555

โดย: djtaz    เวลา: 3-12-2009 19:28

ใช้แล้วครับ

กะละมัง   คือ โคม

โคม คือ กะละมัง

จำไว้นะโยม

ว่า โคม คือ กะละมัง

โดย: Tentzy    เวลา: 3-12-2009 20:13

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย djtaz เมื่อ 3-12-2009 19:28 ใช้แล้วครับกะละมัง   คือ โคม โคม คือ กะละมังจำไว้นะโยมว่า โคม คือ กะละมัง ...

มึนหวะ ปลั๊ก อิอิ

โดย: te2dy    เวลา: 3-12-2009 20:45

แม่งอุจาดใปเดินห้างมันชอบมองว่ากูโชว์ออฟ

กุไปเดินซื้อของมึงอย่าเหมาว่ากุนั้นเปนม๊อบ

พูดเสียดสีใส่ในหู ว่าเหี้ยนี่แม่งฮิปฮอป

มึงมามองเชี่ยแบบนี้เพลงกุแต่งเองไม่เคยก๊อบ

เอมซี อย่างกุมึงอย่ามาเล่นไม่กิ๊กก๊อก

ถ้าแน่จิงมึงมาดิส สัด mofuck!!

โดย: PS-Fire    เวลา: 3-12-2009 23:13

ไม่เคยคิดจะดิส(ก์)เพราะผมใช้แผ่นCD
ควักสายUSBมาเชื่อมต่อกับPC
ใส่แผ่นDVDเครื่องมันถามCD-KEY
ไม่รู้ทำไงเปิดTVดูMVของเกาหลี

โดย: Freemic    เวลา: 4-12-2009 18:58     ชื่อกระทู้: ชิววววว

กู Fuck หมด กู แม่งสด ดิสหมด ไม่มีพักยก

มึงจะเก่ง หรือ มึงคือ นักรบ เจอกูตบ เอาส้นตีนผลักอก

จะ ปี นี้ ปีหน้า หรือ ปีใหม่ จะปีไหน กูจะเป็นคนเดิม

ไอสาด ตั้งกระทู้ ท้า บง ท้าแบต พ่อมึงตายกูนี่แหละ เป็นคนเจิม

โดย: te2dy    เวลา: 7-1-2010 22:30

เข้ามาแบทสงครามสมิงแบทกันมันส์

เลือดสาดกระจัดกระจาดแบทใส่กัน

ศาตราก็คือไรม์ที่คมกริบกับวาจาโหดหฤหรรษ

มึงคิดดีแล้วหรอที่จะมาประลองสงครามแห่งสมิงมึงพร้อมรึยัง,,,,,,,!!

เยี่ย ย  ย ย ย ย!!

โดย: 50cent    เวลา: 22-1-2010 23:09

กูคือ 50 cent กุเข้ามาละเว้ย

กุจะเข้ามาแร็พ เพราะไม่ได้มาลำเต้ย

กุจาแต่งไรม์ สบายๆชิวแบบเสยๆ

มึงอ่านเฉยๆไม่ต้องทำหน้าตาเหมือนอี...เจ้ย

โดย: TooMz    เวลา: 23-1-2010 21:53

โอ้วบร๊ะ..ผมเข้ากระทู้ใหนก็เจอแต่พี่ห้าสิบเซนอีกแล้วน๊ะ

เพราะชะตาของผมหรือว่าหรือว่าบอร์ดมันกลมถึงได้เจออีกแล้วว่ะ

ก็เจอแต่ไรม์กระdorของพี่เซนนั้นพ่นรอผมจึงเข้ามาต่อไห้จบล่ะ

ผมมาเพื่อบอกแค่นี้เด๋วมีโอกาสหน้าจะมาเล่นด้วยย่ะ  ชิ   55555

โดย: te2dy    เวลา: 23-1-2010 22:06

ห้าสิบเซนมึงดิสกูเมื่อกระทู้ที่แล้ว

สกิลแม่งโครตอ่อนมึงเจอกูและที่นี้มึงก็คงไม่แคล้ว

มึงเชี่ยอะไรอยู่ดีๆมาดิสกูทำมาเป็นขาใหญ่

นี่คือกระดาษกับปากกาแนะนำให้มึงไปแต่งมาใหม่เว่ย ย ย

เชี่ย ย  ย ย  ย ยย ย!!

โดย: PS-Fire    เวลา: 23-1-2010 23:29

ไม่ดิสใคร แต่อยากมาโพสที่กระทู้แบทครับผม

วันละนิดวันละคำแต่ผมไม่ทำแบบย้ำเติม
แต่บางคนมันระยำยังใช้คำแบบซ้ำเดิม
ใช้ซ้ำเกินกี่ไรม์กี่บทความผมไม่หวังสบถตาม
จรดนามไม่หมดงามสะกดกามเพราะนี่คือกบฏไรม์

โดย: 50cent    เวลา: 24-1-2010 10:37

ดิส มึงหรอ กุดิสมึงหรอสัด

โอ้โห..เชี่ย แมร่ง โหดจัด

มึงแมร่งแสนรู้จังวะปรสิต

ทำอะไรก็คิดๆดูก่อนนะ ไอ่หนูอี๊ด

โดย: te2dy    เวลา: 24-1-2010 18:47

กูถามจริงมึงมาแร็พคำไรม์มึงน่ะเป็นมั้ย

ยกนิ้วกลางใส่มึงโถ่ใอควายมึงเห็นมั้ย

อย่าทำ งง นะไอน้องว่าน้องดิสพี่เมื่อไหร่

มึงแหกตาดูมึงน่ะลูกเจี๊ยบส่วนกูน่ะเสือใหญ่

โดย: te2dy    เวลา: 24-1-2010 20:06

เดี๋ยวก่อนนะใอสัดกูยังด่ามึงไม่จบ

แน่จิงมึงลงหุบเขาสมิงกับนะใอสัดแน่จิงไม่ต้องหลบ

เอามั้ยใอเชี่ยกูจะดิสให้มึงตายห่า

ค่าหุบเขาสมิงตายอนาดไม่มีใครว่า

เยี่ย ย  ย ย ย ย!!

โดย: 13skywalk    เวลา: 24-1-2010 22:02

^

^

^
^

ช่วย คัฟ

โอ้โห 50cent แมร่งไอ่ควาย

มาว่าพี่เขายังงี้ เด๋วมึง จะเฮงซวย

50cent พ่อง.ดิรูฉี่ ไอ่โคยมึงไว้ยัดรูตูดตุ๊ดรึไง

รึ...ว่าใช้ เด๋วกุจาพามึงไป

เอาด้วย

ฝากด้วยนะคัฟ

โดย: 50cent    เวลา: 24-1-2010 22:13

ก็ ด้ายย กุไปก็ ด้าย

มึงควรระวังตัวด้วยนะไอ่พวก ชิพหาย

มึงจำชื่อกุไว้นะกุคือ ห้าสิบเซน

อย่าให้ถึงทีกู...กูจะเชือดมึงแบบใจเย็น

กุจะฆ่ามึงทั้งเป็นละ ไอ่พวก สันขวาน

ตอนกุไปก่อน..เด๋วกุจะชิพหาย ไอ่พวกควาย

โดย: te2dy    เวลา: 24-1-2010 22:36

โอ้ใอสัด มึงอ่านไรม์กูให้ดีดี

กูบอกแล้วใงกูท้ามึงลงหุบเขาสมิง ขอดุดรีกรี

ของมึงหน่วยดิ๊ ห้าสิบเซนวอนนาบี

ถุ้ยย ย เลียนแบบคนอื่นไม่มีจรรยาในกวี ถุ้ยย ย

เยี่ย ย ย  ย

โดย: Kz-Zoran    เวลา: 25-1-2010 13:20

อุ๊ยโหยว

บอม TE2DY คือ สารวัตร

ส่วนคุณกำหนัก 50cent เป็นได้เพียง รปภ

มหกรรมแบทนี้เริ่มกันตั้งแต่เมื่อไหร่เนี่ย.....

โดย: TooMz    เวลา: 25-1-2010 19:41

55 สารวัตร แบทกับ รปพ 

หนุกแน่ๆ ผมไม่ยุ่งแร๊ะ

โดย: Tentzy    เวลา: 25-1-2010 22:01

โห เท้ดดี้ นายแบท กะ 50cent เลย
เจอไอมึด 55

มันดีครับ ดูต่อไปๆ

โดย: UNCHIAN    เวลา: 25-1-2010 22:49

50 CENT

สายพันธุ์ไหนนี้

โดย: Godzilla_T    เวลา: 25-1-2010 23:24

To! 50 CenT

โย่ว กุเห็นเมืงแล้วเลยอยากจะยุ่งเข้าปราบเกรียน
แต่ขอโทดทีเพราะวีรกรรมแบบเมืงคงเข้าขั้นยากคิดปราบเซียน
ให้กุกราบเรียนด้วยความเคารพตัวกูพร้อมรบทุกเกมส์รัว.
หนทางหน้ามันยังอีกไกลเมืงเจอกุแพ้ทุกเก็มชัวร์...

ขนาดก๊อบชื่อเค้ามามันน่าอุบาทเพลงเมืงคงฟังประหลาดหู
จะให้ทบทวนที่ตอนเมืงเกิดพ่อเมืงหนักใจเพราะเอาแม่เมืงกระดากจู๋
อู้ๆๆ หูว!! พ่อ 50 cent เมืงดูดสายฝนแต่กุพ่นควันจากซิกการ์
เมืงคงไม่ลืมกำพึด แม่ของเมืงตั้งท้องกับพวก นิ๊กก้า

โดย: te2dy    เวลา: 26-1-2010 01:45

ห้าสิบเซนแม่งใอสัดถึงกูอายุแค่สิบสี่ปี

หากกูจะแร๊พแบบพระอภัยแค่สลับปี่ตี

แหม๋ห้าสิบเซนไปแล้วไม่มีกลับ

หลับไม่ตื่นหรอกใอสัดขยี้มึงบนลงดินไม่กี่ทีหลับ

เยี่ยย ย  ย ย

โดย: TooMz    เวลา: 26-1-2010 18:57

อ้าวพี่ห้าสิบเซนเขาอยุ่ไซ๋หรือไปใหนแล้วคับท่าน

หร๊อเอาแต่เก่งมัวแต่เจ๋งแล้วเสือกลืมเฉ่งทำการบ้าน

มุดหัวอยุ่อย่างนี้คงจะอายแล้วก็อย่าเก็บไปคิดฟุ้งซ่าน

อย่าเพิ่งไปคิดแอบค่าตัวตายยังไงก็มีอาชีพต่อไปเปนขอทาน

กิ๊วๆๆ ชังดอก กูไม่ได้หยอกเล่น ไอห้าเซนบ้า

อันตัวท่าน ห้าสิบเซน เปนใฉน          ถึงทำได้ อย่างไม่อาย คัยคนเขา

หรือว่าท่าน มีสันดาน อันมอมเมา            ถึงทำไห้ ท่านโง่เขลา เบาปัญญา

อาจเป็นเพราะ ฟิฟตี้เซน เปนเสมือน  พ่อของเพื่อน มาทำแม่ เจ้าท้องหา

แค่ตั้งชื่อ เอเคเอ โนปัญญา                  แล้วจะมา เสือกดิสเขา น่าเศร้าใจ

อันที่ท่าน เข็นขู่ ว่าตัวเจ๋ง                  เหมือนเส็งเคร็ง ไม่มีผิด คิดดูไหม

จุดสามแปด ท่านคิดดี แล้วหรือไร          มาทำก่าง เด๋วถีบไห้ ไกลสายตา

พอมาถึง บาร์ที่แปด ของกลอนฉัน      ขอไห้ท่าน คิดอีกที คงดีหนา

เอเคเอ อย่าเสือกก็อบ คัยเค้ามา            เหมือนลูกหมา "ว้อนนาบี" ส้นตีนกู

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 26-1-2010 19:32 ]
โดย: 50cent    เวลา: 6-2-2010 00:02

อ้าวๆๆ   กุกลับมาละเว้ย..แมร่งไอ่สัด

กุกลับมาเปิดศึก..กับไอ่พวกปากจัด

ข้า ห้าสิบเซน เทพกาก ที่หน้า หล่อ กว่า ก้อง สหรัฐ

แล้วกุจะกลับมาดิสมึง นะไอ่ตัวหมัด

กลับมาแล้ว โว้ยยย

โดย: TooMz    เวลา: 6-2-2010 11:54

คิดซ๊ะนานเลยน๊ะแสส

โดย: Kz-Zoran    เวลา: 6-2-2010 13:24

เอ้าๆๆๆ โรงเรียน หยุดให้พักแล้ว เรอะ พ่อคนขยันเรียน 55555
โดย: TooMz    เวลา: 6-2-2010 13:42

55มึงง่ะหางจุกตูดเลยหายไปหลายวัน มึงกลับบ้านไปโดนแม่มึงตบหัวเกรียนมึงแตกดังสนั่นแง่ง

มึงกบดานอยุ่บ้านแม่'งมึงก็อปไรม์มาทำแสร้ง มึงกลับมาก็เหมือนมาไห้กูน่ะแรพแกล้ง

ไรม์มึงสั้นเท่ากระดอ ส่วนกูน่ะยาวกว่าหน้าแข้ง พ่อมึงบอกมาหรอว่ามึงหน้าหล่อแม่ง

คิดดีแล้วหรอที่จะมาริเปนศรัตรูกูทั้งแท่ง จะดิสกูก็เปิดกระทู้ลงเพลงก่อนเลยสาส ไอหน้าขนหน้าแข้ง

หายไปหลายวัน คิดถึงหว่ะไอสาสเกรียน 

โดย: te2dy    เวลา: 6-2-2010 19:04

อยู่อยู่ใอเด็กเรียนก็กลับมา comeback     มาเยือน

พี่ขอเตือนนะใอน้องถ้าไม่อยากมีเรื่องเดี่ยวกูยิงตายคาเรือน

นึกว่ามึงจะไปแล้วไปลับไม่กลับมา นึกว่าลา ไปตายวอด ชีวา

อย่างเอ็งต้องเจอข้า ใอปัญญาหมาห้อเซนกูน่ะหงส์ส่วนมึงคืออีกา

เยี่ยยยยยยยยยยยยยย ยย สัดเอ้ยยยย ย!!

โดย: 50cent    เวลา: 6-2-2010 22:21

ไอ่เชี่ย แมร่งหาว่ากุกะดอสั้น

มึงไม่ได้ยิน หรอวะ เล็กสั้น ขยันซอย นะไอ่มั่น

แมร่ง..ไอ่ห่า หาว่ากุเปน อีกา มึงไม่เคยดูหนังหรอสาด

อีกา..แมร่งเปนอิสระเว้ย ไอ่หน้าหื่นหาด

เด๋วเชี่ย.แมร่ง..กุถีบคู่เอากระจาด

ไอ่เชี่ย.หน้าหมาสัตร์ประหลาด

เยี่ยๆ ถุ๋ย

โดย: te2dy    เวลา: 6-2-2010 22:40

ถึงแม้นอีกาเปนอิสระที่มึงพูดก็จริงอยู่

ก้เพราะนิสัยมันเหี้ยไม่มีใครคบกูไม่ได้อิงดู

เหมือนมึงห้าสิบเซนพ่อรูปงามไรม์เจ๋ง

หากมึงจะถีบกูขอแนะนำว่าให้ไปหัดเดิน.....คนเดียวข้าไม่ตามเอ็ง

เยี่ยยยยยยยยยยย ยย

โดย: TooMz    เวลา: 7-2-2010 10:28

ย๋อย

โดย: te2dy    เวลา: 7-2-2010 20:55

เอ๊าใอมิลเอ็งไปก๊อบรูปของ AL ไทเทแฟนมาอิกหรอเนี้ย??

เกือบดิสผิดคนอิกแล้วเรา -..-

5555555555555 55///* พี่ตุ้มครับ

ไม่ดิสพี่ห้ามิลอีกหรอคับ ??

5555555 5

โดย: kzon    เวลา: 8-2-2010 09:16

แหมๆ  Ted2dy เล่นแบทกะ 50cent เรยน๊ะ 555+

5555  ไม่ได้เข้ามาดูนาน  สนุกดีแฮะ

โดย: 50cent    เวลา: 9-2-2010 20:14

โย้ว...แมร่ง ไอ่พวกนี้ ไม่รุจักกุซะละ

ถึง กุจะคือ อีกา แต่กุก็เลือกที่จะดิสเว้ย ไอ่เศษสวะ

กุอยากจะชวนมึงมานั่งคุยกานดีๆ นะ ไอ่เหี้ย

กุไม่ค่อยอยากจะด่ามึงเลยวะ...ไอ่เควี้ย

สาสสสสส

โดย: Kz-Zoran    เวลา: 9-2-2010 20:23

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย 50cent เมื่อ 9-2-2010 20:14 โย้ว...แมร่ง ไอ่พวกนี้ ไม่รุจักกุซะละ ถึง กุจะคือ อีกา แต่กุก็เลือกที่จะดิสเว้ย ไอ่เศษสวะ กุอยากจะชวนมึงม ...

มันแร๊พ รึบ่น วะเนี่ย  ใครก็ได้ ช่วยที สงสัยเค้ายังเมพไม่พอ  เลยดูไม่ออก ว่าบ่นรึแร๊พ

โดย: te2dy    เวลา: 9-2-2010 21:36

ในสงครามแห่งกวีไม่มีคำว่า ปราณี

ไม่มีการคุยดี รบด้วยถ้วยวลี ไร้ใจ อารี

ถึงเวลาส่อยอีกาลงจากห้วง นภา

สุ่พสุธาบดขยี้นกจังไรเกิน คณา!!

เยี่ยยยยยยยยย ยย!!

โดย: te2dy    เวลา: 10-2-2010 19:58

มึงคิดยังใงก็ช่างแม่งกูแค่ออมมือให้ นิ๊ดหน่อย

สะกิดบาทามึงถากถางวาจาเจ็บแสบใคร คิดต่อย

กวีทุกท่านกูเครพแต่ไม่เหมือนมึง  ที่จิ๊บจ๊อย

มึงแร๊พกลายเป็นบ่นกูนั้นอาจจะคิดมากไม่เหมือนมึง  ที่คิ๊ดน้อยย

เยี่ยยยยยยยยย ยย

[ แก้ไขล่าสุด te2dy เมื่อ 10-2-2010 20:09 ]
โดย: 50cent    เวลา: 10-2-2010 21:27

เอาละ ไอ่เหรี้ย แมร่งกูยอมแพ้

เพราะกูไม่ได้เทพเหมือนพวกมึง.นะไอ่หน้าดักแด้

ถึงแม้วันนี้ ตัวกูจะแพ้

แต่อุดมการณ์ของกุมันยังไม่จบแค่นี้แน่

กุท้าไว้เลย..มีใครกล้าทำเหมือนกุป่าว

ใจถึงไม่พอ..ต้องโง่ด้วยถ้าจาดิสกับพวกมึงแบบ ห่าวๆ

โอโห..เหรี้ยพวกมึงมันเทพ เกิน กุขอยอมรับ และยกย่องบูชา

แล้วจำไว้นะ หน้าไหนไปดิสมัน ให้ยอมแพ้แล้วเตรียม จอง ศาลา...!!!

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 10-2-2010 21:29

เฮ้ย พูดจริงดิ

เอา พอดีมีน้องๆอยากประลองด้วยหลายคนเลยครับ
เดี๋ยวผมหาให้มั๊ย?

โดย: Slipknik    เวลา: 10-2-2010 21:30

กูดิสบาร์เดียวพอแล้วกุ๊กควย
โดย: Slipknik    เวลา: 10-2-2010 22:07

คำกูแม่งคมไม่เหมือนมึงที่เอากระดออม
-น้ำทะลักปากไอ้พวกสวะจัดฉากปัญญาจม
คมในฝักกูไม่มีหักไม่มีงอไม่เหมือนมึงรูดแยมอยู่หน้าจอ
เลิกไรม์กากๆได้แล้วตบฉากก่อนกินข้าวเหมือนรด.แถมให้อีกอะ คอ วอ ยอ

เคสศึกษา

โดย: 50cent    เวลา: 10-2-2010 22:18

ตอนนี้กุคิดว่าไม่ดิส te2dy แล้วละ

กุว่ากุได้ buffalo ตัวใหม่มาให้เขี้ยวแล้วละ

ไอ่ ควาย ตัวนี้ แมร่ง..ให้กุเปรี่ยนรูป ไม่พอยัง จาตามมาดิสกุต่อ..โห ไอ่ควาย

เด๋วแมร่งกุ จับไม่ลงโรง แล้ว พนมมือจุดธูป เลยไอ่ เซ็งกะบ๊วย

โดย: TooMz    เวลา: 10-2-2010 22:33

โอโย๊โย๋  คับเพิ่ลๆ แทคแบทเทิล นั่นมาค่าเกินกว่าคำว่าดิส

ปลุกระดมกระเตื้องอารมไม่ต้องพึ่งพจนานุกรมเพราะนิมิตคำจากความคิด

แรพแขวะไรม์กระดากแซะดิสจนกระทู้แจะหรือสรัตรูแท้อาจจะกลายมาเปนมิตร

จนได้พิชิดซึ่งอันเปนตำแหน่งที่ชื่นจิตรไม่ไช่แค่ดิสชนะอักขระมันมาจากนิ้วมืออันน้อยนิด 

ไปนอนแล่วเน้อ

[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 10-2-2010 22:44 ]
โดย: kzon    เวลา: 11-2-2010 02:10

50cent พูดไทยได้ด้วยเหรอ 555

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0