Board logo

ชื่อกระทู้: เด็กใหม่แนะนำตัวครับ [พิมพ์หน้านี้]

โดย: japan    เวลา: 29-6-2009 20:11     ชื่อกระทู้: เด็กใหม่แนะนำตัวครับ

อันตัวกุนั้นมีนามว่า japan มาจากแดนข้าวหลาม

ไม่มีใครกล้าเข้ามาหยาม หรือพูดสามหาว

ถ้ากล้าก็จะเจอง้าว  ถ้ามึงเก๋าจิงลองมา

สาวๆเค้าติดกรูตรึม กรูนั้นดังไปทั่วชลชายE.P

.

ผมชื่อเจแปนนะครับ  เด็กใหม่ครับอยู่เมืองชล เรียนอยู่ชลชายครับ

ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับครับ

โดย: UNCHIAN    เวลา: 30-6-2009 09:23

กูนั้นอยากจ่ะรู้ว่ามึงนั้นดังจริงอ่ะไอ้ลาว

มึงบอกว่าชีวิตของมึงนั้นมีแต่พวกสาวๆ

กูก็เด็กชลชาย6/6ไม่อยากประกาศหรอกไอ้เด็กน้อย

เจอชลชายในสมิงมึงอย่างมาซ่าเดียวก็กูโดนฆ่าไอ้โลซาลอย

[ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 30-6-2009 09:59 ]
โดย: cancerspiner    เวลา: 30-6-2009 09:37

มึงหรือดังกรูว่าจะดับอยู่ที่ ชลชาย

เสือก้อไม่ใช่อยากสะเอิ้กมีลวดลาย

เก๋ากว่ามึงก็มีเยอะกว่ามากมาย

กูก็อยู่ที่ชลชาย CANCER ขอทักทาย

โดย: ongkuleeram    เวลา: 30-6-2009 15:36

เด็กชลชายเยอะจิง

........................

โดย: UNCHIAN    เวลา: 30-6-2009 21:42     ชื่อกระทู้: รามบ้า DotA

ไอ้เด็กน้อยมึงอย่ามาบ้าวิ่งหนีกู-

-เดียวโดนอันติบัตรซิกปาไปใส่หน้า

หนีมากเดียวเลือดมึงหมดเจอลิกกิกู-

-วินวอกไปตั้นหน้าแล้วมึงจ่ะหายซ่า

กูเด็กCruตัวจริงเสียงจริงอย่ามาทำบ้า

เดียวโดนปีโป้กูปาตะข่ายเข้าไปมึงจ่ะได้ไม่ทำกล้า

[ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 30-6-2009 21:43 ]
โดย: MT2009    เวลา: 1-7-2009 16:01

เด็กแก๊งอย่างมึงก็มีดีที่ เลียแข้ง เลียขา

นำหน้าเพราะโดนผลักแล้วบอกเค้าว่า...เฮียมา!!

ตามหลังเพราะโดนจูง เมื่อรู้ความจริงก็เสียท่า

มึงแก้ตัวเพราะเสียหน้า กูเห็นแล้วมันเสียชาติ

กูนั่งเปิดบีท แล้วลาก อักขระลงในเพลง

ร้องไป เขียนไป พอถึงเวลาชนะในเกมส์

จะว่ากันง่ายๆ คือสูตรของกูมันดีพร้อม

พอถึงเวลาจะอัด ก็ร้องเลย ไม่มีซ้อม

[ แก้ไขล่าสุด MT2009 เมื่อ 1-7-2009 16:02 ]
โดย: japan    เวลา: 9-7-2009 20:14

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ผมยังมือใหม่อยู่ยังไม่เก่งพวกพี่ๆที่อยูชลชายอะครับม.ไรกันบ้างครับ ผม ม.4เอง

โดย: PyZcHy    เวลา: 15-7-2009 10:30     ชื่อกระทู้: PZ*

วู้ๆ ^^ เดกใหม่เข้ามาแนะนำอย่างกลัวๆ พลั้งเผลอเข้ามาโดยที่ไม่ทันได้ตั้งตัว ขอที่ว่างให้ผู้หญิงสักคนบ้าง โชว์ไม่โฟลว แต่ไม่ได้ยอมให้ใครถีบลงไปอยู่อันดับล่างงง!!! *ขอบคุนค๊ะ =)
โดย: PyZcHy    เวลา: 15-7-2009 10:36     ชื่อกระทู้: PZ*

อ้าวแล่วไมมันไม่ลงเปนบรรทัดให้อ่ะค่ะ นู๋งง แฮ่ะ - -"

โดย: Ultimate-Ghost    เวลา: 15-7-2009 20:04

ผมUltimate-Ghost เขาหาว่าหน้าผมเหมือนกับลิงกับค่าง ผมน่ะเป็นคนที่หน้าตาโคตรจะด้าน ถ้าจะด่ามายังไงผมก็ไม่เคยคิดที่จะต้านทาน เพราะว่าผมนั้นเป็นสุนัขพันธุ์หลังอาน ดุซะยิ่งกว่าหมีแพนด้า

โดย: SPEEDYz    เวลา: 15-7-2009 22:01

สวัสดครับ ผมคือ SPEEDYz

ที่หลายๆคน ก๊ชอบมองว่า ผมน๊ะwanna be

ขอโทดครับ งั้นผมขอถามแบบ EAZY

ถ้าไม่ wanna แล้มเมื่อไหร่ผมจะ be แบบ พี่ ๆ

โถ่ !! คิดไปคิดมา ก๊ไม่รุว่าเมื่อไหร่

เพราะความฝันของผมนั้นมันยังอีกยาวไกล

ผม ก๊ เรย ได้แต่นั่งถอนหายใจ

แล้วคิดต่อไปว่าเราจะก้าวเดินต่อยังไง

เด๊กใหม่ครับ  อยุ   บ้านนอกครับ (อุทัยธานี)     =)

โดย: Slipknik    เวลา: 15-7-2009 22:40

จงเดินต่อไปไม่จำเป็นต้องถามใคร

ไม่ต้องแวะไม่ต้องล่องแล้วจะเดินอย่างสุขใจ

ชีวิตนี้ของใครให้เรานั้นกำหนดเอง

มีอะไรก็จดไปแล้วใส่ไมค์ออกมาเป็นเพลง

ยินดีต้อนรับสู่สมิงครับ
โดย: SPEEDYz    เวลา: 15-7-2009 23:15

ต้องขอขอบคุณพวกพี่ ๆ สมิง

ที่อนุญาตให้ผมนั้นเข้ามาแอบสิง

คำขอบคุณของผมนั้นมาจากใจจิง ๆ

ก่อนที่จะsing พี่ข้างบนนั้นชื่อ อะไร ?

ถ้าไม่รังเกียจ ก๊ขอให้น้องไปเกี่ยวข้องกับพี่

เพราะว่าผมก๊อยากจะแลกประสบการณ์ที่ดึ

และผมก๊ขอกล่าว คำว่า "สวัสดี "

cแต่ดูเหมือนราตรีนี้ นั้นยังอีกยาวไกล

:D

ผิด ๆ ถูก ๆ ไม่ว่ากันนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 16-7-2009 00:17 ]
โดย: Cruel Pistol    เวลา: 16-7-2009 01:19

เยี่ย

กลอนจากต่างที่รามรวมกันคงจะมันส์
เสือสมิงรวมคนละพันธุ์ศัตรูไม่ทันทำกรมธรรถ์
ลงสองคำเหมือนถ่ายสองช๊อตแบบหนังนนทนันท์
วงสมิงใหญ่กว่าวงพนันสัตว์ศัพท์เราคมอนันต์

ขอต้อนรับทุกท่านสู่ดินแดนเพลงใต้ดิน

โดย: 2_PiGs    เวลา: 16-7-2009 11:24

ศรัตรูมาเราหาญกล้าเข้าประจัน-

หน้า ศรัตรูพ่ายเราตามไปตะบันฆ่า

รามสมิงกูเค้าก้อว่าโหดสัตว์

ส่งศัตรูลงนรกไม่ต้องเลือกโหมดกัด

โดย: N.B.T    เวลา: 16-7-2009 12:31

บอกไปก็บางคน ก็เพียงแค่รอบ  กัน

ปากไม่สิ้นกลิ่นนํานม เสือกทำเป็นรอบ  จัด

สันดานหมามาเจอกู พวกกูมันชอบ   ดัด

มึงเจอกู(เจอกู) มึงล้มลงเพียงกูตะคอก  หมัด

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 16-7-2009 15:54

ซีพีกูดุเวลากูกินข้าวกูสั่งเจ๊ขอข้าวกระรอกผัด
กูกินไม่ได้เพราะรัฐให้เอาผ้าปิดปากเพื่อครอบหวัด

โดย: SPEEDYz    เวลา: 16-7-2009 18:41

ไม่ทันไรกุก๊เหนแบกศพไปที่วัด

ถามทำไมตาย อ่อ .. เค้าเปนหวัด

โดย: japan    เวลา: 16-7-2009 20:46

เหนือดจรดใต้ไม่เคยแวะไหว้แต่ได้เจอสมิงได้ทุกๆที่

ไม่ว่าจะดีหรือเลวเปลวเพลิงในสมองยังร้องคำรามมาเป็นไร

ไม่รู้จะคิดไรต่อแล้วครับไม่ค่อยสบาย ก็อยากให้

ทุกคนดูแลสุขภาพด้วยนะครับ ระวัง2009

โดย: HeteroSexual    เวลา: 17-7-2009 14:56

มาจากไหนไม่รู้มาเจอกูต้องเคารพ

พี่ไม่ได้จะมาเปิดศึกรบ

เวลาพี่ปล่อยรามสมองน้องก็คงดับ

เพราะหวัด2009มันคอยจะจับ

รีบๆๆถอยไปชะไอ้เด็กน้อยอ่อนหัด

มาเจอพี่น้องหนีหัวโกนสาด

โดย: japan    เวลา: 20-7-2009 17:51

ต่อของพี่ HTS ขำๆนะครับ

ผมเกรียนเพราะผมติดเรียนร.ด.

แต่สมองไม่อยากลองไข้หวัด

ตัวกูไม่ใช่คนอ่อนหัดเวลาจะอัด

ได้แต่ใส่หมัดไม่คิดเสียเวลาด่าพวกสัด

อยากจะให้พี่จำไว้ว่าพวกลอบกัด

นั้นโคตรอ่อนหัดขนาดสัตว์ยังอาย

ถ้าอยากจะได้ซักหมัด

ผมจะจัดให้พวกพี่ซักmacth

แล้วพวกพี่จะได้เป็นไข้หวัด

นอนให้หมากัดเถอะพวกติดสัด

โดย: SPEEDYz    เวลา: 23-7-2009 22:36     ชื่อกระทู้: ไม่dissใครครับ

อยากจะชวนน้องคนนั้นมาใช้ชีวิตกับ KK

แล้วน้องจะรุสึกเหมือนตอนที่รถขึ้นโทรเวลย์

และพี่รับรอง ว่าจะไม่ทำตัวเกเร

เพียงแค่น้อง ok พี่ก๊เตรียมรอ เฮ

พี่ อ่ะ เปน playboy น้องไม่ต้องคิด ต้องรอคอย

พี่จะทำให้น้อง  ต้องร้องจนenjoy  

ขนลุกไปกับท่า มหกรรมรถไฟลอย

ตัวพี่นั้นอ่ะ อดทนชอบซอย 

แล้วสมองของน้องต้องเสียววูบแบบตาลอย

เหมือนกับกายกรรมที่อยุแถวตามสะพานลอย

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 23-7-2009 22:48 ]
โดย: SPEEDYz    เวลา: 23-7-2009 22:45     ชื่อกระทู้: ต่อข้างบนครับ

ถึงพี่อาจจะดูหื่นกามแต่พี่ไม่ใช้คนบ้ากาม

ที่พูดออกไปมันเปนเพียงแค่ความคิดยามวิกาล

คิดดูดี ๆ หากน้องจะลองตาม

มันก๊ไม่เสียหายแต่น้องอาจจะร้อง DAMN

เชียงรายถึงสุราษณ์พี่ก๊ลุยจนป่าราบ

น้องคน ๆ ไหนwant จะรุ้รสชาติ

KK คนนี้จะทำให้น้องต้องซึมซาบ

ต่อให้น้อง ๆ ต้องหนีจนขาลาก

แค่พี่กระดิ๊กนิ้ว ก๊ได้น้องมาแบบไม่ยาก

พี่จะลาก น้องไปปั้มบางจาก

แบบสมิง ที่เค้าชอบทำกันหยาบ ๆ

[ แก้ไขล่าสุด SPEEDYz เมื่อ 23-7-2009 22:47 ]
โดย: japan    เวลา: 24-7-2009 19:29

ถึงจะดูอ่อนหัดแต่เรื่องหมัดไม่เคยใส่ใจ

ถึงใครๆจะทำไมผมก็ได้แต่รามไปเป็นไฟ

ที่จะออกมาปลิดชีพพวกมรึงให้บันไร

ไม่ว่าคุณจะเป็นใครผมก็ทำไปด้วยใจ

เพราะว่าแถวนี้กูใหญ่กว่าใครๆ

ถึงคุณนั้นไม่คิดจะdissใคร

แต่ผมขอให้คุณนั้นไปไกลๆ

โปรดจำไวกุคือสมิงที่ไปไว

เหมือนนำมันที่ติดไฟอย่าเข้ามาใกล้

พวกผมคุณจะกลายเป็นฝืน

และผมก็มีปืนพวกคุณจะไม่ได้ยืน

เพราะผมจะให้คุณไปคุยกับลูกปืนในคืนนี้

แล้จะรู้ว่าEGนั้นมีดีกว่าKKยังไง

โดย: UNCHIAN    เวลา: 27-7-2009 10:02

สมิงคำเขียนรามตามสตายของพวกกู

เด็กใหม่เด็กน้อยฟังเอาไว้จงจำคำแล้วทวนดู

ว่ามึงนั้นเก่งจริงมึงเป็นคนหรือว่าเป็นกบอยู่ในกะลา

ท้ามึงยังเป็นงี้อยุ่คงจ่ะแร็พได้ตอนที่มึงเข้าไวชะรา

โดย: 1Crux    เวลา: 27-7-2009 11:42

มึงลงไรม์สัก10บทเหมือนโดนขลิปหมด
ตัวกูยังไม่ถึงเทพแต่แดกหมดทั้งดิบสด
มาดิสกับกูเหมือนยืนในโซนกรด
หน้าซีด ตาช้ำ หำหดคล้ายตอนยืนดูแฟนโดนกด!

โดย: wdjmvf    เวลา: 27-7-2009 18:20

อ้าวอะไรวะทำไมหำกุหด
ลองเอามือเข้าไปคลำเข้าไปกด
เวรกำไอ้หัวดอหน้าห่อกลายเป็นมือกำตด
ห่าเวรจัญไรใครเอากรรไกรตัดกล่องดวงใจกุหายหมด
19ปีเกิดมาได้แต่ตดยังไม่เคยจะได้จับใครกด
มองหน้าพอลล่าแล้่วสลดมือน้อยไม่รู้จะเอาอะไรมาปล่อย ปลด

ลองดูคับ

โดย: SPEEDYz    เวลา: 27-7-2009 18:49

EG มึงเปนใครกุไม่รุ

กุฟังไรม์ของมึงแล้วมันสะดุดหู

มึงบอกว่ามึงนั้นใหญ่กว่าใคร ๆ

กุถามมึงหน่อย EG แปลว่าอะไร

โถ่ สัด กุไม่อยากจะใส่ใจ

ไรม์ของกุมีเปนพันมึงควรฟัง-

แล้วสดับใจ เอ๊อ ! ถึงตัวกุไม่ยิ่งใหญ่

แต่ไรม์ของกุมันพร้อมจะ flow ไป-

ไหลไป กระแทกใจ

จนตัวมึงต้องทรุด เพราะขาดอากาศหายใจ-

ออกไป เอ๊อ !   ไรม์ของกุที่พ่นไป 

ถ้ามึงลองได้ยิน มึงคงต้องหนีไปให้ไกล-

ระวังไว้ !   ถึงกุจะเปนแค่ฤาษี

แต่ไรม์กุก๊ทำให้ตัวมึงสั่นจนต้องสิ้นชีวี-

ขอที !  ถ้ามึงไม่พอใจอะไร

งั้นกุเชิญมึงมาdissต่ออีกซักที

โดย: a_kick    เวลา: 31-7-2009 20:14

อันนี้อ่ะเด็กเก่าแต่เปลี่ยนชื่อใหม่เป็นเอคิก
armyมารวมพลมาเป็นกองทัพมายังคิด
ละดมสมองรวบรวมสติจะเปิดโปงไอ้ผู้ที่คิด
จะทำลายกันถึงชีวิตให้มันมอดไหม้มะลายไป

สันติวิธี

โดย: UNCHIAN    เวลา: 31-7-2009 21:05

กูพร้อมลุยยิ่งกว่าทหารต้องไปที่ยะลา

ท้ากูนั้นไม่พร้อมคงต้องเป็นกบอยู่ในกะลา

ท้าไม่เดินไปข้างน่าก็คงต้องอยู่แต่ในกะลาตรม

ไม่คิดที่จ่ะเก้าคงต้องตายอยู่ในที่เรียกว่ากะลากลม

ไม่รู้ว่าซำมากป่ะน่ะกัฟพี่

ยังไงก็ใส่คำติชมหน่อยน่ะกัฟ

ผมจ่ะได้เอาไป พัฒนา ตัวเอง

[ แก้ไขล่าสุด UNCHIAN เมื่อ 31-7-2009 21:07 ]
โดย: UNCHIAN    เวลา: 13-8-2009 00:40

ใครบอกว่าพวกมึงนั้นเก่าในชลชาย
คิดว่าเก๋ามึงไปข้างนอกเดียวรถก็ชลพวกมึงตาย
ท้ายังไม่ใครสมิงพวกมึงก็แค่สิงค์ไม่มีราย
ท้าพวกมึงนั้นเก๋าในชลชายมึงก็คิดผิดแล้วล่ะอีฟาย

รับน้องชลชายด้วยกัฟ ท้าอยู่สี ม่วง เจอกันแน่ๆน้อง

โดย: missdiss    เวลา: 17-8-2009 03:25

ไม่ได้ผ่านไปอ่านข้อความบนกูไม่สนกูจะแท็ก เห็นเอเคเอใหม่ๆมาลงจนจิตพิสัยเพราะรามแป็ก แลกกับค่าสายตากูอ่านเฉพาะโฟลวเหมือนทูแพค แน่มั๊ยพวกมึงแร๊พดูให้กูร้องโอว่ากูแพ้
โดย: anucha    เวลา: 31-8-2009 21:11     ชื่อกระทู้: รักกันไว้เทิดเราเด็กชลด้วยกัน

พวกมืงเก่งนักไอ้เด็กชลชาย

พวกกูนะจะแตะมึงให้ตูดลาย

อย่ามาทำซ่านะไอเด็กชาย

น่าจะรักกันไว้นะไอ้เด็กขาลาย

ที่ขาลายก็เพราะว่าเด็กขาสั้นลายจนส่าย

โดย: HeteroSexual    เวลา: 3-9-2009 04:14     ชื่อกระทู้: ต่อน้อง JAPAN ขำๆๆ

น้องJapanมาเล่นกับพี่ไม่กลัวจะโดนอัด

รามที่น้องปล่อยมามันไม่ค่อยที่จะชัด

มาเจอรามที่พี่ปล่อยมันเหมือนงูที่มันรัด

รีบๆถอยเถอะเด็กอ่อนถ้าไม่อยากตายสัด

จำรามที่พี่ปล่อยเเล้วรีบกลับบ้านไปหัด

วันนี้น้องอย่าคิดทะลึงห้าวเทียบมากัด

โดย: candyzabza    เวลา: 7-9-2009 20:12

อันตัวผมชื่อแคนถิ่นกำเนิดอยู่ที่พะเยา

กับเรื่องรามผมยังอ่อนหัดต้องหัดเกา

เลยต้องมาขอเรียนรู้กับพี่ๆๆที่สมิง

สักวันผมต้องปล่อยรามเร็วเหมือนลิง

เจอผมปล่อยเข้าไปอาจจะต้องวิงๆ

รามผมเตะเข้าตาจนน้ำตาไหลริน             

น้องใหม่ยังผมยังอ่อนหัดฝากตัวด้วย

โดย: SoullesS    เวลา: 7-9-2009 20:57

อันตัวกุนามSoulless

เป็นเด็กชลบุรีอันนี้ขอsaid

เทคนิคชลบุรีอ่ะมั่ยใช่เด็กเปรต

มีปัญหานักเด๋วอุ้มไปปล่อยที่ปอยเปด

โดย: PS-Fire    เวลา: 14-12-2009 21:28

ผมก็เป็นเด็กใหม่วันนี้ขอแนะนำตัว
ปล่อยไรม์เหมือนแม่ค้าที่ขายส้มตำรัว
อัคคีไม่อยากตบปล่อยเด็กไปทำครัว
รู้ซึ้งถึงความกลัวถ้าไม่หยุดอัคคีเค้าทำชัวร์

โดย: te2dy    เวลา: 15-12-2009 20:46

เยี่ย เอ๊ออเดกใหม่สดสดซิงซิง  บอกไว้เลยกุน่ะของจริง

ปืนกุมันก๊อก กระสุนแม่งหมด มีแต่ไรม์บรรจงยิง

พริ้วไหวเหนือสายน้าม ไรม์ไม่หมดสุดสวิง

ความเกรงขามอยุ่ในไรม์ดุดั่งสมิงกุไม่ได้อิง

ก้ไรม์นี้กุมอบให้กับทุกทุกคนผุ้ไม่มีอันจะกิน เว่ยย ย

5555 5

หยอกกันคับ

โดย: Freemic    เวลา: 29-12-2009 10:30

สกิล มึงยังห่วย เสือกมาอวดรุ่น 

มาบ้านกูปากจัดอย่างมึงกูปล่อยหมาขี้เรื้อนกัดหำมึงไห้ปวดดุ้น

กูแร็พ แค่ 3-4 บาร์ แม่มึง คงเดินตาม

ชื่อมึงไม่เห็นมีใครรู้จัก มึงแม่งอวด ซะเกินนาม

โดย: legend    เวลา: 3-1-2010 18:29

สวัดดีวันนี้ LEGEND มาอยู่ในสมิง

จริง ๆ ความร้ายนั้นไม่ใช้แค่ขิง

อย่ามาสักไซร์เดียวก็ได้ดิ่ง

เพราะเรื่องจริงจะปรากฏ

ทำให้ทุกคนต้องหัวหด

และจะทำให้ทุกคนนะจดจำเรื่องของกู

อย่าทำเป็นหูไม่ดีเพราะจะไม่มีใครซุ้ง

พอเจออะไรแม่งก็ต้องไปมุง

ทำมาใชชื่อแบบญี่ปุ่นมามีคุง

แต่ทำไมมันยังนุ้งสะโล่ง

มาเดินรอบแม่น้ำโขงให้ขาชา

และเสือกพากันหามโรงเป็นกรรมกร

พอตกดึงพวกมึงต้องหอน.............----------------

สวัดดี ครับ ผมเด็กใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ         

โดย: TEQUILATHUG    เวลา: 4-1-2010 21:06     ชื่อกระทู้: ...

my name is film,ยินดีที่ได้รู้จัก
ผมไม่ชอบลิ้มลองแต่ก็อยากมีึคนประคองรัก
หน้าตาไม่จิ้มลิ้มแต่ก็ยิ้มทั่วราชอาณาจัก
มีให้เธอชิม มาลองรสชาติรับรองไม่อยา่กจะหัก

โดย: BANNK2    เวลา: 5-1-2010 16:07

BANNK2 ปล่อยไรท์ฉุดไม่อยู่
ปล่อยมันออกไปเรื่อยๆไม่ได้คิดสู้
มาใหม่ไม่ได้หยิ่งแค่อยากเพิ่มความรู้
แค่อยากจะรู้จักคนมันผิดมากไหม กูอยากจะรู้....ไอ้สากกก

มาใหม่อีกคน อิอิ.....
[ แก้ไขล่าสุด BANNK2 เมื่อ 5-1-2010 16:11 ]
โดย: TooMz    เวลา: 22-1-2010 23:42

แห่ะ  เปนสมาชิกตั้งนาน ยังไม่ได้รายงานตัวเลย  เอาตงนี้ล๊ะกัน

หวัดดีเว็บหมิงๆตอนนี้ผมคงได้รายงานตัวแบบจิงๆซักกะที
ตัวของกระผมนั้นมันเด็กใหม่ไร้เดียงสา aka กาไม่มี
ชื่อของผมก๊าเรียกง่ายๆจำไห้ด้ายแค่ ทีดับเบิ้ลโอเอมซี(t-doubleO's-M-z)
แต่เซ้งเซงเปนไปได้ใครมาว่าผมนั้นมันแค่ตัววอนนาบี
เด๋วขอจบ ม.สี่ก่อนเด๋วปีหน้าเราก๊ะค่อยมาว่า ค่อยมาทำความรู้จักกันดีๆ
ก็ไม่มีไรจะบอกไปใครกันเล่าเดินเข้ามาตะโกนบอกว่า"เพลงเชี่ยไรว๊ะนั่นโคตรจะอัปปรี"
ก็คงได้เจอก็คงได้เข้าใจก็คงได้ไช้ถ้าคุณยังไม่เข้าใจมันตัวชั๊นก็ได้แค่ขอโทดที
ถ้าอยากรุ้จักก็แอดมาได้ที่"โอเกิลแอ๊ดเกิลส์เจน๊ะเรชั่นดอทเน็ท"ได้น๊ะถ้าอยากรู้จักกัน (มิ๊)  555+
-------เอม-เอส-เอน---------oh-girl@girls-generation.net--------5--------5-------5--------5-------

ฝากเนื้อ ฝากหนัง ฝากตัว ฝากหัว ฝากใจ ฝากไมค์ด้วยน๊ะค้าบ  สมิง.โออาจี 
[ แก้ไขล่าสุด TooMz เมื่อ 23-1-2010 00:00 ]
โดย: LusiferNazi    เวลา: 27-1-2010 15:03

ดี  คับ ชาว สมิง ผม ชื่อ นัด รู้จัก สมิง มา ซัก พัก ละ คับ

ก็ เลย อยาก จา มา ลอง เขียน รามม์ ดู

( ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย นะ คับ ขอบ คุน คับ )

โดย: legend    เวลา: 27-1-2010 15:08

ก็เด็กใหม่ไรม์เลยไม่ค่อยแรง
 อะพวกจิตซกกระปรกอย่ามาคิดแซง
ค่ารักษานั้นมันแพง
ถ้าพวกมึงไม่รู้อะไรกูคงต้องแถลง
ต้องแปลคำกูไปอีกเจ็ดสิบปี
ก็พวกมึงมันไม่มีอะไรดี

ผมเด็กใหม่   เงียบ  [s][c][w]

โดย: LusiferNazi    เวลา: 7-2-2010 01:25

อยากบอกว่าข้างบนน่ะรามแรง

แต่ว่าผมไม่คิดแซงเพราะเดี๋ยวมันพลิกแพลง

ตัวผมมันก็อันเดอร์สแตนด์เลยอยากจะซิกแฮน

แค่ไม่อยากจะพลิกแพลง

ซิกแฮน คัฟ ผมเด็กใหม่ (ไม่คิดแซง)

โดย: PW_19832    เวลา: 8-2-2010 23:48

จะเด็กใหม่หรือเก่าคุณก็เป็น สมิงดอทโออาจี

จะดีหรือไม่ดีผมก้ขอ ไรม์เป็นปี ปี

จะดีมาร้ายกลับ ผมไม่เคยจะทวี

จะขออยู่ร่วมสมิงเป็นพี่น้องร่วมดีกรี

ยินดีที่ได้รู้จักจ๊า !! ^^

โดย: ParFaiT4ReVeR    เวลา: 12-2-2010 16:03

ดีคร้าฟ เช่อ เป้ เเนะนำตัว คร้าฟ ^^~

โดย: FuRLonG    เวลา: 12-3-2010 13:18

เยสแม่!...มึงแน่ นักหรือ ไง๊

มึงรุ้ไหม๊ ว่ากูเปนไค หนะไอ้สัส

เดวมึงจะโดนหมัด สภาพคงยิ่งกว่าหมาฟัด

บางตาย เป๊นข่าว ได้ลงหนังสือไทยรัฐ

อยากจะประกาศ ชื่อกูไห้มึงนั้นได้รุ้จัก

ถ้ารุ้แล้วมึงจะอึ้ง จนไม่ขยับ

เพราะคนอย่างกู เกิดแล้วไม่มีดับ

แค่มึงได้สัมผัส คงเสียวไส้

แล้วกูอยากจะฝากไว้

พวกมึง ไคแจ๋งก๊ลองดู

คนอย่างกูไม่เคยขุ่

ฟาดแม้งไม่ยั้ง เยสลู่

ประกาศดังดังให้โลกรู้

ว่า FuRLonG อ๊ ชื่อ กู

เด็กไหม่ คร้าฟ ผิดตรงไหน เเนะนำด้วย ครับ        [s][c][w]

โดย: aumkonon    เวลา: 12-3-2010 16:28

สิงสถิตอยุ่สมิงกันจนสนิด
ยังมิได้มาไรม์ให้รู้จักสักกะนิด
อุ้มโคนอนเอเคเอไม่มีเพราะไม่ได้คิด
รายงายตัวด้วยอีกคนหวังว่าคงจะประทับจิต

โดย: 2_PiGs    เวลา: 12-3-2010 19:43

ใครผิดก็รู้ตีวมันสมควรรับผิด

นปช.ก็เช่นกันชุมนุมกันใหญ่คับสิทธ์

สมิงเราเป็นกลางไม่ยุ่งฝ่ายใด

ในundergroundก็รู้ดีว่าผมหล่อกว่าชายใด

555+

โดย: 从屈闵    เวลา: 3-5-2010 18:38

看下了。。。。 精彩 http://luoliaowang.you-huo.info/ http://luoliaowangzhan.you-huo.info/ http://luoliaoliaotianshi.you-huo.info/ http://shipinluoliao.you-huo.info http://luotiliaotianshi.you-huo.info/ http://luotiliaotian.you-huo.info/ http://meinvluoliao.you-huo.info/ http://luoliaosp.you-huo.info/ http://jiqingluoliao.you-huo.info/ http://luoliaoshipin.you-huo.info/ http://luo.you-huo.info/ http://chat.you-huo.info/
โดย: Mc-X    เวลา: 16-5-2010 20:19

ตำตรวจไล่จับเด็กแว๊น

วันๆมันคิดแต่จะแว๊น

กูละรำคาญ จริงๆ กับไอพวก  แว๊น ..แว๊น

ไปตายซ่ะไปไอสัสเอ๋ย...

โดย: Pezzer    เวลา: 26-5-2010 12:30     ชื่อกระทู้: Pezzer ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

P.E.dubble Z. E. R. yo ma man

L.o.e.i. Fucker  in the thailand

กูอยุ่เมืองเลย หนาวสุดใน thailand

ถ้าคัยยังไม่เคยไป กุว่าควรไปหน่ะ Mannn....

ถึงตัวกุหน่ะ เป็นเด็กแค่ 16 ปี

มาเปิดประเดนร้องแร๊พ มาอีก 16 ที

คัยๆ ก้ รุ้ รามกูนั้น wanna be -

-wanna see present on the sming org

อีกที ๆ gotta go gotta go... No! 

- on the flow not dise low to the get low  -

-กู จะ show gotta go ให้พวกมืงรุ้ไว้ ว่าเพสเซ่อร์ wanna no....

แร๊พพรีเซ้นครั้งแรก คับ

พึ่งหัดแร๊พครับ ไม่รุ้ว่ารามใช้ได้ป่าว ^^

ขอคำแนะนำด้วยนะคับ !!

[ แก้ไขล่าสุด Pezzer เมื่อ 26-5-2010 12:37 ]
โดย: GUUIISJ    เวลา: 8-6-2010 16:40

แนะนำตัวครับ
ฟังเสียงบ่นกรุส์เห็นแล้วจะสุดทน
นี่ไรม.หรือแรฟ.คุณเเหมือนเสียงกลน
ตดยังเพราะกว่ากรุส์ไม่อยากชม
แค่คนเดินผ่านยังบอก...เหม็น
เอะอะไรก็กุเจ๋งกรุส์โหดกรุส์ระเซง
สมองเม้งไม่มีใช้แต่ความรุณแรง
ไอ้ห่าเม้งเป็นตุ๊ดเสือกแอ๊บแมน
หัวคุณมีไว้ให้ผมขึ้นหรือแมงดาแมน
ไรม์ก็งั้นๆฟังแล้วกระดากหู..กรุส์
เก็บไรม์กับไมค์ไว้ให้พ่อมึงสั่งเสียก่อนตาย

ทักทายครับ  มายเนม IISJ น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

โดย: snb_nobi    เวลา: 8-6-2010 17:39

แต่ละคนนั้นมาแบบโคตรๆแรง

ผมก็แด็กใหม่ครับแต่ไรม์ผมนะแซง

ไรม์ในหัวครับไม่ได้มั่วขอมาแจม-

ได้หรือไม่ช่วยตอบด้วยเด็กชลชาย        ......อิอิ

โดย: legend    เวลา: 24-6-2010 18:48

วันนี้จะมาเป็นเด็กใหม่ไฟแรง
ความมั่นใจมาเต็มร้อย ร้อนแรง...แรงแซงไม่ว่าใคร
ไอ้พวกอวดดีก็คง.....คงต้องไสหัวไป
พวกผมต้องไป..ไปให้ไกลถึงที่สุด
และจะพุด..พุดออกจาก underground
จะโชว์พาวด้วย sound music
six..seven..eight..nine.. กูจะดัง..ดังให้กระ จาย.........

เด็กใหม่ขอแค่นี้แหละ.................

[ แก้ไขล่าสุด legend เมื่อ 25-6-2010 17:43 ]
โดย: -_$ภีม$_-    เวลา: 27-6-2010 11:32

พมมาใม่ยากให้พากพี่เเนะนำ

โดย: .DAYZY.    เวลา: 10-9-2010 14:34     ชื่อกระทู้: ขอมั่วนะครับ

รุ่นใหญ่ละไอสัสอย่ามาทะลึ่งซ่า

เดซี่มาคำรามให้มึงนะร้องตามในแบบซึ่งๆน่า

ไรม์ออกเป็นกวีให้มันรู้สไตล์ของใครของมัน

แม้จะต่างกัน

บทเพลงมันใช้ได้หลายความหมาย

ใครใช้ไม่ถูกต้องก็ต้องโดนด่าว่าพ่องควาย

เยส.หนุ่มเชียงใหม่ล้านนากวีไทยเข้ามาคนก็หาว่าบ้านนอก

ไอเยี่ยไอสัสแต่กุก้ไม่เคยนอกคอก

คำคมมันแรงแรงเหมือนมีดกับหอก เอาไว้กรีดหีแม่มึง พร้อมจัดอีกดอก

เยี่ย

ตัวกุอะชอบมานานเรื่องดนตรี เคยปะพันเพลงด้วยตัวเองในภาษาดีๆ

กูอดทนมานานกว่าจะรู้ว่าสังคมดนตรีมันโหดร้ายกว่าที่คิด

ทั้งชีวิตกูอยากลิขิตเอง อยากทำเพลงเอาไว้เป็นเสียงริงโทน

ให้คนเค้ารู้ว่าเพลงกูอะโดน ตั้งเสียงรอสายเป็นแบบ ค.ว.ยคณะกรรมการวิจารณ์เพลงหยาบคายด้วยไมค์โครโฟน

หัวกุมันแร่นเพราะกว่าชอบเพลงแนวๆไฟที่รุกโชน

ตอนแรกๆก็ชอบว้าก แต่ที่ไหนได้เฮ้ยไอนี่แค่แต่งตัวให้ดู กากๆ

อยากจะคลุกคลีกะดนตรีให้มากกว่านี้เมื่อไหร่จะตามความฝันกูได้สักที

เคยได้ยินเพลงมาเป็นล้านแต่สังคมอันเป็นนิยมชอบเพลง รัก แผ่นผีกันเป็นล้าน

มันน่าเศร้าไอพวกที่งี่เง่าถ้ากุเป็นพ่องกูจะเอาตีนเหยีบพร้อมขี้เถ้า

เอาละนะคงมีวันนึงที่เดซี่กระบี่จะคมกะซักวันนึงเล่า

โอ้แม้จ้าว

โดย: PHARRELL    เวลา: 10-9-2010 17:20

สวัสดีครับ pharrellครับ อยุ่โคราช อายุสิบห้าครับ

เริ่มเลยนะ 

ผมไม่มีมีดมาแทงแต่มีไรม์มาแสดง
ไม่ต้องระแวงเพราะของผมมันแรง
ระวังจะถูกผมพลิกแซงอย่ามาตะหลบตะแลง
ประเด๋วจะโดนตบเหมือนแมลงพอพอขอกลับบ้านไปกินหอยแคลง

วิจารณ์ได้ครับ เต็มที่ๆ
[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 10-9-2010 17:22 ]
โดย: PHARRELL    เวลา: 10-9-2010 17:20

สวัสดีครับ pharrellครับ อยุ่โคราช อายุสิบห้าครับ

เริ่มเลยนะ 

ผมไม่มีมีดมาแทงแต่มีไรม์มาแสดง
ไม่ต้องระแวงเพราะของผมมันแรง
ระวังจะถูกผมพลิกแซงอย่ามาตะหลบตะแลง
ประเด๋วจะโดนตบเหมือนแมลงพอพอขอกลับบ้านไปกินหอยแคลง

[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 10-9-2010 17:23 ]
โดย: .DAYZY.    เวลา: 10-9-2010 21:02     ชื่อกระทู้: เน่าป่าว

2นิ้วพุ่งชู awhatup! สาวๆที่อยุ่ในคลับน้องอย่าเพิ่งหลับ

เดย์ซี่มาแล้วจะพาไปกินตับๆ
งงไอสัสงงละสิว่ากูบ่นอะไร

อิหัวดอเดย์ซี่คัมออนมามึงควรจะไสหัวไป

กูรอสมิงมาหลายวันแล้วเค้าไปไหนกันปล่อยกูให้ใจแป้ว

แม่รงนั่งอยู่คนเดียวไมมีหญิงใดให้เข้ามาทำเสียวอะห้า

พอเหอะง่วงละครับ

โดย: .DAYZY.    เวลา: 10-9-2010 21:44

โดย: .DAYZY.    เวลา: 10-9-2010 21:53

โดย: Cruel Pistol    เวลา: 10-9-2010 23:36

คุณ แดซ ลงผิดหมว นะครับ ต้องลงที่ หนังสมิง http://www.sming.org/forumdisplay.php?fid=4

แต่ก็ขอบคุณ ครับอยากดูอยู่พอดี

โดย: .DAYZY.    เวลา: 11-9-2010 02:00

ครับโทดครับพี่เต้

ช่วยติชมไรม์ผมหน่อยดิ

มันต้องปรับไรมั่ง

ผมคงโตพอที่จะเข้าใจละครับ

ฝากหน่อยๆ

โดย: CopycatmanZ    เวลา: 2-1-2011 20:59

yo สวัสดีทุกท่าน

มันคงจะเป็นกลอนสั้นๆ

แต่ไม่ต้องห่วงคำแร็พของข้ายังมีเป็นพัน

มีสหาย ラップパ (raper) มากมาย มาจากหลาย ดินแดน

เพราะฉะนั้นคำแร็พของข้ามีมากกว่า9แสน

ขอบคุณและขอทำความเคารพทั้ง lady & gentleman

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ Orz

โดย: moment    เวลา: 3-1-2011 14:56

สวัสดีครับทุกคนไม่ว่าท่านอยู่หนได

ให้ทุกคนจำไว้ว่ามีผมเป็นเด็กใหม่

ท่านมีความรู้ไดสอนผมหน่อยได้ใหม

ให้ผมเอาไว้ไช้ไม่ว่าในเวลาใดๆ

อาจจะกากนะครับ คิดไม่ออกอ่าครับ

โดย: lanjinfei_1984    เวลา: 7-2-2011 21:34

路过,漂一眼 办理毕业证|办真毕业证|毕业证办理|办毕业证|毕业证编号查询|办理毕业证|毕业证|毕业证办理|办毕业证|办真毕业证|淘宝网|毕业证办理|毕业证办理|办真毕业证|淘宝商城|毕业证办理|办理毕业证|行驶证字体下载|毕业证办理|办理毕业证|免费友情链接|左旋肉碱|左旋肉碱|毕业证办理|毕业证办理|毕业证办理|毕业证办理|毕业证办理|毕业证办理|毕业证办理|毕业证办理|毕业证办理|办理毕业证|办理毕业证|办理毕业证|办理毕业证
โดย: FN2    เวลา: 9-2-2011 10:20

สวัสดีคร๊ะ   เช่อ "FON"  เพื่อน "SCW" คร๊ะ

ยินดีที่ได้รุ้จักพี่ ๆ สมิงทุกดนคร๊ะ ^^

โดย: .DAYZY.    เวลา: 17-2-2011 12:13

DZสีดำแดงแซงแบงไซค์ลายนอนตะแคงแทง

ทำให้มึงร้อนลวกดั่งในกระทะแดง

ผ่านไปจับไมค์โครโฟน พายุไซโคลน

.22อยู่ทางขวา.45อยู่ทางซ้าย

บอกแม่มึงให้เอาญาติยมเข้ามาก่อนแล้วส่งพระสงเข้ามาท้าย

ให้มึงเลือกจะใส่หัวโล่งหรือว่าใส้โล่ง

เงียบเอาไว้เดี๋ยวมีคนจับมึงยัดใส่โลง

โดย: CalossArther    เวลา: 18-2-2011 22:53

สวัสดีครับ ผม CalossArther

ไม่โหดโฉดเหี้ยสัตว์ แบบว่าดีเว่อ

ความหล่อก็ธรรมดาสไตล์คนจนเซอร์เซอร์

อยากจะลงรูปเหมือนกัน

เผื่อจะมีสาวสาวมาขอโฟนน้ามเบอร์ 55

เล่นๆแนะนำตัวคับ คอเดียวกันคับ

โดย: the_return    เวลา: 18-2-2011 23:47

เราน่ะแม่งเมา เมียมันมาจีบเรา เรานั้นน่ะไปแย่งของเขา เธอนั่นแม่งจะให้กูเอา

น่ะพวกเรานั้นแม่งจะเอามัน แต่ตอนนั้นบังเอิญว่านกเขาเราน่ะมันไม่..ขัน เราเรยไม่อยากจะแบ่งปัน แม่งไม่อยากจะให้ใครมา...มาเอาไปฟัน

เราจะเอามันแม่งไปเสีย เอาแม่งไปเลียเอาแม่งไปทัก...ทักเปีย คืนนี้...แม่งต้องเอาไปเครีย เอาแม่งไป...เครีย

เครียกับเซี่ยที่ทำหอยหลอด กูน่ะแม่งจะเข้าไปกอด เข้าไปกอดกูจะเข้าไปกอด แม่งเข้าไป...ถอด

ถอดชุดของป๋า...ป๋าออก รู้สึกว่าท่านน่ะจะบอก...ว่าอย่าไปหลอก อย่าไปปลอกแม่ง..ปลอกลอก หาดใหญ่เอ็มซีนั่นน่ะบอก

บอกหรือสอนให้กู..น่ะแต่งเพลง พวกกูน่ะเลยละเลงบทเพลง เพลงนี้ให้พวกมึงได้ฟังเป็นเพลง กูน่ะเลง...กูอยากให้พวกมึงน่ะได้ฟังเพลง..

(มาครื้นเครงกับพวกเรา... เดอะรีเทิร์น อ่ะเชิญมา

จะพาไปบรรเลงบทเพลง ที่เรามี ...พวกเราก็มีมาม่า

เพราะว่าพวกเรานั้นเป็นเด็กซ่าประมาณใม่เชิงว่าบ้า  ก็อยากจะท้า

ให้พวกคุณ นั้นลองมาบ้า กับพวกเรา เดอะรีเทิร์น...บ้า...)>(ผู้หญิง)

ผมมือใหม่หัดแต่งครับกำลังเรียนรุ้ แนะนำ หน่อย นะ ฮาร์ฟ The Return_BeatBox   เมา เหล้า ทำ ไร ไม่ ถูก

[ แก้ไขล่าสุด the_return เมื่อ 19-2-2011 15:10 ]
โดย: A.D.D.    เวลา: 15-3-2011 01:03

อยู่มาสองสามปีถึงเวลาซักทีที่จะได้โพส

ก็เลยลองรามทีแต่มารามทีก็มีเรื่องเย็ดโด้ด

ทำพาสเวอร์หายแต่wordของข้ามันยังไม่ตาย

แร็พต่อไปไม่ต้องกลัวใครดั่งแม่นำนาย

โดย: peemjusp    เวลา: 18-3-2011 15:31     ชื่อกระทู้: เเนะนำตัว

สวัดดีคับ ชื่อพีมคับ

อายุ13ปี

เรียนยู่ชั้นม.1

เมล peemjusp@hotmail.com

เบอร์ 024544976

จังหัวด กทม เขตบางเเค

โดย: ngza    เวลา: 18-3-2011 20:42

แนะนำตัวครับ
ผม โหน่ง
อยู่ ชลบุรี
0835836266
kknd54120@hotmail.com
เจอกัน

ยินดีต้อนรับสู่ SMING.ORG (http://sming.org/) Powered by Discuz! 6.0.0